ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ระวังอันตรายห้องน้ำมอเตอร์เวย์ !
  • อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งผู้ชาย
    เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง
    ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!
    สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา
    ชายนิรนาม : "สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม"
    ผม : นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ เลยตอบกลับไป " เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ"
    ชายนิรนามถามต่อ : " แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ"
    ผม : นึกในใจ มึงจะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ"
    ชายนิรนามถามอีก : "นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย"
    ผม : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย " เออ กลับบ้านที่จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า"
    สำหรับประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก
    ชายนิรนาม : " เฮ้ยๆ กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรไม่รู้ พูดตอบมาตลอดเลย"
  • รู้ว่าจะเอาฮา แต่เอาแค่พอดีเถอะไร้สาระเยอะจัดกระทู้ขายหมามันตกไว
  • อ่าว+++ เวปนี้เค่ามีข้อกำหนดพวกนี้ด้วยเหลอะครับ?"""""หรือว่ามีไว้ขายหมากันอย่างเดียว?""""คราวหลังผมก็จะไม่ต้องลงกระทู้ครายเครียจพวกนี้ครับ"""ขอบคุณครับสำหรับคำติ...หุหุ
  • แล้วเวปนี้เค้าต้องการหรอไอ้กระทู้คลายเครียดไร้สาระอย่างนี้อะ เค้าเข้ามาหาความรู้เรื่องหมา ดูหมาสวยๆ
  • กระทู้ที่ดีๆมีสาระ มันตกหน้าหมดแล้ว
  • ถ้าเห็นว่าไม่เป็นการเหมาะสมแจ้งเวปมาสเตอร์ลบกระทู้ได้เลยครับ....ขอบคุณ
  • แต่ผมว่านะ....:o003:.มันก็ดีนะครับมีกระทู้แบบนี้อ่ะ คลายเครียดได้มากเลย
    อ่านปุ๊บฮาเเตกเลยอ่ะ......:o028::o023::o023::o023:....ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้ไร้สาระนะครับแต่มันก็ดีกว่ากระทู้ไร้สาระอันอื่น:o003::o003:
  • สีสัน ดี คัฟ....

ชอบๆๆๆๆ...
  • อ่านแล้วขนลุกคับ อิอิอิอิอิอิ
  • ชอบครับ ขำดี
  • ฮาวะ.....ชอบๆๆๆเอาอีก......สังคมกำลังเครียดมีแบบนี้เยอะๆก็ดี
  • ดีนะไม่เห็นหน้า:m045:
  • Ghost CommentTime46 นาทีก่อน | April 1, 2010, 10:23 pm
    ฮาวะ.....ชอบๆๆๆเอาอีก......สังคมกำลังเครียดมีแบบนี้เยอะๆก็ดี

ผมกัวคับพี่ผี..ไม่กล้าลงละคับ...กัวไปขัดผลประโยชน์พวกพ่อค่าเค่าเข้า
    เดี๋ยวลุกมาลุมด่าผมอีกว่าไรสาระ...กะทู้ขายหมาของพวกเค่าหล่นหมด
    ขัดการทำมาหากินเค่าคับ...ฮ่าๆ
  • อย่าไปสนใจ มันเลย ที่มาบอกห้ามลง

มันใช่เจ้าของเวปหรือป่าว ให้มันเห่าไป เหอะ เสียชื่อผีดีๆ หมด

สนุกบ้างก็ได้ . . . อยู่แบบเพื่อนฝูง ชอบพิตบูล ด้วยกัน
    อย่ามาเกร็งเพราะ ไอพวกสมองฟ่อเลย
  • อ่านแล้วขำกลิ้งเลยค่ะ.. อิอิ :013:
  • โธ่ ๆๆ !!! ...ลุ้นตั้งนาน ...555 ... คิดได้ยังงัยท่านโต้ง:005:
  • พวกผีไปเปิดเวปเองไป๊
  • ถ้าอยากคลายเครียด มึงก็ไปซื้อ ขายหัวเราะมาอ่านไป๊ ไอ้jote
  • :013:ได้ ใจมากครับ
  • เอาน่าทุกท่าน เลี้ยงหมาก็อย่าหมกหมุ่นแต่เรื่องหมาเลยครับ เปิดหูเปิดตารับโลกกว้างกันดีกว่า

คนเลี้ยงหมา ก็ชอบปลา ชอบนก ชอบรถ ชอบปืน ดังนั้นเราควรคุยกันได้ทุกเรื่องครับ

หมาพาเรามาพบกัน เกิดเป็นมิตรภาพระหว่างกัน จากนั้นก็ขยายกว้างวงออกไปสู่สังคมอื่นๆ

ผมเองได้เพื่อเยอะแยะจากต่างสาขาอาชีพก็เพราะหมา แต่วันนี้ไม่ได้คุยแต่เรื่องหมา เราคุยกันเรื่องอื่นด้วย

ผมเองทำเว็บก็เป้ามีเป้าหมายให้เป็นจุดเริ่มต้นสร้างมิตรภาพระหว่างกัน เพื่อวันหนึ่งเราสามารถทำกิจกรรมอื่นๆร่วมกันได้ เราทำกฐิน เรารับบริจาคช่วยเฮติ สิ่งเหล่านี้เกิดขึ้นได้ก็เพราะหมาเป็นสื่อครับ

แต่อะไรที่เกินพอมันก็ไม่ดีทั้งนั้น เดินสายกลางดีกว่าครับ
  • แหม จขกท ทำอย่างกะไม่เคยขายหมาไม่เคยได้ผลประโยชน์ในนี้ ตอนขายหมาไม่เห็นตั้งเลยกระทู้ฮาเนี่ยแต่พอขายหมาหมดแล้วนี่เอาฮาอย่างเดียวเลยนะ
  • โดนอีกแล้วนะโต้ง 55555+
    แต่ฮาดีครับ
  • สนับสนุน ท่านเจ้าของเว็ปครับ
    :062:ติเพื่อก่อ หยอกล้อ เพราะว่านับถือ
  • 55555

หนุกดีคัฟ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    to.jpg 58K
  • บางคนเลี้ยงหมาจนไม่สนใจโลกภายนอก อันนี้ผมว่าน่าเป็นห่วงกว่าครับ

ภาระหน้าที่และความรับผิดชอบต้องมาก่อนงานอดิเรกเสมอ
    เลี้ยงหมาควรเป็นแค่งานอดิเรกเพื่อการผ่อนคลายในยามว่าง
    เห็นหลายท่านหายใจเข้าออกเป็นแต่เรื่องหมา ระวังจะผิดหวังนะครับ
  • เอาแค่พอดีนะครับ สักวันละ 18 กระทู้พอ5555 เผื่อจะหายเครียดไอ้พวกเสื้อแดงจะได้กลับบ้านไปไถนากันสักที
  • ตอนแรกนึกว่าเตือนภัย แต่สุดท้ายก็ฮาดีครับอิอิ
  • ความสุขของชีวิต ต้องมีความหลากหลาย อย่าหมกมุ่นกับอย่างใดอย่างหนึ่งมากจนเกินไปครับ...:m110:
  • ฮามักๆคับ เริ่มเรื่องซะน่ากัวเลย 555..:013::013:
  • อันนี้น่ากลัวกว่า ของจริง

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6963&page=1
  • พี่มาร์คเล่นผมซะน้ำตาใหลเลยเพ่ ก๊ากกกๆๆ
  • ขำดีคับท่าน
  • ขอบคุณครับ