ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมือไรนครสวรรค์จะจัดงานpitpullอีก
  • เมือไรจะมี

คนจัดงานpitpull

อีกคับท่ามีบอกมั้งนะจะไปดูมั้งคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • นั่นจิอยากให้มีจัง
  • เห็นด้วยครับ ประตูสู่ภาคเหนือน่าจัดงานสุดๆ

พี่ๆน้องๆลองช่วยกันกระทุ้งมาเยอะๆซิครับ เดี๋ยวมีเฮ...

ผมว่าคอนหวันมีศักยภาพเหลือเฟือ จะจัดเมื่อไหร่ก็ได้นิ..
  • ใช่ๆ เมื่อไรจะจัด
  • :005:เห็นด้วยอีกคนครับ มือใหม่อยากมีเพื่อนๆ พีๆน้องๆครับ
  • ถามนิวเจ้นท์ดูครับ เมื่อก่อนอยากจัดจังที่คอนหวัน ตอนนี้ทำไมไม่เสี้ยนจัดอีกละ