ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำอะไรกันไว้ อายเด็กมันไหม
  • ไม่มีคำพูดใดๆอธิบาย
    เป็นแค่คนอาศัยแผ่นดินเค้าอยู่
    ยังไม่เจียม
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCAQEZQRC22.jpg 45K
    GetAttachment22.jpg 43K
    GetAttachment32.jpg 55K
    GetAttachment8.jpg 49K
    GetAttachmentCAHMS8AR3.jpg 33K
  • เหี้ยได้ใจ จริงๆพวกเสื้อแดง

ชิงหมามาเกิด

ขอให้ได้รับผลกรรมเหมือนไอ้เหี้ยเสธ แดง
  • ตั้งกระทู้ มา ให้กัดกันอีกแล้ว..........
  • มองอีกทางเด็กน่ารักดีครับ...เค้าคงไม่คิดไรมากหรอกแค่อยากเห็นบ้านที่เ้คาอยู่สะอาดตาละครับ ใจเย็นๆกันนะ
  • จบเรื่องเนี่ยคนเกลียดลาวเพียบ รวมตัว ไล่ลาวออกนอกประเทศไปเลยดีกว่า

ดูแม่งจะคิดอย่างไง เหมือนที่มึงคิดจะล้มเจ้าไง กลับไปที่ๆแห้งแล้งเหมือนเดิมดีแล้ว และคงไม่มีคนสนใจมันอีก บนแผ่นดินนี้

ในประวัติชาติไทยพวกมึงไม่ได้มาก่อ แต่ก็อย่ามาทำลาย พวกมึงมันได้ คืบเอาศอก

( กูเกลียดลาว เกลียด ข้าวเหนียว ส้มตำ ) เป็นคนไทยมันต้งเป็นด้วยใจไม่ใช่ด้วยเงิน

ปล แด่ลาวแดง
  • ท่านเชื่อคำสาปแช่งนี้หรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCA3YB30K13.jpg 79K
  • เมื่อวานดูข่าวบุกเข้าห้างร้านต่างๆขโมยทุกอย่างยกเว้นหนังสือ ฟังแล้วน่าสงสารไม่รับสืออื่นนอกจากแกนนำทำแต่เรื่องโง่ๆ
    ส่วนพี่แม้วก็พาลูกซื้อหลุยที่ฝรั่งเศส เชื่อเลย ยังคิดไม่ได้กันอีก เหอะๆๆๆ
  • ไอ้ผีตัวบนเมิงอย่าพูดดีไป บรรพรุษของเตี้ยเมิง อาจจะเป็นลาวก็ได้...55555 เพราะลาวแม่งมีอยู่เกือบทุกทีบนพื้นแผ่นดินไทย..กร๊าก...ฮี่ๆๆๆๆ
  • นั่นงัย ควายลาว ร้อนตัว
  • ดันมารู้อีกว่ากรูร้อนตัว..555 กรูกลัวพี่ผีมันจะเหนื่อยไล่เปล่าๆ หรือเมิงจะเถียงว่าแถวบ้านเมิงไม่มีลาว...ฮี่ๆๆๆ ไอ้อ่อนเอ้ย..
  • จะตั้งกระทู้ อะไร หนักหนา ไม่ชอบ เสื้อ แดง ก็เงียบ ๆ ไม่ชอบ รัฐบาล ก็เงียบ ๆ ไว้ มาพูด นั่น พูดนี้

เค้า อุสา อยากให้ มันจบๆ ไป ไอคน ตั้งกระทู้ อ่ะ กวนส้นตีน ไง มาตั้ง ให้ คน อื่นเค้า เทลาะ กัน !

ไม่ชอบ ก็ อยู่นนิ่งๆ ไอ สัส อย่า มา ทำให้ ประเทศเทลาะกัน ไปมากกว่า นี้ ตบ เกรียน แตก
  • คนอิสานหัวอ่อน

คิดเองไม่เปน ถ้าคิดเปนก็คิดแคบ

แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องทำขนาดนนี้

โรงเรียนผมสั่งหยุดเลย อิอิ

กลัวจะโดนเผาเหมือนโรงเรียนอุดร

อย่างงี้เค้าเรียกว่า

ถ่อย!!!

ลาวดีดีก็มีนะอย่าเหมารวม