ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอรบกวน พี่ Mark เฮียใหญ่&เหลียง&ยุทธ
  • ผมมีสัมภาระ 2 อย่างที่อยากให้พี่ๆนํามาพร้อมกับเวลาบินมาเชียงใหม่พรุ่งนี้เช้า
    อย่างแรกเป็นกระเป๋าเดินทางผมจากประเทศฮอลแลนด์ ซึ่งเป็นสิ่งของที่จะนํามาประมูลในงานเชียงใหม่
    ของฝากสําหรับแขกผู้มีเกียรติ เหล้าต่างประเทศสําหรับดื่มกันในงาน และสิ่งของๆผม
    อย่างที่สองจะเป็นเสื้องาน Northern Pitbull Festival จํานวน 80 ตัวที่จะนํามาขายในงานเพื่อนําเงินเข้ากลุ่มของเรา
    ผมลงไปกรุงเทพอีกไม่ทันจริงๆเพราะที่นี่ยังต้องช่วยงานให้สมบูรณ์แบบอีกหลายอย่าง
    ถ้าทางพี่ๆโอเคผมจะให้รถ Taxi ไปคอยส่งที่สนามบินก่อนเช็คอินพรุ่งนี้เช้าครับ...
  • ขอตัดสินใจแทนทุกๆคนเลยนะ คุณTEK ไม่น่ามีปัญหา ถ้าไม่ติดเรื่องน้ำหนักโหลดสัมภาระของสายการบินนะ เพราะผมเองก็คงมีแค่กล้อง และเสื้อผ้าสองสามชุด ยังไงลองโทรติดต่อกันเพื่อความมั่นใจดีกว่า พรุ่งนี้เจอกันครับ....
    ไฟล์แนบ
    DSC01220.jpg 73K
  • :006: เย้ๆ พรุ่งนี้จะได้ของฝากแว้ว :032:
  • จัดไป เต็ก เมื่อคืนฝันว่างูรัดโคตรแม่นเลยเช้ามา เต็กมีของฝาก
  • ขอบพระคุณมากครับ...:020:
  • เสียดายจริง ๆ ติดลงต้นไม้ที่บ้าน พลาดตลอด :002:
  • เรื่องเเค่นี้โทรถามกันก้ได้ไม่ต้องมาโพสโชว์กระเป๋าเเถมลูกอมฮอลเอ้ยกระเป๋าที่ท่านพี่ซื้อจากฮอลลงฮอลเเลนด์ไรเลย ผมชอบพี่เง็กเอ้ยพี่tek มากเลยขี้โม้ โอ้รวยดีจริงๆ