ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การรับสุนัขทางเครื่องบิน
  • รบกวนขอคำแนะนำการรับสุนัขทางเครื่องครับ
  • พี่ปลัดเข้าไม่โกงหรอก ดูแล้วจะตื่นเต้นจนเว่อร์จริงๆ
    หมายังไม่กี่วัน ทำยังกับหมาตัวเป็นแสน ไม่ได้ศึกษามาเลยว่าเจ้าของหมา
    เขาไม่เอาตำแหน่งหน้าที่มาทิ้งกับเงินแค่นี้หรอก ถ้าไม่มั่นใจเขาก็ขับรถไป
    รับเองครับ หรือกลัวเขาหลอกก็ไปนอนเฝ้าหน้าจวนบ้านพี่ปลัดซะ.....
  • สามารถไปรับหมาได้ที่ คลังสินค้าภายใน โดยที่เราสามารถขอเบอร์ติดต่อได้จาก สายการบินที่ส่งสุนัขครับ ไม่ซับซ้อนอะไรมากครับ ครั้งแรกก็คงไม่ทราบ เราอาจรบกวนผู้ส่ง ขอเบอร์ที่ติดต่อรับ สุนัขปลายทางได้ สะดวกมากๆ ครับ
  • ปลัดเค้ามีที่อยู่ตัวตนชัดเจน ถามแบบนี้เค้าจะรู้สึกยังไง
  • ไช่คับ น้า ผี พี่ปลัดเขาไม่ทามแบบนั้นแน่คับ คุนอยู่ จังหวัดไรคุนก็ต้องดูว่าบ้านคุนมีสนามบินเปล่า ไม่ไช่มาถามแบบนี้
    ผมรู้จักกับพี่ปลัดคับ เป็นคนดีมากคับ แล้วคุนคุยกับพี่ปลัดเขาจะส่งวันไหนละ อย่างเช่น ส่งวันนี้ หมามันก็ถึงวันนี้ละคับ
    น้า ผี พูดมาถูกทุกคัมคับ:o001:
  • ไม่ได้มีเจตนาอย่างนั้นครับ ทุกท่าน ขออภัยจริงๆ
  • นกแอร์ มีขนส่งมั้ยครับ