ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update สาวน้อย Fogus 3 เดือนครึ่ง
  • ((สมาชิกอีกตัว ชมรมพิทบูลพระประแดง)):m001:
    ไฟล์แนบ
    pitbull-phrapradaeng2.gif 123K
    post4.jpg 92K
    post3.jpg 84K
    post2.jpg 114K
    post1.jpg 96K
  • ติชมด้วยนะครับ http://pitbullphrapradaeng.blogspot.com/
  • ลูกสาวฟังกัสจริงๆเหรอคัฟฟฟ ว๊าว
  • โฟร์กัสครับไม่ใช่ฟังกัล!! ครับ!!!คุณผี
  • ขอโทษครับผมภาษาอังกิตไม่ค่อยแข๊งแรง เลยสะกดผิดไปนิดครับ เห็นเหมือนกัน โปรดให้อภัยผมด้วยคัฟฟ
  • โตเร็วจัง
  • สาวน้อย โตแล้ว วุ้ย วันนั้น เล่น กะ CJ กัด ซะ หน้า เลือด เลย

แหม่ๆ แสบจริงๆๆ ฟัน คม มาก
  • สวยครับ..ขออนุญาตเอารูปลูกสาวมาเทียบนะ พอดีรุ่นเดียวกัน เพิ่งหายจากเป็นลำไส้อักเสบนอน ร.พ.อยู่ ๕ คืน น้ำหนักหายไป ๒ กก. เสียตังค์ค่ายา+หมอไป เกือบ ๘,๐๐๐.- บาท ค่ารักษาโหดไปหน่อย ร.พ.แถวหน้าตั้งฮั่วเส้ง ธนบุรี ทั้ง ๆ ที่ฉีดวัคซีนป้องกันเข็มที่ ๒ ไปแล้ว ยังเป็น ระวังโฟกัสด้วยนะครับ เข้าบ้านควรเก็บรองเท้าเราอย่าให้สุนัขเลียได้
    ไฟล์แนบ
    P1010089R.JPG 94K
  • สวยครับเคยเห็นพาเดินผ่านตลาดพระประแดงบ่อยๆพี่ชายเค้า3ตัวก็สวยครับพอดีผมอยู่พระประแดงเหมือนกันชอบครับเลี้ยงอยู่ซอยนายอําเภอใช่มั้ยครับผมเข้าไปซอยนั้นบ่อยไว้มีโอกาสคงจะได้แว๊ะคุยกันน๊ะครับ neverdie my pit:o010: