ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นครสวรรค์มีร้านตัดหูป้าวคับ
  • นครสวรรค์มีร้านตัดหูป้าวคับ

แล้วราคาประมาณเท่าไร

แล้วอายุกี่เดือนถึงกี่เดือนจึงจะตัดได้คับ

บอกที่คับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • มีครับ ... ตรงด้านข้างบิ๊กซีไง ชื่อร้านถ้าจำไม่ผิดร้านเอเชียเพ็ท ( ตรงข้ามโรงพยาบาลปากน้ำโพ ) ครับ

ราคาอยู่ที่ 1,800 บาท + ค่ายาก็ประมาณ 2,000 บาทครับ

3 เดือนก็ตัดได้เลย ... หุหุหุ รอตัดอยู่เหมือนกัน ( อีกมะนาน ) :065::065::065::065::065::065::065::065::065::065::065:
  • ตัดแพง จังเลยอ่ะ

กทม. ตัด 1 พันเองอ่ะร้านพี่หมอหนุ่ย . . .
  • แพง+ไม่ดีด้วยเป็นร้านหมอที่รักษาสุนัขไม่ค่อยหายด้วยเคยไปมาแล้ว
  • :001::เพิ่งไปตัดมาได้2วันละคับ ผมว่าเค้าก็ตัดดีนะคับ

เลยบิกซี นครสวรรค์ไปนิดเดียวคับ:020:
  • ตัดแพงมากคับแต่ทำไงได้มะมีที่ตัดนิ
  • นั่นนะดิ แต่ก็ไม่มีที่นิ

ดูๆหน่อยละกันเนอะ
  • ผมตัดเมื่อสามปีที่แล้ว ทรงก็ได้อยู่ไม่ล้ม .......หมอผู้หญิง
  • ขอบคุณทุกกระทู้คับ
  • ถ้าอยากตัดถูกๆๆราคาพันกว่าลองติดต่อที่คุณเป้เคหะดิ.....เห็นบอกว่าเค้ารับไปตัดไห้ราคาไม่แพงตัดก็ดีตัดในครหวันรอรับกลับได้เลย ถ้าอยู่นครสวรรค์ต้องรู้เป้เคหะเค้าเลี้ยงหมาขายราคาไม่แรงลองดูถ้าสนใจเดียวพรุ่งนี่เอาเบอมาให้
  • สงสารจัง ตัดหูเขาหนะ ลองคิดว่าเป็นหูเราดูซิ

แม่ ๆ เดี่ยวนี้เขานิยมตัดหู เด็ก 3 เดือน ที่ไหนเหรอ
  • ผมเคยไปร้านหมอหนุ่ยมาอ่ะ หน้าร้านหมอมีหูทอดขายด้วยอ่ะ
    ไม่รู้ว่าเป็นหูหมูหรือหูหมาอ่ะ....5555555555