ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

10 วิธีฆ่าเมีย
  • 1. มันอยากกินอะไรซื้อให้มันกิน จนมันคาเรสโตรอลสูง
    > > ไขมันอุดตันในเส้นเลือด
    > > เดี๋ยวไม่เกิน 50 ปีมันก็ตาย
    > >
    2. มันอยากได้เครื่องเพชรก็ซื้อให้มัน
    > > พอแสงเพชรมันสะท้อนเข้าตามันมากๆเข้า
    > > เดี๋ยวตามันก็จะบอด พอมันตาบอดแล้วเราก็เอามันไปทิ้งที่ไหนก็ ได้ มันหาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้ว
    > >
    3. มันชอบรถก็ซื้อให้มัน ยิ่งแพงๆยิ่งดี เครื่องมันแรงดี
    > > มันจะได้ขับเร็วๆ
    > > ความเสี่ยงสูง
    > >
    4. มันอยากไปเที่ยวไหนก็พามันไป
    > > ต้องมีซักที่แหล่ะที่มันพลาดเดินล้มหัวฟาดพื้นตายได้
    > >
    5. งานบ้านอย่าไปให้มันทำ เราต้องแย่งมันทำให้หมด
    > > ไม่เปิดโอกาสให้มันได้ออกกำลังกาย เดี๋ยวมันก็ไม่แข็งแรง แล้วมันก็ตายเอง
    > >
    6. ต้องพาเมียไปหาหมอบ่อยๆ ดูดิคนไม่ค่อยไปหาหมอไม่ค่อยเป็นไรหรอก
    > > คนที่ไปหาหมอบ่อย เดี๋ยวๆก็ตายแล้ว
    > >
    7. เงินเดือนออกมาเท่าไหร่ให้มันไปให้หมด
    > > ใครๆก็รู้ว่าเงินน่ะเป็นที่สะสมเชื้อโรคสารพัด
    > > เราแกล้งเอาเชื้อโรคให้มันเก็บไว้เดี๋ยวมันก็เป็นโรคตาย
    > > เราเองไม่ต้องเก็บเชื้อโรคไว้ สุขภาพแข็งแรง..เย้
    > >
    8. ปลูกบ้านหลังใหญ่ๆให้มันอยู่ กว้างๆยิ่งดี
    > > เวลาจะเดินจากห้องนั้นไปห้องนี้ทีมันจะได้เหนื่อย
    > > เผลอๆอาจหอบตายระหว่างทางได้
    > >
    9. เช้า-เย็นกราบมันทุกวัน มันจะได้อายุสั้น
    > >
    10. รักเมียให้มากๆ ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์
    > > พอมันทุกข์มากๆมันก็ตรอมใจตาย
  • เจ๋ง ดี ครับ ขำๆ
  • ไม่กล้าแสดงความคิดเห็น เดี๋ยวเมียเปิดมาเจอ ตา............ย:001::017::060:
  • .................:063::063::063:.............เดี๋ยวลองใช้ดูได้ผลแล้วจะบอกนะโต้ง อิๆๆ
  • shokunkungfu CommentTime21 นาทีก่อน | March 31, 2010, 8:05 pm
    ..............................เดี๋ยวลองใช้ดูได้ผลแล้วจะบอกนะโต้ง อิๆๆ

เอาไปลองดูคับอ๊อฟ ผมมีสิงดีๆแบ่งปันเพื่อนเสมอ ฮ่าๆ
    ผมลองมาหลายปีแล้วคับ แม่งไม่ตายซักที ก๊ากกกๆๆ
  • พี่ไม่เคยได้ยินสุภาษิตที่ว่า....แก่ง่ายตายช้า ....:013::013::013::013::013:
  • เจ๋งวะโต้งจะเก็บไว้ใช่บ้างวะ
  • อ่าน ปัย อ่าน มา เหมือน จะ กลัว เมีย นะ ..(จ.ข.ก.ท)

อิอิ.....:o003::o008:
  • แปล ว่า อะ ไร พี่ (จ.ข.ก.ท)
    ตอบ ด้วย เพื่อ เอา ไป เล่น มั่ง เป๋น มุกป ป่าว
  • ผมว่า เมียๆ ทั้งหลาย ชอบนะคับเนี่ย แบบนี้ สงสัยจะยอมตาย:001:
  • วิธีที่ดีที่สุดคือการแอบเลี้ยงพิทบูลเร็ดโนสไว้สักตัว พออายุได้สักสองปีก็เอาเข้ามาเลี้ยงในบ้านพร้อมกับเมีย
    โดยแสดงความรักและความใกล้ชิดให้เมียอย่างสมํ่าเสมอเวลาพิทบูลอยู่ใกล้ๆ ไม่กี่วันคงมีเรื่องแน่ ขํ่าๆนะครับ....:020:
  • :063:..................สุกโกย.................:063:
  • สรุปมันดีปะเนีย...ฟังแว้ว....งงงงงงงง...
  • แล้วไม่มีวิธีฆ่าผัวมั่งหรอค่ะ
  • เหอๆ จะเอาวิธีฆ่าผัวด้วยหรอครับ ไม่ดีมั้งงงงงงงงงง หุหุ........:o003::o003::o003:.
  • ทำแบบเดียวกันก็น่าจะได้นะครับ วิธีฆ่าผัวน่ะ
  • เลี้ยงพิทว่าดุแล้วคับพี่น้อง...เมียผมดุกว่าหมาอีกคับ จ่าฝูงตัวจิง ฮ่าๆ
  • เดียวเอากับไปทำบ้าง 555
  • ใช่ครับ ความดุ พิทชิดซ้ายเลย 5555+
  • จะเอาไปใช้หมดทุกข้อก็ไม่ได้คับ อย่างเช่น วื้อเพรช ซื้อรถ
    ข้ออื่นพอทามได้คับ เป็นควมคิดที่ไม่เลวคับ
    เหมือนเพรง ชาลาวัน เขาร้องใว้เลยไม่ไช่ก็ใกลๆกันนะคับ
    สุดยอดคับคิดได้งัย หาวิธีตั้งนาน เจอจนได้
    ขอบคุนมากคับที่แนะนำ
  • ลงวิธีฆ่าสามีตอบแบบขำๆ โดนผีเครียดด่าอีกแระ เซงค่ะ เซง

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14156&page=1#Item_0
  • คูรโต้งคือเจ้าของร้าน little dog ใช่มั้ยค่ะถามน่อยค่ะอาบน้ำตัดขนนี่เท่าไรคะ
  • ครับ...ตอนนี้ไม่ได้ทำแล้วครับ เปลี่ยนเป็นร้านขายหนูขายกระต่ายแล้วครับ ...ลองไปดูที่หน้าโรงพญาบาล ขอบคุณมากๆ
  • ชื่อร้านชื่อว่าอะไรหรอคะอยู่ตรงส่วนไหนของหน้ารพ.คะ