ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามกรณีใบpet ครับ
  • คือซื้อสุนัขต่อเขามาเมื่อโตแล้ว แต่รู้พ่อแม่มัน แต่ติดต่อเจ้าของคนที่ขายต่อไม่ได้อะครับ เลยจะถามว่าขอใหม่ได้ไหมครับ โดยขอผ่านฟาร์มที่ขายให้กับเจ้าของคนเดิม มันจะได้ไหมอะ งงไหมครับที่ผมพิมพ์ ตอนนี้สุนัขอายุได้ 11 เดือนแล้วจะขอทันไหมครับ ขอบคุณทุกท่าที่ช่วยตอบครับ
  • มารอฟังผู้รู้ด้วยคนคับ
  • แล้วถ้าไม่เคยมีมาก่อนจะต้องทำยังไงถึงจะมีกับเค้าได้บ้างครับ
  • หากไม่เคยมีแต่รู้..สายเลือดที่มาที่ไปชัดเจนก็ไม่ม่มีปัญหา

....
    เพดออน์ไลน์ ตัวละ 200 ค่าทำ เพียงแค่แจ้งชื่อ พ่อ แม่ ต้นสายปลายเหตุพร้อมรูปลองหาดูบ้างเวปรับทำอยู่ครับ....
    หรือไปสมัครสมาชิกชมรมพัฒนาฯFCIขึ้นทะเบียน ...
  • เบอร์สมาคม t k c 02993428 029903429 ข้องใจอะไรถามต้นทางเลย จัดไปที่รัก :o020::o020::o020:
  • ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ... อบอุ่นจิง ๆ เวปนี้
  • ..เวปนี้ อบอุ่นเสมอ ครับ
    ไฟล์แนบ
    thinkgood0.jpg 83K
  • จากลูกคอกนี้อะครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8406&page=1#Item_31 ของคุณผึ้ง แต่ผมติดต่อเขาไม่ได้แล้วในเบอร์เก่าที่ให้ไว้น่ะครับ พอดีผมซื้อต่อจากอีกคนมาน่ะครับ เลยอยากทราบอะครับ ขอบพระคุณมากน่ะครับที่ช่วยกรุณาตอบ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0139.jpg 77K