ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การประกวด MISS PITBULL @ CHIANG MAI
  • สวัสดีพี่น้องชาว PITBULLZONE ทุกท่านค่ะ หลังจากเจ้าภาพเชียงใหม่ได้ประชุมกันเรื่องงานการประกวดที่จะมีขึ้น ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 แล้วนั้นได้มีมติเห็นพ้องต้องกันแล้วว่า นอกจากการประกวดสุนัขพิบูลแล้ว ยังมีการประกวดมิสพิทบูลอีกด้วย งานนี้ถ้าใครไม่เอาน้องหมาส่งเข้าประกวด ก็สามารถส่งน้องนาง เอ๊ย!!!! น้องสาว พี่สาว หรือแฟนสาว ส่งเข้าประกวด มิสพิบูลได้นะคะ คอนเซ็ปเสื้อผ้าขอเป็นแนวสปอร์ตค่ะ ชิงถ้วยรางวัล พร้อมเงินสดค่ะ สนใจติดต่อที่เตยได้เลยค่ะ 086-7288957 หรือว่าจะมาสมัครหน้างานก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • มิสพิทบูลที่ว่านี่ ต้องจูงพิทบูลไหมครับ หรือว่าไปแต่ตัวก็ประกวดได้ครับ หากไม่มีพิทบุล สมัครได้เปล่าครับ ค่าสมัครเท่าไหร่ครับ
  • ดีดีดี
  • ดีครับ ชอบ . . .
  • เอาจิงง่ะ
  • ตอบแทน น้องเตย เลยนะครับ ว่า ไม่มี พิทบลูก็ สามารถสมัคร เป็น มิสพิทบลูได้ ครับ ขอให้มี จิตมีใต รักสุนัข พอครับ!!!

ปล.ผีตัว ที่2 มันตลก ตรงไหน หรอครับ!!!

นอกจาก ท่านจะได้เจอ พิทบลูสวย ๆ แล้วยัง เจอ สาว สวยๆๆ อีกต่างหาก ~ ผมว่า น่าจะเป็นสีสรร นะครับ
  • งานนี้ไม่จำกัดอายุนะคะ ไม่ว่าคุณจะเป็นมิสหรือมิสซิสก็สามารถเข้าประกวดได้ค๊า ส่วนเรื่องที่น้าผีตัวบนสุดถามมา คุณพี่หนึ่งก็ตอบให้แล้วตามนั้นเลยค่ะ
  • ขอเพิ่มเติมในส่วนของเรื่องการตัดสินนะคะ รอบแรกผู้เข้าประกวดจะต้องเดินโชว์พร้อมแนะนำตัวค่ะ การตัดสินโดยวิธีการนับลูกโป่ง ชอบใครเชียร์ใครก็ซื้อลูกโป่งที่งานให้ได้เลยค่ะ ท่านที่ได้ตำแหน่ง ที่ 1-2-3 ตามลำดับรับถ้วย เงินรางวัลพร้อมถ่ายรูปร่วมกับ พิทบูลที่เป็นเบสของแต่ละสาย เป็นอันเสร็จสิ้นการประกวดค่ะ
  • :063:สุดยอดครับ เชียงใหม่เรามีอะไรตื่นเต้นให้ลุ้นอยู่เรื่อยเลย...:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC03249.JPG 85K
  • เค้าจัดงานกันที่ไหนเหรอคะ
  • วันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม ณลานอเนกประสงค์ Think Park สี่แยกรินคำ จังหวัดเชียงใหม่ ตั้งแต่เวลา 15:00 เป็นต้นไปครับ...
  • พี่เต็กอย่าลืมเตรียมตังค์มาซื้อลูกโป่งนะพี่กะว่าจะยุนู๋นิ่มลงประกวดซะหน่อย อิอิ
  • ช่วงนี้ติดงานลูกค้าครับ เด่วรอให้พร้อมกว่านี้อีกหน่อย
    จะมาร่วมด้วยครับ ไม่ได้มาเชียงใหม่นานแล้ว
    ไม่รุ้ว่าจะจำทางไปบ้านได้อ่ะป่าว 55+
    เห็นว่าวุ่นวายกว่าแต่ก่อนมาก รถก้อติดโตย
    ขอจะติดตามดูจากภาพละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    2950417010_0e48b826f6-2.jpg 44K
  • นับลูกโป่ง อ่ะครับ อย่าลืมให้ผู้เข้าประกวด ยืนห่างๆกันนะครับเวลาถือ

มีอยู่งานนึง ดูใน รวมเด็ด 7 สี ยืนใกล้กัน ลูกโป่งพันกันมั่วเลย ต้องยกเลิกการนับไปโดยปริยาย . . .
    เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ
  • ขอบคุณค๊าคุณ samurai สงสัยคงจะต้องใช้ลูกโป่งแบบที่เป็นก้านพลาสติกแล้วล่ะค่ะงานนี้
  • เออ ใช่ๆเดี๋ยวหมากัดแตกหมด
  • ปากแดงๆจะไว้ไจ๋ได้กา อิอิ