ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Scuba pits & BB Crew to the sea
  • เริ่มต้นกับเช้าวันใหม่ในทะเล...
    ไฟล์แนบ
    2111.jpg 59K
  • หลังจากเครียดกับเรื่องการงาน เมื่อพวกนี้เห็นทะเลจึงออกอาการ ว๊ากกกกกกกกกกกกกกก..!!!!
    เอลฟ์ แชมป์ว่าว กับ โอ๊ต ลูกศิษย์คนโปรด
    ไฟล์แนบ
    432.jpg 68K
    523.jpg 73K
  • ว้าวววว รวดเร็วทันใจ ลงเร็วๆหน่อยท่าน
  • เจ่กที กับลีลา แบ๊ทแมนปีกหัก..!!
    ไฟล์แนบ
    920.jpg 96K
  • หนวด กับลีลาท้าทาย " พรายตกมัน"
    ไฟล์แนบ
    1122.jpg 89K
    1013.jpg 95K
  • หยก จอมสดจากคลอง5
    ไฟล์แนบ
    1217.jpg 82K
  • นึกแล้วยังเสียว ไข่กระแทกน้ำ จุกโคตรๆ
  • ถึงคราว มนุษย์ในเครื่องแบบ
    ท่านมาร์ค มาเฟีย
    ไฟล์แนบ
    252.jpg 66K
  • อีกลีกลาของนักล่า ปอม มือฉมวก
    ไฟล์แนบ
    242.jpg 85K
  • ทั้งหมดท่าไอ่นี่ เลวสุด..!! แหกขาท้าพยูน
    โดย : เหลียง นักรักหัวใจนีโม่
    ไฟล์แนบ
    235.jpg 91K
  • ลงรูปมาเร็วๆจะส่งให้เกาหลีดู
  • เจ่กที ไม่มีภาพโดดแต่เรามีภาพหล่อกับชุดดีไซด์ล่าสุด "นินจาเต่า"
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 61K
  • โอเคท่าน...
  • ขอหล่อด้วยคนขานี้เน้นแบบแฟรมหล่อ ไม่เน้นเฟรมหลุด..!!
    ยุตะ(ยุทธ) กระเบนเผือก แห่งเทือกเขาตะวันออก
    ไฟล์แนบ
    3210.jpg 77K
  • ขึ้นจากท้องทะเลทุกคนต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า แม่งหม้อต้มยำชัดๆ มันแปลว่าอะไรวะ..??
    ไฟล์แนบ
    203.jpg 77K
    194.jpg 77K
    185.jpg 91K
  • เพื่อนชาวต่างชาติ คิม / แดนนี้ / จอง
    ไฟล์แนบ
    337.jpg 64K
  • ไอ้หน้าแมวมึงแต่งภาพได้ทุเรศมากหน้ากูโคตรแก่ หน้ามาเฟียไม่เหมือนดำน้ำมีความสุขเหมือนไปวิ่งในป่าช้าเจอผี ซีดดดดเชียว
  • :o028: สวัสดีครับ พี่น้อง เก๋ มาก ครับพี่ บิว รวดเร็วมากครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับ ชื่อชุดนะพี่ 555++:o003:

ผมไม่ได้เอากล้องไป น้องผมเอาไปใช้เลยไม่มีรูปมาลงเรย

ต้องรอ :m087: ช่างภาพ ไต่เต้า มือเทพ อิอิ มาลงให้นะครับพี่น้อง:m001:

พี่มาร์ค พี่ยุส จัดตามมานะพี่ มาร์ค ภาพ ผิวน้ำ ที่ มิดติ้ง กลาง ทะเลของจริง อะพี่ 555

เฮียเหลียงครับ โชว์ภาพใต้ น้ำ ชัด แจ๋ว กับ กล้อง โปร ครบชุด หน่อยดิเฮีย 55:013:
  • กระเบนดำท่ามกลางดงหยวก 5555+
    ไฟล์แนบ
    352.jpg 54K
  • ไอ้ต้น มันจะแดกกิมจิหว่ะป๋า...กร๊ากกกกกก
    ไฟล์แนบ
    342.jpg 78K
  • แต่สุดท้ายก็ได้แด๊กสมใจ..แด๊กมืออีกตะหาก เวร..!!
    ไฟล์แนบ
    2210.jpg 62K
  • กรูรีบลงมึงเลยดูแก่ไปหน่อยโทษทีเพื่อน แต่คอนเฟริ์มตัวจริงมึงไม่แก่..!!
    นี่ ๆ ๆ ๆ ๆ พี่หลิว แอ๊คชั่น 6 Pac
    ไฟล์แนบ
    173.jpg 82K
  • No Comment..
    ไฟล์แนบ
    282.jpg 76K
  • เออวะ แมร่งซีดเหมือนใกล้ตายเลย
  • บาราคูแด้...อมไข่ ???
    ไฟล์แนบ
    362.jpg 76K
  • :o036:เงือกสีชมพู
    ไฟล์แนบ
    1511.jpg 99K
  • อัสตะเลย์ ชื่อนี้มีที่มา 555+
    ไฟล์แนบ
    237.jpg 79K
  • อ่ะ...เปลี่ยนเป็นแบบยังไม่ตายก็ได้
    ไฟล์แนบ
    186.jpg 94K
  • และเมื่อความรักเข้าตา :o017:
    ไฟล์แนบ
    372.jpg 85K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    715.jpg 84K
    819.jpg 80K
  • อ้วนดำกลัวเค้าไม่รู้เหรอไงว่าอยู่กลุ่มนี้เสียตังค์ขอเค้าไปมั่วหมดเท่าไหร่ว่ะเหี้ยเอ้ยเค้ามีแต่ พลายตกมันสัดเจอพลายตกน้ำ555หัวดอเอ้ย

ผีเพื่อนเก่า
  • ฮะ...หนวดงานเข้า..!!!
    ไฟล์แนบ
    338.jpg 106K
  • ผีเฮี้ยนมาก:026:
  • อัสตะเลย์ ชื่อนี้มีที่มา 555+ กูว่าแม่งเป็นพม่าแน่สัดแม่งอย่าให้กูเจอน่ะเรียกกูเรียก ต.ม จับมึงแน่ไอ้ช้างต่างด้าว
  • อ้าวไอ้อ้วนกรูขึ้นแท่นเป็นหนุ่มฮ๊อตแล้วนี่หว่า มีแฟนคลับกับเขาเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

ออส สะ เต เล ฮา..........
  • ยูตะ ยังไม่ตื่นหรือวะวันนี้
  • ตื่นแล้วป๋า เด๋วตอนบ่ายเอารูปมาลงให้ ต่อจากกระทู้นี้เลยนะ

แล้วพี่น้องจะได้เห็น ที่เค้าเรียกว่า ซิกแพค ของจิง ไม่มีแสตนด์อิน ไม่มีสตั๊นท์ 555
  • อยู่บนกระบาล โวยวายมาได้...."ใครเห็นมั่ง หน้ากาก ผมไปไหน"..??
    ไม่แก่ ครับไม่แก่
    ไฟล์แนบ
    262.jpg 86K
  • มีภาพมันส์ ๆ สวย ๆ จากเหล่าท่านเทพทั้งหลายมาฝากกันอีกแล้วครับ...สุดยอดครับ ! :063: :006:
  • แหมมมม...เห็นพี่ ๆ แล้วอิจฉาจิงๆ อยากไปด้วยมักมั่ก
    แต่เสียดายติดงานหลวงอยู่เกาะช้าง...ก้อเลยไปด้วยไม่ได้
    ก้อเลยเก็บรูปมาฝากพี่มาร์ค กับ พี่ ๆ แห่ง Scubapit..จะได้คิดถึงจิ๋ม เอ้ยไม่ใช่...อิ๋มเยอะๆ น้าค้า...
    ไฟล์แนบ
    DSCF8025a.JPG 73K
    DSCF8073a.JPG 91K
    DSCF8204a.JPG 57K
    DSCF8101a.JPG 66K
  • ว้าววววคิดถึงน้องจิ๋มเอ้ยอิ๋มจัง จิ๋มเซ็กซ์ซี่มากเสียดายจังทริปนี้ไม่มีจิ๋มอยู่ข้างๆ ไอ้ELFหงอยนั่งหน้าเศร้าตลอดทริป 555
  • หือ...น้องอิ๋ม เกาะมันอยู่ใกล้กันแค่นี้โทรบอกซักทีมีหรือพี่จะไปหาไม่ได้

รักนะเด็ก ง้าวววววววววว.
    ไฟล์แนบ
    000321.jpg 107K
  • มันก็น่าเศร้าอยู่หรอก ยิ่งเห็นรูปนี้ไอ้เอลฟ์สลบแน่มรึง
  • น้อมรับทุกคำติชมครับน้าผี พลายตกน้ำโอเคครับน้อมรับครับ

แต่ สัด เหี้ย หัวดอ ขอคืนน้าผีครับ วาจาสถุนแบบนี้โดนจับได้ รับรอง .......

คำพูดนั้นส่อสันดานนะน้าผี ขี้เกียจเล่นกะน้าผีว่ะ เล่นกะผี ผีเลียปาก

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะครับ ที่ให้ผมถ่ายรูปด้วย 555

ป๋าครับคนมันจะดังอะ ฉุดยังไงก็ไม่อยู่

น้าบิว ผมว่าแล้วว่าต้องโดนผีเล่น จัดไป ออสเตเลย์

ส่วนน้องอิ๋ม ถ่ายแต่ละรูป บอกได้คำเดียว (พี่เอ๊วเสียว)
  • :002: ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียดายเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คงสนุกน่าดู...

ว่าแต่อิ๋ม นี่ ถ่ายหนังสืออะไรอ่า...:030:
    ไฟล์แนบ
    pic16462.jpg 13K
  • สวัสดีพี่น้อง

แค่นี้ไกลหัวใจ 555

ป๋าอยากดูผมเด็ดแค่ไหน ไปเปิดดูใน night shot ของ HANDY CAM กล้องเจ็กที ไป....

จะได้เข้าใจว่า ทำไม ฉายา ผมถึงชื่อ ELF_STROKE พอดูปั๊บจะได้รู้ว่าแต่ละ สโตรก ของผมอะ ถึง กึ๋น555

น้องจิ๋ม....เอ้ยย อิ๋ม พี่ยังคิดถึงน้องสุดหัวใจนะจ๊าส์...

ทริปหน้าเห็นว่า พี่ๆเค้าจะไปสิมิลัน พี่ว่าจะเหนี่ยวน้องลัดฟ้าไปด้วยกันหน่อย สนใจมะ น้อง จิ๋ม...เอ้ย อิ๋มมมม

พี่ๆทั้งหลาย น้องคนนี้ผมขอ เข้าใจมั้ย ว่า เจอแล้วคนที่ใช่อ่ะ อย่ายุ่ง

แม่จร๋าอยู่ไหน คนนี้ผมจะเอาอะ 5555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-30.jpg 80K
  • บิ๊กว่าว มาดุเกิ๊นนนนคืนนี้ภาพสุดเซ็กซ์ซี่เสร็จ บิ๊กว่าวจอมจิตนาการแน่นอน
  • ป้าด อาเฮียเอลป์...รูปอย่างเท่ห์ ไม่ต่างกับฮิวโก้เลย...อิอิ

เดี๋ยวแนะนำสาวให้นะ ....ตัวอย่างด้านล่าง สนใจโทรมานะ..
    ไฟล์แนบ
    20100101091501_20091029174026_31031.jpg 25K
  • หึหึหึ ช่วง ไดร์ 2 นี่มันมาก ว่ายนํ้าต้านคลื่นกันมันเชียว ฮ่าๆๆ

เอ่อ พี่บิว หยกอ่ะ คลอง6 นะ ไม่ใช่คลอง5 สงสัยจำผิดหรือว่า มีอะไรอยู่คลอง5 อ่ะถึงติดใจ ฮ่าๆ
  • มาแล้วพี่น้อง รูปร้อนๆมาแล้วคร้าบบบบบบบ

ติดตามชมกันเลย ........

ตอนนี้ยอมรับว่าอ้วนมาหลายโลหวะ ดูรูปละ เศร้า

นี่ว่าจะหันไปติดบุหรี่ เหมือนเดิมละ เลิกแล้วอ้วนง่ายจัง ล้อเล่น.....ไม่มีทางหรอก เฟ้ย
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-682.jpg 99K
  • พอดีคืนที่เราไปค้างก่อนลงเรือ มีงาน MUSIC FESTIVAL
    แล้วโรงแรมเราอยู่ข้างเวทีเลย ก็เลยออกมาเปรี้ยวกันหน่อย 5555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-22.jpg 124K