ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชอบรูปนี้จัง
  • ชอบรูปนี้จัง
    ไฟล์แนบ
    1234443_resize.jpg 97K
  • เด็กยังมีจิตสำนึก น่าดีใจ
  • อยากให้คนไทยเป็นแบบเด็กสองคนนี้จังเลย
  • ถ้าดูจากภาพล่างขึ้นบนก้อ.................???
  • CommentAuthorOxzie CommentTime6 นาทีก่อน | May 1, 2010, 8:39 pm
    ถ้าดูจากภาพล่างขึ้นบนก้อ.................???

อคติเกินไปหรือเปล่า..
    ถ้าทำแบบที่ คห. พิมไว้ ก็จะเหมือนเด็กเอาหมาปล่อยลงน้ำ
    แต่ในภาพ มีจุดที่บงบอกว่า เด็กได้ช่วยหมาขึ้นมา (ดูดีๆ)
    สังเกตุภาพลองสุดท้าย ดูตรงริมน้ำจะเห้นรอยน้ำอยู่ก่อนแล้ว
    แสดงว่า หมาได้ขึ้นจากน้ำมา ไม่ได้กำลังถูกปล่อยลงน้ำ
  • นี่แหละนิสัยคนครับ ไม่น่าเข้ามาในที่นี่เลย นิสัย
  • แค่เห็นภาพแล้วก็ยิ้มได้โดยไม่ต้องมีคำบรรยาย น่ารักจริงๆเลย
  • สำนึกดี สังคมดี เอ้ากรึ๊บ
  • น่ารักจัง
  • :006:ภาพนี้ผมเห็นมานานแล้วคับ เนี้ยแหละครับเด็กใจเมตตาครับ เยี่ยมคับ
    ผมว่าป่านนี้ น้อง 2คนนี้เร่มเป็นหนุ่มแล้วคับ สงสัยเริ่มจีบสาวแล้วล่ะครับ 555+
  • :063:เยี่ยมมาก
  • ไอ้ Oxzie มึงนิสัยหน้าตัวเมียนี่หว่า

ถึงมึงเป็นหมาในรูปแล้วกูเป็นเด็กหนึ่งในสองคนนั้น กูจะช่วยมึงขี้นมาแล้วกูจะถึบมึงลงไปใหม่ไอ้สัด...

ไอ้ Oxzie หน้า Heat หมาตัวเมีย
  • :063:น่ารักทั้งหมา ทั้งคน
  • :013::013::013:สุดยอด Hero.
  • อ้างถึงคห. Hammer_Hadyai

"สำนึกดี สังคมดี เอ้ากรึ๊บ"

ของชอบเลยนะเนี้ย... ยังค้างจากเมื่อคืนอยู่เลย :027: