ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบนี้เค้าเรียกหมาฝาแฝดใช่ไหมครับ
  • นั่งเล่นเน็ตลูกชายอายุ4ขวบมานั่งดูข้างๆเปิดกระทู้มาเจอรูปแบบนี้พอดี ลูกชายมันเรียกว่าหมาฝาแฝดเพราะตูดมันติดกัน แล้วจะให้ผมตอบยังไงครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1044.jpg 50K
  • นั้นจิ:m014:
  • ติดกันกลมเลย เฮอะๆ
  • อ่านจบฮาเลย..:o028:.

......::นี่ละครับคำว่าไร้เดียงสา.....น่ารักดี อิอิ:o046::o060:
  • เป็นคำถามที่ง่าย แต่อธิบายยากฟ่ะ
  • ก๊ากกก... แฝดสยาม :032:
  • ผู้ชมที่มีอายุต่ำกว่า 13 ปีควรได้รับคำแนะนำ 555 คุณลูกถามซะคุณพ่อไปไม่เป็นเลย
  • :006::006:

นั้นสิพี่ ตามน้ำเลยค่ะ
  • ดีน่ะที่อยู่ข้างๆ ถ้าอยู่บนล่าง...หมาสองชั้น งิ งิ
  • :o003:ชอบอ่ะ หมาสองชั้น...คิดได้ไง คร้าาาาา.....คริคริ....:o003::o003:
  • 5555+ชอบครับ
  • เด็กๆกำลังขี้สงสัยครับ
    ตอบกลับไปเลยครับ ว่า....
    ไม่ใช่ฝาแฝด แต่มันถอยชนกัน งิงิ
  • 555 สุดยอดถอยชนกัน 555