ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสตอมกับนามิ หมาแดงลำพูนครับ
  • ลูกหมาเกิด วันที่ 3 เดือน 3 ปี 53 ครับ (รูปถ่ายตอนเช้าของวันที่ 2 เมษา อายุ ได้ 30 วัน)
    พ่อหมาชื่อ Strom (สตอร์ม) เป็นลูกของ Stonecold Rama3 กับ Kuma Rama3 (ขออนุญาตอ้างอิงถึงครับ)
    สตอร์ม เป็นหมาแดงสายเชฟวี่ที่เหมาะสำหรับนำมาทำกิจกรรมหรือฝึกลากน้ำหนักได้ดี

ส่วนแม่หมาชื่อ นามิ เป็นสายไทเกอร์-ฮิตเลอร์ (ฮิตเลอร์เป็นสายรัสเซียซึ่งเคยได้ไทยแลนด์แชมป์)
    โดยแม่ของนามิเป็นลูกของเพล์บอยกับแยม
    นามิ เป็นหมาแดงที่มีขนสีแดงเข้ม มีสีขาวเฉพาะที่หน้าอก ดวงตาสีส้มเวลาโกรธจะเป็นสีแดงเข้ม
    กล้ามเนื้อและโครงสร้างดีมาก เส้นหลังตรง มุมขาสวยงามตามสไตล์รัสเซีย
    ด้านนิสัย นามิเป็นหมาแดงที่แรงขับสูงมาก เชื่อฟังคำสั่งดี ถูกฝึกให้เฝ้าบ้านได้
    หากมีเพื่อนมาเยี่ยมที่บ้าน เมื่ออยู่ต่อหน้าเจ้าของมันจะเชื่องกับทุกคน
    แต่ถ้าหากเข้ามาบ้านเดี่ยวๆโดยพละการ ก็เตรียมหามส่งโรงพยาบาลได้เลย

เป้าหมายการบรีดในครั้งนี้เพราะ หวังว่าจะได้หมาแดงตัวเมีย ค่อนข้างใหญ่ มีโครงสร้างดี มีแรงขับสูงๆซักตัว เก็บไว้ผสมกับจูล่งครับ
    แต่เหมือนโดนแกล้ง ลูกหมาครอกนี้ดันออกมาทั้งหมด 3 ตัว เป็นตัวผู้ทั้งหมดซะนี่

ลูกหมาทั้งหมดออกมาแดงเกือบทั้งตัว ยกเว้นหน้าอก โดยบริเวณหน้าจะไม่มีแสกหน้าขาว และไม่มีขาวที่เท้า
    ยกเว้น m1 ที่มีขาวที่เท้าหลังซ้าย ตรงปลายนิดเดียว

น่าเสียดายที่ M3 ได้ตายไปตอนอายุได้สามวัน ถามหมอดูแล้ว
    น่าจะเกิดจากแม่หมาเพิ่งมีลูกครอกแรก ให้ลูกน้อย และบางตัวจะไม่ค่อยแข็งแรง

ราคาลูกหมา M1 = 12,000 บาท
    และ M2 = 8,000 บาท

ค่าส่ง ค่ากรง ค่าวัคซีนระหว่างที่อยู่กับผม ผมจะจัดการให้ทั้งหมด
    ขออย่างเดียวว่า เอามันไปอยู่ด้วยแล้ว ดูแลมันดีๆ หากปล่อยทิ้งขว้าง ผมจะตามไปเอาคืน

ติดต่อมาได้ที่ 081 796 7766 (ตลอดเวลา ยกเว้นตอนตี 1 ? 7 โมงเช้า)
    ปลัดเลิศชาย ลำพูนครับ
  • M1
    ตอนเกิดออกมาเป็นตัวสุดท้าย ตัวใหญ่มาก แม่หมาแบ่งไม่ออก ผมเลยต้องอุ้มไปผ่าตัด หมอบอกว่าถ้าไม่ผ่าจะเป็นอันตรายทั้งแม่และลูก
    ไฟล์แนบ
    m1 01.jpg 97K
    m1 02.jpg 101K
    m1 03.jpg 96K
    m1 04.jpg 79K
    m1 05.jpg 72K
  • m1 ต่อ
    ไฟล์แนบ
    m1 06.jpg 110K
    m1 07.jpg 90K
    m1 08.jpg 84K
    m1 09.jpg 111K
    m1 10.jpg 91K
  • M2
    เป็นหมาแดงที่จี๊ดตั้งแต่เกิด ไม่อยู่นิ่ง แย่งทุกอย่างของตัวอื่น ไม่ว่าจะเป็น แย่งกินนม แย่งที่นอน
    แม้กระทั่งตอนถ่ายรูป มันยังมาแย่งซีนชาวบ้านอีก...เฮ้อ
    แถมตอนถ่ายรูป ยากมาก เล่นไม่หยุด ผมโฟกัสแทบไม่ได้ สุดท้ายโดนจับถ่ายบนรถสามล้อพ่วงซะเลย
    ไฟล์แนบ
    m2 01.jpg 95K
    m2 02.jpg 90K
    m2 03.jpg 98K
    m2 04.jpg 100K
    m2 05.jpg 56K
  • m2 ต่อ
    ไฟล์แนบ
    m2 06.jpg 106K
    m2 07.jpg 54K
    m2 08.jpg 91K
    m2 09.jpg 110K
    m2 10.jpg 81K
  • m2 ไม่อยู่นิ่งเลย โดนจับถ่ายบนสามล้อพ่วงซะ
    ไฟล์แนบ
    m2 11.jpg 80K
    m2 12.jpg 88K
  • รูปพ่อและแม่ รวมทั้งสายเลือดทางพ่อ
    ไฟล์แนบ
    strom-peddigree.jpg 70K
    strom.jpg 123K
    strom003.jpg 24K
    IMG0235A.jpg 83K
    IMG0241A.jpg 98K
  • หมาสวยอ่ะพี่ปลัด อยากได้m2แต่ตังยังไม่พอผ่อนได้มั๊ยเนี่ย รับรองเตยจะดูแลอย่างดีเรยยยย หุหุหุหุ
  • สายทางพ่อหมาน่าจะเรียกว่าเป็นdouble Coldsteelมากกว่า เพราะทั้งแม่stonecoldและพ่อของkumaเป็นสายเดียวกันและอีกอย่างลูกหมาชุดนี้เป็นถึงขั้นโหลนของchevyแล้ว
  • สุดยอดเลยครับ น้าผี
    อยากรู้จักเป็นการส่วนตัวเลยครับ 081 796 7766 ยินดีรับคำแนะนำครับ
    ผมความรู้ยังน้อย เห็นเขาเรียก สายเชฟวี่ ก็วี่ตามเขา ... เข้าไปค้นในเว็บต่างประเทศก็ไม่เจอ ถามคนบางคนก็ไม่ตอบ
  • เยี่ยมๆไปลย ท่านปลัด
  • ขอบคุณเฮียใหญ่ครับ

ถ้าไม่มีผู้บุกเบิกเข้ามาอย่างRAMA3
    ผมคงไม่มีโอกาสได้ค้นพบสิ่งที่ตัวเองชอบในวันนี้

มีอะไรให้ผมรับใช้ ก็โทรเข้ามาเลยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    m1 11.jpg 91K
  • สวยดีครับชอบๆๆ
  • ...ยั่วกิเลสมากมายครับ............:006::063:

..เสียดายยังไม่มีงบประมาณ....:002:
  • เรียนทุกท่านครับ 15.56 น.
    M1 ไปแล้วราชบุรีแล้วครับ
    ท่านที่คุยกับผมไว้ไม่ต้องโอนตังค์มานะครับ ขี้เกียจโอนกลับ:025:
  • อยากสอยมาอยู่ใต้จังเลย แต่กลัวจะฉะกับลูกชายที่บ้านครับ
  • 16.10 น.
    น้องเตยคว้า M2 ไปแล้วครับ

ขออภัยท่านอื่นๆที่โทรมาคุยด้วยครับ
    และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม

ปิดการขายครับ
  • ของดีหมดเร็ว :002: มีอีกมั้ย! อยากได้จัดมา
  • สุดยอดเลยครับพี่ เฮ้ออออ สวยงามมากอ่า เก็บเงินต่อไป :o004:
  • ลูกหมายิ้มเกือบทุกเลยน่ารักมากๆคับภาพสวยๆทั้งนั้น
  • ของดีราคาเด็กนักเรียนแบบนี้มาเร็วหมดเร็วเหมือนเดิมอีกแล้วน่ะครับพี่ปลัด น่ารักทั้งสองเลยครับ:063::063:
  • งานเข้าแล้วหนูเตย น้ำแข็งตกกระป๋องแน่ๆ จาไหวเปล่านี้ ตัวพี่โดนเจี๋ยนแว้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC01474.JPG 81K
    DSC00994.jpg 79K
    DSC00985.JPG 98K
    DSCF2412_Edit.jpg 121K
  • อ้ายสมพงษ์หมาเตยชื่อน้ำเย็นพี่ไม่ใช่น้ำแข็ง น้ำเย็นยังอยู่ที่โรงเรียนอีก2 เดือนยังไงก็ สู้ตายเจ้า
  • :m002:เฮ้ยน้องเตยไวจริงๆไอ้เรากำลังเม้มตังค์เมียยังไม่ทันไรโดนสอยไปเสียแล้ว:m013:
  • ยินดีด้วยครับ ท่านปลัด
    ขายได้เร็ว แสดงว่าตลาดหมาดีมีคุณภาพก็ยังไปได้ดีอยู่ครับ

ท่านที่กำลังจะบรีดหมาดูทิศทางตลาดหน่อยก็จะดีครับ อย่าบรีดเพียงเพราะเห็นว่าหมาพร้อมหรือฮีดมา
    หากหมาเราไม่อยู่ในกระแสบรีดมาก็เหนื่อย และไม่คุ้มครับ เผลอๆขายไม่หมดกลายเป็นภาระอีกด้วย
  • ส่วนตัว ผมชอบ M2ครับ:065:
    ชุดนี้น้อยๆๆแต่เน้นคุณภาพ ดีครับ:063:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    ผมเชื่อว่าหมาดีๆมีคุณภาพ ยังมีความต้องการอยู่
    ทุกครอกที่ผมจะทำ มีการวางแผน วางเป้าหมายอย่างถี่ถ้วน
    เพราะผมคิดว่าพร้อม ผมจึงทำ
    แต่คงไม่สามารถรับประกันได้ว่า หมาต้องออกมาดีทุกตัว
    ที่สำคัญไม่มีหมาตัวไหนสมบูรณ์แบบถูกใจคนทั้งโลก

สุดท้าย ใครมีข้อแนะนำ หรือ สนใจหมาแดง ที่ผมกำลังวางแผนการบรีดอยู่
    หรือกลัวว่ามีลูกหมาแล้วจะซื้อไม่ทันอีก
    โทรมาได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ 081 796 7766
    ข้อมูลของท่านจะเป็นประโยชน์สำหรับผม ในการบรีดให้ตรงความต้องการ
    ไฟล์แนบ
    julong-nobra23.jpg 114K
  • สุดยอดพี่หมาสวยครับ ตัวล่างสุดนี่ กล้ามท่าจะงาม
  • ของเค้าดีจริง ๆ :063::063: ยินดีด้วยครับ คุณ lerzchai :015::065:
  • มาไว เคลมไว จิงๆนะครับปลัด แจร่ม...:063:
  • จูล่งภาพที่ลงล่าสุด สวยจริงๆครับ
  • ข่าวดีครับ m2 ยังว่าง
  • http://multiply.com/slideshow/lerzchai:photos:1