ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

5เดือนกว่าเร็วไปมั้ย
  • หมาผมเกิด25กันยายน 2552 วันนี้ประจำเดือนมาวันแรกเร็วไปรึเปล่าเนี้ย
    หุ่นมันยังเล็กเหมือนหมาเด็กอยู่เลยหมาใครฮีทมาเร็วแบบนี้บ้างครับเดวถ่ายรูปมาให้ดู
  • เห็นเค้าว่ามาเร็วยังไงเต็มที่ก็น่าจะประมาณ8เดือนไม่ใช่หรอค่ะ น้องหมาเราเกิด18 กันยาเกิดก่อนไม่กี่วันเองยังไม่มาเลยอ่ะ ใครมีประสบการณ์ช่วยตอบด้วยจ้า
    ไฟล์แนบ
    เย็นๆ2.JPG 58K
  • ไม่แปลกครับ หมาที่บ้านฮีทแรกก็มาเร็วแบบนี้ แล้วฮีท2มาก่อนครบขวบ ไม่มีเรื่องอะไรให้ต้องเครียดอย่าคิดมาก
  • มันสมบูรณ์อะที่รัก :o059::o059::o059: