ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีลูกของ Gundam เอามาโชว์์กันหน่อย
  • เพื่อนๆคนไหนมีทายาทของเจ้า Gundam พ่อพันธุ์ตัวนี้เอามาโชว์หน่อยนะคับ อยากรู้ว่าโตมามันพวกมันจะเหมือนพ่อมากน้อยแค่ไหน ขอบคุณมากคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0163A_e1ก.jpg 5K
    IMG0163A_e3ฆช.jpg 9K
  • มีอยู่ครับแต่วันนี้ไม่ได้ติดกล้องมาด้วยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอามาลงให้ดูครับ
    แล้วคุณ mcmc ก็มีลูก gumdam เหมือนกันเหรอครับถ้ามีโชว์ให้ดูด้วยนะครับ
  • มีคับ จองไว้แล้ว เด๋วลงให้ดู เป็นของพี่อู๋ สุรินทร์คับ ปลาเคยเห็นยัง
  • นี่ครับตัวนี้อยู่กับผมครับอยู่หนองคายครับ รูปตอนโตลืมเอามาดูรูปตอน 2 เดือนไปก่อนนะครับ
    ตอนนี้อายุได้ 6 เดือนกว่าแล้วครับแล้วจะถ่ายรูปปัจุบันให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    BB008.jpg 122K
  • สวยคับ เอ้า คัยมีเอาออกมาโชว์กันหน่อย