ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอนตักน้องมั่งนะ
  • ขอนอนตักน้องมั่งนะ

เล่นกันจนสลบทั้งคู่ :015:

(ดูหนังจบไปเรื่องหนึ่งกว่าจะหลับ) :001:
    ไฟล์แนบ
    magnum sumo sleep2.JPG 86K
  • แค่เนี้ย - - ท่าจะลงก็ลงไห้ ยาวก่าวนี้หน่อยก็ได้ครับ ไม่มีไครว่าหรอก เเต่ถ้าลง แบบนี้ เปลือง บอรด์ ครับ * *
  • เสียอารมณ์ คลิกเข้ามาจัง
  • โทรหาหน่อย ทำเบอร์หาย จะไปแม่ฮ่องสอนวันพุธนี้ไว่จะไปเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05060.jpg 124K
  • ลงทู้ใหม่เลยครับ กวน meestang_kab มัน
    คนอยากจะโชว์รูปลูกๆ ก็มีรูปแค่รูปเดียว ทำไม! เมมกูเต็ม
    ไม่ชมไม่ว่าเสือกยังมาติอีก
  • แม๋ ! กระทู้พี่มีสาระตายหละ
    ไปดูไอ้อันเก่าๆที่มึงตั้งกระทู้นะ ถามถามถาม ถามแม่งอยู่นั่นเเหละ
    ตัดหูทรงเหี้ยไรดี หมาไม่แดก F1 หมาขี้ไหล หมาแดกนมยี่ห้อไรดี ยังมีอีกเยอะ เดี๋ยวรูปติดบ้าง ไม่ติดบ้าง ไม่เปลืองกว่ารึ?
    พิมพ์ไร ไม่ได้ดูตัวเองเลย มึงกล่าวคำขอโทษพี่ hvowell ผ่าน สื่อpitbullzone เป็นเวลา3วันติดกัน เดี๋ยวนี้ ฮาฮาฮา เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวเลย เล็กเล่! ไอ้มีเสนียด คะ
  • ใจเย็นๆเด้อ พี่น้อง

ใครไม่ชอบก็ไม่ว่ากันครับ
    ใครชอบก็ขอบคุณ

ตอนลงนั้นเวลามีน้อย แต่ แค่อยากแบ่งปันให้ดูเน้อออ...

:065:
  • คุณ Vanfa

เดี่ยวเย็นนี้โทรหานะครับ

ยังไงก็เชิญมาเที่ยว เดี่ยวเตรียม Regency ต้อนรับครับ :005:

เอาเด็กๆมาด้วยไม่ครับ ?
  • Hullo,hvowell เพิ่งจะสมัครวันนี้ เพิ่งรู้ว่าเค้าแรง กันเจงๆ...

K.Vanfa พุธนี้ยินดีต้อนรับสู้ ประเทศแม่ฮ่องสอน มาแล้วระวังออกไม่ได้...555
  • น่ารัก ดีครับ นอน ตัก กัน กี่เดือน แล้ว ครับ
  • เจ้า Magnum ตอนนั้น 2 เดือนกว่าครับ แต่ ตอนนี้ 3 กว่าหล่ะ และ พึ่งเอาไปตัดหูมา หน้าเปลียนจากบ๊องค์เป็นหล่อ :013:

สวนตัวขวาคือ Sumo อายุ 2 ปีกว่าๆแล้วครับผม