ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาพิทบูลสายโชว์สักตัว
  • ขอราคาไม่แรงครับ อยากหามาแทนตัวเก่า ไม่งั้นลืมไม่ได้จริงๆ ยังไงใครมีก็โพสลงมาได้ครับ
  • ผมว่า น่าจะพักซักหน่อย หันกลับมามองตัวเองว่าเราทำพลาดอะไรบ้าง ถึงมีเหตุการณ์ อย่างนี้ขึ้น

อย่าหาว่าตำหนิเลย ผมเตือนครับ เพราะว่า คำว่า เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคม เนี่ย มันมีความหมาย

ที่ดีสำหรับการนำไปใช้นะครับ อย่างน้อยการพาไปไหนข้างนอกก็ต้องใส่สายจูง เพื่อที่จะมั่นใจได้ว่าเราสามารถควบคุมได้

หมาเราจะไม่ไปกัดใคร และยังมีเรื่องอื่นอีก แต่เอาประเด็นเท่านี้ เพราะว่า สตาร์บัค โดนรถทับไม่ใช่หรอคับ
  • จงอยู่ในสายจูงตลอดถ้าออกนอกบ้าน
  • หมาโดนรถทับ:m076:เป็นความสัภเภาหรืออุบัติเหตุคับ
  • มีราคาไม่แรง 1500-2000 บาท
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14766
  • ถ้าเหงา แล้วคิดถึงเจ้า Star Buck จริงๆ ผมว่า ก็หาตัวใหม่มาเลี้ยงเถอะครับ
    ผมว่าไม่แปลก เรืองหมาถูกรถทับ ผมเชื่อคุณว่าเป็นอุบัติเหตุ อยากให้กำลังใจนะครับ
    เอาใหม่ ทำให้ดีกว่าเก่า ดูแลเค้าให้มากกว่าเดิม ผมว่าคุณทำได้ (ไม่อยากซ้ำเติม ให้จมอยู่กับเรื่องเก่าๆ)
    และก็คิดว่าคุณโตพอที่จะเรียนรู้ว่าอะไร ผิด-ถูก ในเวลาไม่นานมาก

คราวนี้มีประสบการณ์ มากแล้ว หาหมาให้ถูกใจไปเลยนะครับยินดีที่คุณ รักหมาเหมือนผม
    ผมก็เคยเลี้ยงสัตว์แล้วตาย มีความรู้สึกเศร้า เสียใจแน่นอนอยู่แล้ว แต่ผมจะเอามาคิดให้เป็นประสบการณ์แล้วไม่ให้เกิดขึ้นอีก

เอาเลยครับ ช่วยกันพัฒนาสายพันธุ์ต่อในพิตบูลนี้ เลี้ยงกันแบบมีความรับผิดชอบที่สูงหน่อย ล่ะกันครับ . . . โชคดีนะคุณ
  • ครับผม.........