ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Present By : Big Chill Bill
    Photographer By : Yut Scubapits
    Artiste By : Oat Jinista
    Dogs By : Bullrock kennel
    Location @ Bullrock kennel
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-68.jpg 42K
  • Artiste By : Oat Jinista & Kumala
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-66.jpg 58K
  • Artiste By : Oat Jinista & Kumala
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-65.jpg 54K
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-662.jpg 58K
  • Artiste By : Oat Jinista & Sassy girl
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-91.jpg 62K
  • Artiste By : Oat Jinista & Sassy girl
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-95.jpg 39K
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-96.jpg 76K
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-104.jpg 77K
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-116.jpg 56K
  • Artiste By : Oat Jinista & Shorty boy
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-130.jpg 52K
  • Artiste By : Oat Jinista & Shorty boy
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-129.jpg 51K
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-131.jpg 69K
  • Artiste By : Oat Jinista & Cabuki pavo of scuba
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-83.jpg 69K
  • Artiste By : Oat Jinista & Cabuki pavo of scuba
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-78.jpg 59K
  • Artiste By : Oat Jinista & Quarterback
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-149.jpg 32K
  • นางแบบ เอว เท่าข้าข้างเดียว เมียผมเลย 555
    แต่ ก็ยังรัก ทำกับข้าว อร่อย ด้วย ดูเธอกินแล้วมีความสุขครับ 55
  • Artiste By : Oat Jinista & Quarterback
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-152.jpg 42K
  • kennel girl
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-76.jpg 67K
  • Thank you to view.

Thank Mr. Yut Scuba
    Thank Oat
    And friends to help everyone work together.
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-84.jpg 67K
  • เป็นคอกที่ควรเอาเยี่ยงอย่างมากคัฟฟฟ
  • แบบนี้เขาเรียกว่าสรรสร้าง และสร้างสรรค์ครับ

เยี่ยมมากน้องชาย
  • ภาพสวยมากครับ มีภาพสวย ๆ มาลงอย่างนี้ก็ดีครับ สร้างสรรค์ ไม่น่าเบื่อ
    สบายสายตาดีจัง หุ ๆ (ดีนะเนี่ยะไม่เอาภาพเบื้องหลังของบรรดาเหล่าสายตาพญาอินทรีย์มาลงด้วย...อิอิ)
  • นี่แหละที่เค้าเรียกว่าแบ่งปัน 5555 เก็บไว้ดูคนเดียวได้ไง

น้องโอ๊ตนี่บอกตรงๆมืออาชีพมากๆ การวางหน้าวางตาสุดยอด
    ยิ่งเจอลีลาการโพสกระชากน้ำลาย(ไหล) ยิ่งสะดุ้ง ติดตามได้ในภาพเบื้องหลังการถ่ายทำ ตาลายไปตามๆกัน 5555

นี่แค่นิสเดียวนะเนี่ย จิงๆมีร้อยกว่ารูป มีใครอยากชมอีกบ้าง โหวตเชียร์ บิ๊กชิว กันหน่อย เร้ววววววว แบบจี๊ดส์มีอีกเยอะ

รูปนี้โคตรชอบเลย ดิบ เถื่อน ได้ใจโจ๋มั่กๆ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-22.jpg 59K
  • อิจฉาพี่บิวจังวุ้ย:o027:
  • ภาพสวยดีครับ..ให้แสงสีองค์ประกอบศิลป์จัดได้ดี เยี่ยม ..ขอให้ผลิตผลงานดีๆทั้งพิทบูลและศิลปะควบคู่กัน :063:

สุราษฎร์ พิทบูล
  • ****** สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ****
  • ถ้า ผมมีโอก่าศ ไปนั่งอยู่ตรงนั้นกลับพวก อาเฮียด้วย

ถือว่าเปนวาศนากับ วงตระกูล มากเลย 55555555+++

เเซวเล่นคร๊าบบบ สุดยอด!!!
  • รูปสวย หมาสวย คนสวย แต่เคืองที่ไม่เรียกกันเลย หุหุ
    :018:
  • จะชวนจั๊กกี้ได้ไงอะ ไหนๆก็มาแล้ว
    ขอร่วมยินดีกับ JUGKY_SCUBAPIT เสียหน่อย เป็นฝั่งเป็นฝาแล้วนะ
    ศึกหนักนะนี่ 55555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-13.jpg 100K
    _mg1.jpeg-15.jpg 102K
  • หลักฐานสละความโสด:043:
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-36.jpg 92K
  • แต่นางเอกไม่ใช่น้องเสื้อเหลืองคนนั้น คือคนในรูปนี่ ยินดีด้วยเพื่อน....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-27.jpg 105K
  • :021:โอยยย :021:
  • ....:063::063::063::063:
    Photobucket

ผมจำสะดือเธอได้...:013::013::013:
  • อืม...เป็นที่น่าจำมากๆเลยเน๊อะ กาหล่ำ 5555+
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-151.jpg 39K
  • เป็นไอเดียที่เยี่ยมเลยพี่
    จัดบ่อยๆหน่อยนะแบบว่าเปลี่ยนนางแบบเดือนล่ะคน
    แล้วออกเป็นปฎิทินสิ้นปีเลย
    ผมจอง1ชุด
    555555555555
    ไฟล์แนบ
    45%20(1).jpg 80K
  • Oat & Mr.Ludo
    ไฟล์แนบ
    DSC06102.jpg 101K
  • ยุทผมไม่ซื้อกล้องG11 แล้วนะ โฟกัสหลุดไปคนละทางเลย 555

เจอกันทริป "สีเพดาน":005:
  • ชอบรูปที่สองครับ
    น้องหมาโพสต์ท่าเท่ห์ดี
  • แว๊กกกก กระต่าย น้อยยยย อย่างเนียน กิกิ
  • เดี๋ยวจะหาว่ารักหมาไม่เท่ากัน...ขาว ตี๋ สไตล์ เกาหลี พี่เทรนเล่อร์ มาแล้วววววววววววว..

ปล.ให้ทายว่ารูปนี้ นางแบบ อุทานว่าอะไร...???
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-120.jpg 47K
  • โอยจะบ้าตายยยยย

มีนางแบบแล้วจะขออนุญาต เลียนแบบคอนเซฟบ้างนะครับ

เคยไว้เหมียนกัลลลลลลล

เยี่ยมครับ