ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานรวมคนเลี้ยงพิทบูลครับ
  • :013: คือ ผมเพิ่มเข้ามาเป็นสมาชิกครั้งแรก และก็พึ่งเลี้ยงพิทบูล
    เป็นตัวแรก และก็สนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมของชาวพิทบูล
    อ่ะครับ จึงอยากจะทราบว่าจะมีอีกเมื่อไรครับ :013:
    เมล์ของผมครับ nupong07@hotmail.com
  • งงเลย ตั้งหัวข้อเหมือนจะจัดงานเองเลย
  • ติดตาม เอาในนี้ แหละ รือไม่ก็ โทรถามเหล่า พี่เอา ให้ส่งเมล์ ให้ ยากส์
  • ประเด็นหลักๆก่อนเเลย คุณอยู่ที่ไหนอ่ะคะ เมื่อท่านค้นพบแล้วว่าตัวเองอยู่ที่ใดก็เข้าไปทำความรู้จักกลุ่มที่ท่านใกล้ที่สุดได้เลยค่ะดูจากกลุ่มที่กระทู้ปักหมุดซิคะ
    ไฟล์แนบ
    pit.gif 34K