ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับเหมาก่อสร้างและตกแต่งภายใน
  • ***ขออนุญาติเจ้าของพื้นที่นะครับ***

@Dusit Design

รับเหมาก่อสร้างและตกแต่งภายในโดยช่างผู้ชำนาญ

รับออกแบบและเขียนแบบโดยดีไซร์เนอร์มืออาชีพ

*** ยินดีให้คำปรึกษา ฟรี ***
    ไฟล์แนบ
    @ Dusit Design.jpg 106K
  • บ้าหรือป่าว
  • เขาขออนุญาต แล้วครับ น้าผี ไม่ว่ากัน คนไทยหรือป่าว
  • เวปหมาโฆาณาขายสินค้าชนิดอื่นไม่ได้เหลอครับพี่ผี...หุหุ
    กรงแมว กรงหมา ผมก็รับทำนะครับ
    ตัวอย่างครับ
    กรงแมวขนาด 5.00x 2.50 สูงสองชั้น หันหน้าเชื่อมต่อจากตัวบ้านเดิม ราคาประมาณสองแสนต้นๆครับ
    โครงสร้างเหล็ก กรุแผ่นวีว่าบลอด งานอยู่แถวฝั่งธน เริ่มงานสิ้นเดือนนี้ครับ ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปจิงมาให้ดูครับ

ปล.เจ้าของเค่าเป็นคนรักแมว เลี้ยงอยู่เกือบ 20ตัวครับ เลยสร้างที่อยู่ให้เป็นสัดส่วน ถ้าน้าผีสนใจผมลดให้เป็นพิเศษครับ
    ไฟล์แนบ
    1_resize2.jpg 39K
    1.1_resize.jpg 31K
    25-04-101_resize.jpg 109K
  • พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาศ ไปเปิดบู๊ดแถวแยกราชประสงค์ สยามสแควร์สิครับคงต้องสร้างตกแต่งภายในกันยกใหญ่เชื่อผมได้งานชัวร์
  • คนไทยช่วยกันได้ก็ช่วยกันครับอย่าปิดกั้นกันเลย
  • ใหนๆก็ออกจากบ้านไปทำงานไม่ได้..ก็ประชดชีวิตหางานแม่งในเวปหมาซะเลย ฮ่าๆ

ในใจก็คิดครับพี่...ฮ่าๆ ไอ้พวกเหี้ยแม่งเผา เดี๋ยวก่อนเมิงบ้านเมืองสงบกูมีงานทำแน่นอน...อิอิ คิดได้งัยว่ะเนียกู
  • กู๊ดไอเดีย เยี่ยมครับ
  • ดีครับ.......หลากหลายอาชีพดีครับเวปนี้ไว้มีโอกาส จะขอคำปรึกษา@ dusit จบ กสด รึครับ
  • ลองออกแบบคอกสุนัขให้ดูหน่อยครับ เอาแบบระบายน้ำดีๆ โปร่งๆลมเดินสะดวก มีบริเวณให้หมาวิ่งในแต่ละคอก ลองให้ดูก่อนได้ป่ะครับ
  • โทรคุยกันดีกว่าครับ...มันต้องใช้ปัจจัยประกอบหลายอย่างครับในการออกแบบ ยินดีให้คำปรึกษาครับ
  • :m104:พี่ออกแบบครับใช้โปรมแกรม สเก็ตอัพ หรือ เปล่าครับ
    เห็นออกแบบกรงสุนัข ยังไม่ค่อยเนียนเท่าไรอ่ะครับ หรือว่าเป็น แบบตัวอย่างครับ
  • ส่วนใหญ่ใช่ SketchUp บางงานก็ใช่ 3D MAX แล้วแต่งานครับ แต่ไอ้กรงแมวที่เอามาให้ดูใช่ SketchUp เขียนครับ
    โปรแกรมนี้สะดวกรวดเร็วมากแต่ภาพมันจะออกแนวการ์ตูนอ่ะ ส่วนใหญ่ใช้เขียนในการเสนองานเบื่องต้นครับ
  • พี่ท่าน sorajin41 รับในกทมด้วยใช่มะครับ พอดีมีรุ่นน้องแล้วมันชอบบ่นว่าช่างที่รับงาน

ชอบเบี้ยว ช้า ไม่ใส่ใจ ไม่มืออาชีพ เดี๋ยวผมจะลองถามดูให้ว่ายังไง เผื่อจะช่วยกันได้ทั้ง 2 ฝ่ายครับ
  • ขอบคุณมากครับ...ส่วนใหญ่ผมรับกรุงเทพและปริมณฑนครับ
  • คุณ sorajin41
    จบ กสด. หรือครับ
    ผม จบ ปวส.โยธา(14) รุ่น40 ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ.
  • เจอกันในบ้านครับ...www.76ranong2.org Email : sorajin41@hotmail.com
  • สิสิ เห็นด้วยครับว่าน่าจะลงได้นะ ป๋าคงไม่ปิดกั้นมั้งบ
    เพราะ พี่ๆน้องๆ เราก็คงอยาก บิวท์อินบ้านบ้างละ

ขอให้ได้งานมากๆนะครับ รักพี่น้องพิทฯ รักความกลมเกลียว รักป๋ามาร์ค

รักF1 555...

อย่าลืมใส่ สิงค์ พิทเรา ในเว็บท่านนะครับ คุณ สรจิน
  • ไอดอออออออ... ดอออออเดย์ ....