ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!THE FUCK x MEDUSA GOTTI 100 (Import)!! Puppy for sale 125 days
  • ต้องขออนุญาตเจ้าของบ้านนี้อีกครั้งสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้........
    ลูกหมา 2 ตัวนี้ได้ทำการปิดการขายไปแล้ว 1 ครั้ง ซึ่งผมเคยได้แจ้งไปแล้วนั้น เนื่องจากบางท่านที่สนใจยังไม่มันใจในสายเลือด...
    กลับมาครั้งนี้กับอายุที่เพิ่มขึ้นจาก 60 วัน เป็น 125 วัน ดูฟอร์มลูกสุนัขล่าสุดกันอีกครั้งว่าเป็นเช่นไร ชอบไม่ชอบไม่ว่ากันครับ.......
    สุนัขทำวัคซีนครบ 3 เข็ม ถ่ายพยาธิแล้ว 2 ครั้ง และวัคซีนป้องกันพิษสุนัขบ้า เรียบร้อยแล้ว ........................................
    .................ราคาอาจจะแตกต่างกันตามสภาพและฟอร์มของลูกสุนัขนะครับ................
    Medusa gotti 100 เป็นสุนัขนำเข้าครับและเป็นคอกแรกของเจ้า Medusa ......................
    ............ .ชุดนี้ผมตั้งใจให้ออกมาเป็น Dubble Storm กับกล้ามเนื้อ Gotti แน่นๆ + กับบอดี้หนาๆของ THE Fuck ครับ.........
    สนใจติดต่อได้ที่หมายเลข
    ไฟล์แนบ
    169.jpg 105K
  • ดูสายเลือดกันอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    FUCK2.jpg 63K
  • สายเลือดทาง THE FUCK ครับ
    ไฟล์แนบ
    20100115183120_BONG22.jpg 52K
    Picture%201813.jpg 76K
  • พี่น้องของ Bong ครับ
    ไฟล์แนบ
    2BONG=FUCK22.jpg 40K
  • การเติบโตของ M1 ครับ.....
    รูปอาจจะดูเล็กไปนิดนะครับ ต้องขออภัยด้วย.....
    ไฟล์แนบ
    DSC_0308-vert.jpg 88K
  • เริ่มด้วยรูปแรกของ M1 ด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04876.JPG 106K
  • ด้านหน้าครับ M1
    ไฟล์แนบ
    DSC04911.JPG 102K
  • อีกรูปกับด้านหน้า
    ไฟล์แนบ
    DSC03766.JPG 63K
  • ด้านหลังอีกนิดครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04920.JPG 114K
  • ภาพรวมๆครับ....
    ไฟล์แนบ
    DSC03784.JPG 55K
    DSC03744.JPG 63K
    DSC03758.JPG 83K
  • ต่อด้วย M2 ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0383-vert.jpg 80K
  • แบบเอียงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03789.JPG 47K
  • ตรงๆ ครับกับหน้าอก M2
    ไฟล์แนบ
    DSC03800.JPG 57K
  • มุมบนและภาพด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03823.JPG 43K
    DSC03790.JPG 65K
  • ............ขอบคุณเจ้าของพื้นที่อีกทีครับ...........
    ท่านที่สนใจ ติดต่อได้ที่หมายเลข 089-214-5727 ช่างวีสุ100 นะครับ
  • เเน่นๆ
  • ก๊อตซิล่าละครับ..สวยดีครับใครสนใจติดต่อเลยคร้าบบ
  • ......เพิ่มเติมนะครับ......ลูกหมาชุดนี้เพ็ด UKC ครับ......
    ....สำหรับต่างจังหวัดที่ไกลๆ กลับสุพรรณ มีบริการส่งให้ทางเครื่องบินด้วยนะครับ.....

-----สายเลือดที่อยากให้คุณลอง------
    ไฟล์แนบ
    DSC03772.JPG 63K
  • ต้องขอขอบคุณ คุณ NOOMNIM ,คุณINDYUNSENSER....สำหรับคำติชม....และผู้ที่โทรเข้ามาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมทุกท่านนะครับมีหลายหมายเลขที่ไม่ได้รับต้องขออภัยด้วยเนื่องจากประชุมอยู่(โทรกลับไปแล้วไม่มีผู้รับสายถ้ายังงัยรบกวนโทรกลับมาสอบถามใหม่นะครับ).........
  • M1 สวยๆคับหยากรู้ราคาอะไม่รู้จะสู้ไหวป่าว อิอิ
  • เพื่อความชัดเจนเรื่องราคา สำหรับ M1 นะครับ แบบคร่าวๆประกอบการพิจารณา 3x,xxx - 4x,xxx บาทไทนนะครับ................
    ....ทั้งนี้อาจเปลี่ยนแปลงลดหย่อนราคาได้ตามความเหมาะสมของค่าใช้จ่ายในการเดินทางและเจตจำนงในการเลี้ยงนะครับ.....
    ส่วน M2 ราคาเริ่มต้นที่ 2x,xxx - 25,000 บาทไทยครับ ..........
    .......................อย่างที่ได้แจ้งครับ เราขายกันตามสภาพและฟอร์มของลูกสุนัข.......ถ้าท่านเจอตัวจริงท่านอาจจะไม่เสียดายเงินที่เสียให้ไปกับการซื้อครั้งนี้ก็ได้นะครับก็ได้นะครับ.........
    ขอขอบคุณอีกครัง.....
  • ขายได้สองหมื่นบาทก็เก่งแล้วครับ

หมาโตแล้ว สต็อปหน้าไม่สวย หน้าไม่สั้น ไม่ใช่ GOTTI 100%

ใครอยากซื้อราคานี้ก็เชิญ
  • ..........ต้องขอขอบคุณผีมากเลยครับ สำหรับคำวิจารณ์.......ไม่ว่ากัน.....
    ..อย่างว่าหละครับหน้าดูไม่สวยอาจไม่เป็นอย่างที่คุณผีชอบ....แต่หมา 4 เดือนน้อยคนครับที่จะเปิดขายกัน.....เพราะมันอาจดูไม่สวย ไม่หล่ออย่างที่คิดกัน.....ไม่ได้เดือดไม่ได้ร้อนตัวนะครับพี่ๆทุกท่านอาจมีการเข้าใจผิดเรื่องสายเลือดครับ.....สำหรับลูกหมาคิดไปคิดมาแล้ว บวกลบคูณหารเลือด Gotti ก็ไม่ถึง 100 นั้นแสดงว่าไม่ใช้ลูกสุนัข 2 ตัวนี้ชัวร์.......อันนี้ตัดไป....
    ....ส่วนเจ้า MEDUSA ที่ผมแจ้งและโพรสไว้ว่าเป็น Gotti 100 อันนี้ดูได้จากเพ็ดดีกรีครับ...ใบรับรอง(UKC) น่ะครับ แต่ถ้าบอกว่าเจ้า MEDUSA สต็อปหน้าไม่สวย หน้าไม่สั้น ไม่ใช่ GOTTI 100% คงผิดแน่ครับ...เพราะอันนี้ผมต้องถามพี่โอ แห่งคอก SAY BULL อีกที ว่าพี่โอหรอกขายให้ปล่าว....มันก็ไม่น่าใช่อีกหละครับอันนี้.......
    สรุปชอบไม่ชอบไม่ว่ากันครับพี่น้อง....คำวิจารย์ทุกอย่างถือว่าเป็นการช่วยให้ผมปรับปรุง.......อีกอย่างผมต้องขออภัยด้วยสำหรับลูกค้าที่เคยซื้อหมาไปตอนลูกหมาคอกนี้เล็กๆ......แต่เท่าที่โทรคุยกันก็ชอบทุกคนนะครับ....
    ............อีกอย่างราคาไม่มีซักตัวเลยที่ราคาไม่ถึง 20,000 บาท...........อันนี้เรื่องราคาไม่ว่ากัน.....
    ......เพราะผมก็แค่คนธรรมดาสามัญชนคนหนึ่งเท่านั้น.....ปกติผมจะไม่ค่อยออกมาบรรยายความรู้สึกขนาดนี้เพราะถือหลักและเหตุผลเป็นหลักครับ......อันไหนจริงก็ยอมรับ...แต่ที่วันนี้คือผมว่าข้อมูลมันผิดเพี้ยนไปเรื่องสายเลือดแค่นั้นเองครับก็เลยออกมาขออนุญาตอธิบายนิดหนึ่ง..........................
    ไฟล์แนบ
    KURUPT-5-13.jpg 68K
  • สู้ราคาไม่ไหวๆจิงๆหวะเงินเดือนหมดตูดพอดีงานนี้ ขอแค่ชมภาพสวยๆละกัน
  • สามสี่หมื่นมีให้เลือกงามๆมากมายตอนนี้ครับ
  • นานาจิตตัง .............. การซื้อ-ขาย ..ขึ้นอยู่ผู้สนใจและผู้ขาย

:031:

:031::031:
    ไฟล์แนบ
    ABKCShowDogs2.jpg 9K
  • ที่เพิ่งเอามาลงขายเพราะหมาไอ้อ๊อฟขายหมดแล้ซิถึงเอามาลง ขายสู้ไม่ได้ซิ แล้ว M1 ตัวนี้ไม่ใช่เหรอที่จะเก็บไว้เอง ไม่ให้ไอ้อ๊อฟมันเลือก บอกว่าเลือกไปก็ขายที่เหลือไม่ได้ราคา ไอ้อ๊อฟเลยเอาตัวอื่น แล้วทำไมเอามาขายละ เดี๋ยวอ๊อฟมันรู้จะเสียใจเอานะ

ผีเหลือเลือก
  • รู้ดีเหมือนหมาใหญ่ที่ขี้ยุแยงให้ชาวบ้านแตกแยกกันแถวบ้าน คนกันเองแท้แท้
  • ใจเย็นคับพี่ผีแสนรู้ ... รึเปล่า อิๆๆ ** จริงอยู่จริงๆผมชอบบอดี้และหน้าตาของเจ้าM1 มากและเคยจะเลือกกลับมา แต่ด้วยความชอบส่วนตัวอีกตัวหนึ่ง ที่สีของดวงตา2สี ซึ่งตอนนั้นมันถูกชะตาผมมากกว่าก็เลยตัดใจเอามันแทน M1 ตัวนี้ โดยที่บอกพี่วีแล้วว่าถ้าตัวนี้ยังอยู่หมายถึงM1 แล้วผมยังเก็บตา2สีไว้อาจจะขอแลกคับแล้วเพิ่มส่วนต่างให้ แต่ตอนนี้ตา2สีขายไปนานแล้วเลยอดรับประทานคับ ..โดยไม่มีข้อผิดใจกันด้วยซ้ำไป ..

ซึ่งจากข้อมูลที่ผีเขียนมายอมรับคับว่า ...เป็นข้อมูลภายในคับจึงไม่ยากต่อการคาดเดา อิๆๆ **** ท่านนั้นคือ อีลูกช่างยุ ฮ่าๆๆ ...

และขอขอบคุณที่เป็นห่วงผมนะคับ ...แต่กติกาและข้อตกลงเป็นการยินยอมของผู้ทำธุรกิจร่วมกันแค่ 2 ฝ่าย
    ฉะนั้น .!!!! ควรจะคุยให้ยุติแต่เนิ่นๆเพื่อป้องกันข้อผิดใจกันคับ ... และมันจะซ่อสันดาร ** ขี้โกง ** ออกมาหรือโชว์ความเก๋าในแนวเห็นแก่ตัวของตุวเองให้ผู้อื่นขยะแขยงคับ ...

เอาเป็นว่า ..ผมว่าบุคคลท่านนั้น คงเดินทางสายนี้ลำบากขึ้นทุกวันคับ และรอวันที่ความจริงหลายๆด้านที่ตัวเองได้กระทำโดนเปิดโปง .. ให้สังคมฮาร์ดคอร์แต่จริงใจของเราแห่งนี้ตัดสิน ...

ขอบคุณคับ ............. อ๊อฟ.กาญจนบุรี
  • .........ใจเย็นๆกันครับพี่ๆ น้องๆทุกท่าน......กระทู้ขายหมานะครับ.........

...ขอบคุณออฟที่เข้ามาบรรยายความเป็นมาให้รู้กัน....พึ่งเข้ามาดูกระทู้นะครับเพราะพึ่งออกมาจากห้องประชุม.......

...พี่ผีครับอันที่จริงตัวนี้ไม่ใช่ตัวที่ผมเลือกหรอกครับ.....ผิดตัวเต็มๆครับคุณผี.....เหมือนหลุมดักผีอย่างงัยก็ไม่รู้.....
    อันนี้ไม่ว่ากัน....สำหรับผู้ที่ยังสนใจยิ่งอยู่ใกล้สุพรรณรับรองคุยง่ายๆถูกใจ ก็ให้แล้วครับ....แต่ที่ไกลๆราคาอาจดูว่าสูงไปนิดอย่าว่ากันนะครับ.......

ถ้าอยากรู้ว่าเหตุผลคือไรลองโทรมาคุยได้ครับ...ง่ายๆสบายๆ.....อีกอย่างคนอย่างผมเสียเงินได้ครับแต่ไม่ยอมเสียคำพูดอยู่แล้ว รักและนับถือคนที่ให้เกียรติผมเสมอ......นับถือทุกความคิดครับ....

....พี่ๆเพื่อนๆที่โทรมาสิ่งแรกที่ผมจะถามคือพี่อยู่จังหวัดไรทุกท่าน....เหตุผลเพราะผมอยากขายให้กับคนที่อยู่จังหวัดใกล้สุพรรณครับ....
    ....เวลามันโตหรือมีปัญหาเราจะได้ไปดูแลหรือพบมันได้นี้คือเหตุผลหลักครับพี่น้อง............

ผมช่างวีสุ1000 ถ้าทำให้ใครไม่พอใจ ไปขัดผลประโยชย์ใคร หรือไม่ยอมขายหมาให้ อันนี้ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยละกันนะครับ....

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ

ขอแสดงความนับถือ

นายทวี ชีพนุรัตน์
    (นายช่างโยธา 5)
    ไฟล์แนบ
    DSC_0583.jpg 50K