ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RAMA3'S 454SUPERSPORT X BANGEE(ลูกสาวRAMA3'S TANGO)
  • ขอลงขายลูกสุนัข ผู้5ตัว เกิด9 กพ อายุ63วัน วัคซีนครบ2เข็ม สนใจติดต่อ 081 7002100 ต้า
    รูปเพิ่มเติม http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1011
    ไฟล์แนบ
    Ped..jpg 88K
  • ลูกสุนัขเป็นสายเลือด CHEVY+CAMELOT ครับ
  • ขายาวจังไม่สมกับปู่ยาตายายที่มีความสวยเลย
  • ราคาหละท่าน และรูปด้วยเลยไม่ลงด้วยเลย ใด้ไม่ต้องโดดไปหลายลิ๊งค์เพื่อการตัดสินใจ ขอบคุณครับ
  • โทรไปถามมาแล้ว ราคา50,000-60,000บาท
  • โอ้ววว 50000-60000เลยเหรอะครับ ราคาอยู่ที่ความพอใจก็จริงครับ แต่ทุกอย่างมันอยู่บนความ สมเหต สมผลมากกว่า รามสามแท้ๆ ยังไม่ถึง พนันใด้เลยขายไม่ออก ชัวร์
  • ท่านผีอำราคาเล่นเปล่าครับ
  • พี่ตัวบนอย่ามั่ว ผมโทรไปตอน 8 โมง เจ้าของบอกตัว first 60,000 ลดหลั่นไปถึงตัวสุดท้าย 30,000 ผมว่าราคาสมเหตุสมผลดีนะ พ่อแม่ออกจะสวยขนาดนี้ ราคาขนาดนี้อนาคตคงหาไม่ได้แล้ว เห็นพระราม 3 เปิดอยู่ตัวละแสนนู่น
  • ราคา 40000- 60000 จริงๆครับ รอชมคอกอื่นๆดีกว่า มีดีและถูกอีกเยอะครับพี่น้อง
  • มันอยู่ที่สายเลือดและความเข้มข้นของสายเลือด รูปร่างหน้าตา ขนาด ถ้าหัวกะทิก็ประมาณนี้ ถ้าหางกะทิก็ประมาณ 2,000 3,000 มีถมเถไปครับ แล้วแต่จะเลือกบริโภคกันไป คุณภาพ+ราคาของคู่กัน มีตังค์อย่างเดียวไม่พอต้องบ้าด้วยครับ
  • ผมว่าราคาหมามันขึ้นกับคุณภาพนะครับ
    ผมว่าถ้าคุณอยากได้ก็โทรไปต่อราคาดีกว่าครับ บอกราคาที่คุณพอใจได้ก็เอา ไม่ได้ก็ไม่ต้องเอา
    ไม่เห็นต้องมาออกความคิดเห็นอะไรแนวๆๆโจมตีเลย ผมว่ามันทำให้วงการหมายิ่งต่ำ่ลงนะครับ
    อย่าลืมนะครับถ้าเป็นคุณเองคุณเสียค่าผสมสัก 60000 บาท คุณจะขายลูกหมาราคาเท่าไร อย่าลืมบวกค่ายา
    และอาหารนะครับ ในความคิดของผมนะ เวลาเราซื้อหมาเราควรจะดูที่ตัวพ่อแม่หมานะครับ เอามาเทียบครอกต่อครอก
    แล้วมาเทียบราคา ดูความเป็นไปได้ ไม่ใช่ขายฝัน ไม่ใช่คนบอกว่าดีสวยก็เอา ผมว่าเวลาซื้อศึกษาก่อนนิดนึงนะครับ
    ผมว่าครอกนี้เหมาะกับคนที่เลี้ยงตัวนึงหรือสองตัวแล้วจบ ไม่ใช่เน้นเลี้ยงจำนวนนะครับ มันก็เลยมาสัมพันธ์กับราคานะครับ
    ไม่เอาความเคยชินที่ใช้แต่รถญี่ปุ่น มาเปรียบเสมอกับรถยุโรปนะครับ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียครับ
    ............แค่อยากยกระดับสังคมนี้ให้ดีขึ้นครับ...ร่วมด้วยช่วยกันครับ
  • พระรามสามเห็นขายอยู่ไม่เกิน50000สวยกว่าชุดนี้เยอะ เงินเป็นของท่านคิดเอา พอใจก็ซื้อ เงินท่าน
  • โม้ป่าววะโทรไปถาม บอกค่าผสมบวกกับค่าผสมเทียมเฉียดหกหมื่นบาท ใครรู้จริงตอบด้วย ถ้าโม้แม่งก็ขายหมาแพงไปหน่อยว่ะถึงสายเลือดจะสุดยอดก็เหอะ
    ถ้าเป็นเรื่องจริงน้าผีก็เห็นด้วยกับผีตัวที่จะยกระดับสังคม
  • ที่บอกลูกหมาถูกกว่านี้ก็มีขาย ถามหน่อยเหอะ พ่อพันธุ์แม่งใหญ่ควายกล้ามเนื้อสวยเท่า454รึเปล่า แม่พันดูดีอกกว้างอย่างไอตัวข้างบนหรอ อย่าเอาราคามาเป็นตัวเปรียบเทียบอย่างเดียวดิวะดูคุณภาพที่ตัวหมาด้วยเด่ะ เพดสวยรูปร่างหน้าตาไม่ได้เรื่องมีถมถืดว่ะ พ่อแม่ไม่สวยทำให้ลูกราคาต่ำกว่าก็สมเหตุสมผลแล้ว ขอด่าหน่อยเหอะไอ้เจ้าของหมาหายหัวไปไหนมาตั้งนาน มาขายตอนลูกหมาเข้าวัยยืดยาวเก้งก้าง นี่ก็สมน้ำหน้าดีแท้ ทีหน้า
    ทีหลังแนะนำให้ขายตอนยังเด็กหน้าตาย่นยับน่ารักดูดี สวยคล้ายกันไปหมดนั่นแหละขายโคตรง่ายเลย
    ปล.454กับโซโล สองตัวนี่เป็นดูโอ้ตัวเทพของทางรามาสามเค้า ลูกหมาราคาห้าหมื่นนี่ปกติมาก ขายเฟิสแสนนึงหรือส่งออกนอกหมดก็ยังได้ ถ้าอยากได้หมาคุณภาพแบบนี้แล้วไม่มีตังค์ซื้อก้อนั่งเฝ้าฝันไปเหอะ หรือก็ควรจะโทรไปต่อราคากันเอง พอใจก็ซื้อไม่พอใจก็ไม่ต้อง จะเข้ามาด่ากันทำไมวะคนขายมันทำอะไรผิด หรืออาจจะหาหมาเกรดกลางๆที่สมฐานะพอที่ตัวเองจะซื้อได้ ซื้อหามาเลี้ยงก็จบ เงินเป็นของท่านคิดเอา พอใจก็ซื้อ เงินท่าน
  • น้องออกมาช่วยพี่แล้ว
  • CommentAuthorJergens CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | April 14, 2010, 4:47 pm
    มันอยู่ที่สายเลือดและความเข้มข้นของสายเลือด รูปร่างหน้าตา ขนาด ถ้าหัวกะทิก็ประมาณนี้ ถ้าหางกะทิก็ประมาณ 2,000 3,000 มีถมเถไปครับ แล้วแต่จะเลือกบริโภคกันไป คุณภาพ+ราคาของคู่กัน มีตังค์อย่างเดียวไม่พอต้องบ้าด้วยครับ

งั้นคุณเล็กก็บ้าสิครับ :m003:
  • ลูก 454xjiji คอกก่อนเขาขายเท่าไรอะครับ
  • มีแม่หมารูปอื่นอีกไหมครับเพิ่มการพิจราณา
  • พวกผีทั้งหลาย รู้บ้างรึป่าวทำไมต้องมีผี
    เนื่องจากสังคมเนี้ยมันรับความจริงไม่ได้ไงละครับ
    เน้นพวกพ้อง อันเนี้ยไม่เถียง...แต่ก็ต้องมีคุณธรรมบ้างครับ
    อย่าทำตัวเป็นผี margin พวกเราขายหมานะครับ ไม่ได้ขายแมว
    ที่ต้องมาคอยย้อมเพื่อ margin ของตัวเองครับ เอาหมากากๆๆมาขายฝัน
    ปั้นราคาเป็นหมาเทพ ก็เพื่อผลประโยชน์ของตัวเอง แม่งกินทุกขั้นตอน ต้องแต่ยังไม่ปฏิสนธิเลย
    พอเหอะครับ..ช่วยๆกันครับ เอาความจริงมาคุยกันดีกว่า ไม่ต้องกลัวหรอกครับ คุณยังมีอีกหลายครอกครับที่จะเปลี่ยนหมาให้เป็นแมว
    แต่ไม่ใช่ครอกเนี้ยครับ ....ขอเถอะไอ้พวกผี margin
  • CommentAuthorJergens CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | April 14, 2010, 4:47 pm
    มันอยู่ที่สายเลือดและความเข้มข้นของสายเลือด รูปร่างหน้าตา ขนาด ถ้าหัวกะทิก็ประมาณนี้ ถ้าหางกะทิก็ประมาณ 2,000 3,000 มีถมเถไปครับ แล้วแต่จะเลือกบริโภคกันไป คุณภาพ+ราคาของคู่กัน มีตังค์อย่างเดียวไม่พอต้องบ้าด้วยครับ

งั้นคุณเล็กก็บ้าสิครับ

นี่แหละตัวจริง การันตี!!:005:
  • CommentAuthorGhost
    * CommentTime1 วันก่อน | April 14, 2010, 8:59 pm

ลูก 454xjiji คอกก่อนเขาขายเท่าไรอะครับ

..................................................................................

รู้สึกว่าคอกนี้จะอยู่ที่ 20.000-40.000
  • เหอ เหอ ถามราคา454xjijiเองแล้วมาตอบเอง เพราะแค่อยากจะบอกว่าตัวคุณเองขายไปเท่าไหร่แค่นั้นหรอ เอาเวลาไปขายหมาตัวเองให้หมดดีกว่ามั๊ย อยากขายเท่าไหร่ก็ขายไปไม่เห็นมีใครใส่ใจ เพราะฉะนั้นก็อย่าอิจฉาหมาคนอื่นเค้า คุณก็รู้ข้อเท็จจริงดีแก่ใจ ซื่อสัตย์กับคำพูดและอาชีพตัวเองเหอะคุณยังต้องหากินตรงนี้อีกนานนะคับ
  • น่าจะเก็บไว้เลี้ยงเองแน่คอกนี้ กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ
  • คนที่เขาบรีดหมาเขามีความรับผิดชอบอยู่แล้ว ถึงเขาขายไม่หมดเขาก็เก็บไว้เลี้ยงเองได้นะน้าผี
  • ลูก 454XJiji ยืนยัน 40000
  • มีแววใด้เลี้ยงเองแหละเท่าที่ดู ใครที่สนใจ เช็คประวัตคนขายให้ดีๆ รู้สึกเท่าที่ใด้ยินมา เค้าเป็นคนที่มีคุณธรรมอย่างสูงส่ง จริงๆแค่ใด้ยินมา ให้เจ้าตัวบอกเองดีก่าว่าอะไร ตามสโลแกน ขายแพง โกงหมาแดก
  • ระวังนะครับใส่ความมั่วซั่ว ระวังจะอยู่ไม่สุขนะครับ ขายเหลือ 2 ตัวก็อย่ามาแว้งกัดดิครับ
    ไอ้แค่ไม่ได้ค่านายหน้า ค่าโฆษณา แค่ครอกนั้นก็มีค่าเทอมให้ลูกแล้ว..อิอิ
    ประวัติที่โกงหมาแดกผมว่าลองเช็คดูดีๆนะครับ
    ที่สืบทราบมาเห็นเพิ่งผสมครอกแรก เพิ่งลงขายครั้งแรก
    ไม่เห็นเข้าใจว่ามันจะไปโกงตอนไหนได้ ผมว่าอย่ามากัดกันเลยเหอะ
  • ราคาก็ขึ้นอยู่กับความพอใจ/ต่อรองกันได้นี่ครับ เปิดราคาแบบนี้ก็เพื่อหาคนที่สนใจและรับผิดชอบจริงๆแน่นอน

ค่าผสมเกือบๆหกหมื่น กับ หมาสายเลือดแบบนี้ พ่อหมาระดับเทพ+กับแม่หมาสวยๆสายเลือดดีๆ ย้ำนะว่าแม่หมาสวยๆ

เด็กโดนรังแกอีกแล้ว
  • ลองเป็นพวกเดียวกันดิ แม่งออกมาชื่นชมยกย่องช่วยกันดันกันเองไปแล้วน้าผี

นี่เสือกมีหมาขายพร้อมๆกันด้วยดิ มันก็ต้องใช้วิชากันหน่อย 5555
  • เฮ้ยมึงว่าใครวะคุ้นๆ บอกชื่อมาเลยแน่ๆหน่อย
  • มันอยู่ที่ความพอใจนะ เงินเป็นของคุณ
  • ไปดูมาแล้วไม่ค่อยชอบลูกหมาดูผอมชะลูด อยากให้เป็นแบบเตี้ยล่ำมากกว่า
  • จุ๊ๆ รอเดือนพฤษภา มีหมาแดงงามๆออกมาให้เลือกเพียบ
  • ของดีแบบนี้คงเก็บไว้เลี้ยงเองสายเลือดแม่งสูงส่งเกินไป