ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :002:วันหลังจะไม่ทำอีก ขอโทษที่ทำให้เสียใจ
    รักมาก
    :002:
  • แฟนโกรธ?
  • มันคืออะไร ไม่เข้าใจ:m014:
  • ชักจะไปกันใหญ่แล้ว เริ่มไร้สาระขึ้นทุกวัน
  • ตอนแรกก็ตั้งกระทู้ เห่อหมา ไร้สาระ
    ตอนนี้มาตั้งกระทู้ปัญญาอ่อนอีก เมียมึงมันไปมีผัวใหม่แล้ว ไอ้ควา..
  • ไร้สาระอย่าอ่านพี่
    แต่มันดเวิร์กวะ
  • ไม่ให้อ่านมึงก็อย่าตั้งกระทู้ดิ
    กระทู้ดีๆตกหน้าหมด
  • ขอบคุณสำหรับความคิดที่แตกต่าง
    ความคิดตรงกันการพนันไม่เกิด
  • พักหลังๆ ทำไมมีแต่คนหน้าด้านวะ ตั้งกระทู้ปัญญาอ่อน อ่านแล้วเสียความรู้สึก เรื่องส่วนตัวจะเอามาโพสทำไม ไอ้_ _ _
  • เวิร์กเหิ้ยไรมันวะ คิดไปเองอีกแล้วเด็กสมัยนี้
  • เอาน่า หากมันเป็นวิธีให้ทั้งสองเข้าใจกันได้ ผมก็ยินดีด้วยครับ
    ขอให้ประสบความสำเร็จครับ

โปรดอย่าซ้ำเติมคนอกหัก มันบาปครับ
    พลังของความรักทำให้คนสามารถทำอะไรที่ห่ามๆได้
  • :m056:สรุปแล้ว ขอโทษแฟนผ่านสื่อเลยหรอ ช่างกล้า :m105:
  • เพ้อเจ้อ
  • พลังแห่งรักใคร่มันมีพลังบัญชา ให้คุณทำอะไรได้ทุกๆอย่าง(เพลงพี่โป่งร้องไว้ถ้าจะจริง)อย่าเรียกแฟน

มาเล่นบอร์ดนี้น่ะระวังจะเสียของรัก พี่เตือนด้วยความหวังดีเพราะพี่น้องพิทบูลเราแต่ล่ะคนแม่ง หล่อจัด
    ไฟล์แนบ
    R0013462.jpg 97K
    IMG_2548.jpg 96K
  • เมียมึงมาอยู่กับกูแล้วว่ะ เดี๋ยวกูขอกระทุ้งเมียมึงซัก2ทีแล้วค่อยส่งคืน
  • อืม~
    ไม่รู้เรื่อง:003:
    ขยายความหน่อย
  • เหนด้วยกับพี่

scubapitครับ

555+
  • สงสัยอากาศคงจะร้อน...งง....กะเค้าจริงๆ
  • ผมมาเที่ยวอุบลหนีไปกินเหล้าลืมที่ชาตแบตติดต่อแฟนไม่ได้ครับ
    แฟนเล่นบอดนี้บ่อย
    แต่ก็ทำให้แฟนหายโกรธได้ก็ดีครับ
    ถ้าผมทำให้ใครเดือดร้อน
    ขออภัยมานะที่นี้ครับ
  • อืม~
    เข้าใจละ:059:
  • เล่นบอร์ดนี้ เพราะแฟน ว่างั้น
  • ขอโทดเถอะ เวิร์กตรงไหน ดีแต่ปาก การกระทำคงเดิม แล้วที่หลังอย่ามารบกวนบอร์ดคนอื่นอีก เก็บไว้ใช้อย่างจริงใจเถอะคำขอโทดอ่ะ อย่าพูดออกมาพร่อยๆ พอที