ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เลี้ยงหมา รักหมา ดีครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    29-2-51 (2).JPG 50K
  • น่ารักนะนี่น่ารักที่สุด
    ไฟล์แนบ
    เบน2.jpg 61K
  • มีเวลาให้เค้า หมาเค้าก็มีความสุขครับ
    อิจฉาจัง))...
  • ชอบตัวแดงที่มันหลับอยู่เจงๆ
  • ดูผูกพัน และน่ารักดีครับ

ไม่ได้กวนนะครับ

ระวังเรื่อง รูปที่เอามาลงนิดนึง มันดูไม่ค่อยโอเคนักครับ ถ่ายภาพสวยแต่ท่านั่งไม่ค่อยระวังครับผม

ขออภัยถ้า จขกท ไม่พอใจนะครับ

ด้วยความหวังดีจร้า
  • ขอบใจจ้า ทีหลังจะระวังให้มากๆครับ แต่นั่งดูแล้วอาจจะเป็น ช่วงขาน่ะ อย่าคิดมาก ๆๆ
  • :m042:ชัดเจนเลย สวย ซ่า เลี้ยงให้ดีอีกต่อไปน่ะ
  • สวยทั้งคู่ครับ อิอิ
  • พี่หนุ่มช้างล้ออยู่หน้าประตูหรืครับตัวใหญ่จังน่าเอามากอดนอนจัง
  • ได้เห็นกระทู้แบบนี้ก็มีความสุขครับ

เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ
  • ขอบคุณ ครับ ป๋า ต้องยอมรับว่าทุกวันนี้ ทุกลมหายใจเข้าออก รักเหมือนลูกเลย
  • รายไหนรายนั้นเลี้ยงพิทบูลแล้วต้องหลง:o036:
  • ผมเป็นคนหนึ่งที่รักพิทบลูเหลือเกิน

แล้วมันเป็นตัวแรกของผมตั้งแต่เกิดมา :o027:
    ไฟล์แนบ
    1523.jpg 88K