ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

10 วิธีฆ่าสามี..
  • วิธีฆ่าผัว

มามะมาดูวิธีฆ่าผัวกันบ้าง เอาใจผู้หญิง

1. ถ้ามันกินเหล้า กินเบียร์ หรือของมึนเมาทั้งหลาย รีบประเคนหาซื้อให้มันไป เพราะถ้าเมาแล้วขับอาจจะโดนจับ และไม่แน่ อาจจะโดนรถชนตายเลยก็ได้ 5555

2.ถ้ามันอยากได้กับแกล้มอะไร จัดไว้เยอะๆ ยิ่งของมันๆ ได้ยิ่งดี มันจะได้ไขมันอุดตันเหมือนกัน เพราะโดยเกณฑ์เฉลี่ย ผู้ชายมักจะลงพุง ไขมันอุดตันในเส้นเลือดสูงกว่าผู้หญิง และมีโอกาสตายได้สูงกว่าผู้หญิง

3. ถ้ามันชอบรถแรง รีบยุให้มันซื้อไป ยิ่งเร็วยิ่งดี ยิ่งแรงยิ่งชอบ เพราะจะได้ตายไวๆ อย่าลืมทำประกันให้มันก่อนนะ วงเงินสูงๆ ลงชื่อผู้เอาประกันเป็นชื่อเรา อย่างน้อยมันตายเรายังสบาย กร๊ากๆๆๆ

4.ถ้ามันอยากไปเที่ยวไหนตอนกลางคืนกับใครก็ปล่อยมันไป ยิ่งเมายิ่งดี อย่าไปด่า เพราะบางทีมันต้องพลาดแน่ๆ อาจจะหัวฟาดพื้น โดนคนแทงตาย โดนรุมกะทืบ แต่เตือนมันแค่ว่า เมาอย่าขับ เป็นพอ เพราะ เดี๋ยวประกันจะไม่จ่ายเราจะซวย กันไว้ดีกว่า

5.เงินเดือนมันออกเมื่อไร อย่าไปเอาของมัน ยกให้มันไป เพราะมันจะได้หลงระเริงเงินเป็นแหล่งสะสมเชื้อโรค มันจะได้สะสมในตัวมัน มันจะได้ตายเร็วๆ

6.ต้องพามันไปหาหมอนวดบ่อยๆ มันจะได้ติดเอดส์ไวๆ มันจะได้ตายเร็วๆ

7.หางานนอกบ้านให้มันเยอะๆ มันจะได้เครียดตายไวๆ

8.พยายามปลูกต้นไม้ใหญ่ไว้รอบบ้านจะได้ใช้ตัดกิ่งไม้ เผื่อมันตกต้นไม้ตาย

9.ถ้ามันไปเที่ยวแล้วกลับบ้านดึก เราต้องมั่นหล็อคบ้านให้แน่นหนา ทำรั้วสูงๆ อย่าเปิดประตูไว้ อย่าให้กุญแจกับมัน บางครั้งมันต้องปีนเข้ามาจะได้ตกรั้ว เหล็กทิ่มตูดตายเหมือนข่าวที่เคยอ่านกัน

10.รักผัวให้มากๆ ยิ่งทำให้มันหลงมากๆได้ยิ่งดี ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ พอมันทุกข์มากๆมันก็ตรอมใจตายเอง

จำไว้ใช้กันนะสาวๆ เราต้องเอาคืนในสิ่งที่มันคิด โย่วๆๆ :013:
  • อีกเดี๋ยว ก็คงมีวิธีฆ่าลูก
  • คิดไปได้เอาใจผู้ชายชัดชัด
  • คิดได้ดี เหอะๆๆ
  • อ้ายพวกปัญญาอ่อน คิด ๆ ๆ ก่อนที่จะลงกระทู้ซิว่า มีใครที่จะโง่เหมือนอย่างที่มรึงเอามาลง ทุเรศ
  • โห!"""เอามาแก้ลำผมเลยนะคับเนีย...อิอิ
  • กลับไปอ่านข้อ 6 ใหม่นะครับ:o071: ผมว่ามันจะไม่ได้เปงแค่ผัวอ่ะดิ อิอิ :o003:
  • เห็นไหมพี่ sorajin41 หนูว่ามันต้องมีวิธีฆ่าผัวแน่ๆ อิอิ
  • 555
    ถ้ามีโอกาส คราวหน้า จะเอาคาถา บูชาผัว สำหรับคุณผู้หญิง และคาถาบูชาเมีย สำหรับคุณผู้ชายมาฝาก...อิอิ.:m073: