ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยง
  • มีใครทราบรายละเอียดบ้างไหมครับ
    เดือนเมษา นี้ผมยังไม่เห็นวางแผนเลย
    ที่ชลบุรี ยังไม่เห็นมาสักเล่มเลยครับ หาซื้อไม่ได้เลย
  • ที่สารคามมีนะ เอาซักเล่มไม๊ล่ะครับ ^^
  • ออกแล้ววางแผงแล้วครับแต่ออกช้ากว่าเดิม6-7วันเลยแต่ได้มาแล้วครับหน้าปกเป็นโมฮิแกนครับลองไปดูตามร้านชั้นนำได้เลย
  • ตามไปเอาที่เชียงใหม่ดิ เดี๋ยวเอาไปเผื่อเล่มหนึ่ง
  • ไกลไปครับ คุณใหญ่
    เดี๋ยวผมลองหาตามแผงที่ชลดีกว่า 5555

หนังสืออะไรก็ไม่รู้หาซื้อยากชะมัด :012::012::012:
  • โห ป๋าเอาหนังสือมาล่อ ด้วย อยากเจอใครรึเปล่าครับ :019::019::019:
  • สรุปจะมาใหมเชียงใหม่ จะได้ให้น้องมุกติดรถมาด้วย
  • ลองดูที่เซนทรัลรึยังคะพี่มีตั้งหลายร้าน ร้านประณอมก็น่าจะมาแล้วนะคะ

ส่งตั๋วเครื่องบินมาเลยค่ะพี่มาร์คเด๋วมุกตามไป 555
  • น้องมุกก็เดินทางไปพร้อมกับพี่ก็ได้ครับ
  • หาดใหญ่ ออกวันที่ 1 พ.ค. ครับ ก็ยังงง งง อยู่ มันของเดือน เม.ย. นี่หว่า:o018:
  • ยากได้เหมือนกันคะ
  • ผมเป็นสมาชิกเลยครับ...อยู่นครปฐม ยังไม่ได้เลย....แต่โทรไปตามแล้ว...ไม่แน่ใจว่าจะได้วันไหน......
  • ของ กระผม ล่ามาเรียบร้อยแล้ว สาว สาว :o016::o016::o016: คุณ ธร ถ้ายังไม่ได้จริงๆ แล้วจะเอา บอก เดี๋ยวฝาก ไอคุณ ชัย ไปให้ที่รัก
  • นครสวรรค์มาและคับ

ที่แฟร์ลี่ แต่กว่าจะมานานมาก ติดสงกานต์
  • วันนี้มุกไปซื้อมาแล้วค่า ร้านนายอินทร์ ที่เซนทรัลชลบุรีค่า
  • ของผมพึ่งไิ่ด้วันนี้
  • บางครั้งวันที่10กว่าเพิ่งจะมาที่ นะคับ รอกันเหงื่อกแห้งกันพอดี
  • ขายดีจนผลิตส่งไม่ทันแน่เลย ซื้อแล้วอย่าลืมอ่านคอลัมน์ผมด้วยนะครับ...:020:
  • เย้:m097:...พึงได้วันนี้แหละ....:m058:นึกว่าตกหล่นที่ไหน............:m096::m096::m096: