ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องสายพันธ์หน่อยค่ะ
  • คือว่า เจ้าฮาจิ เขาให้มาค่ะแต่ก็ไม่ได้ขอดู พ่อแม่เขาหรอกค่ะอยากทราบว่าเ่ขาเป็นพิทบูลแท้รึเปล่าค่ะ
    หน้าเขายาวผิดปกติ แต่ถึงยังไงก็รักเจ้าฮาจิไม่เปลื่ยนแปลงค่ะ
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ750 copy.jpg 58K
    รูปภาพ747d.jpg 57K
    รูปภาพ721d.jpg 53K
  • พิด100 แต่ถ้าเห็นพ่อแม่ก็จะดีกว่าคับรักมันมากๆนะคับ
  • ตอนเด็กๆ มานเหมือนตัวประหลาดแบบนี้แหละครับ เลี้ยงดีๆ เดียวโตมา ก็สง่างามครับ
  • โตขึ้นถ้าจะสวยนะ ขุนดีๆ ถ่ายพยาธิด้วย รับรอง ไม่รู้ที่มาที่ไป อาจสวยกว่าของใครบ้างคนที่มี ที่มาที่ไป ก้ากๆ แล้วตกลงจะไปไหนว่ะกุมึน
  • ใช่คับ ตอนยังเด็กก็ไม่เท่าไหร่คอยดูกันยาวๆคับ ของผมก็อย่างนี้แหละอย่าคิดมาก ยังไงก็ลูกน้องของเรา เลี้ยงดีเด๋วก็มีความสุขคับ
  • หมาแดงงงงงงงงง แฟนซี . . .