ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน
  • ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน ?
    พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทางเพื่อนๆก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
    ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ ? เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
    ให้ตายเถอะ? สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ
    น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง!!

เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะตัวสั้นจู๋
    เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ๆ ผม..
    เธอมักจะชอบก้มตัว ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    ผมรู้ว่าเธอจงใจ.. เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย

มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม?
    และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
    พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า?. เธออยู่บ้านคนเดียว!!
    เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า?

อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
    เธอเองมีความรู้สึกและความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
    และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย..
    เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม!!!
    แค่ครั้งเดียวเท่านั้น..
    ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ

ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
    เธอบอกว่า?
    เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
    ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่าก็ให้ตามเธอขึ้นไป
    ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
    พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด?.
    เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม!!
    ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน?
    และรีบเปิดประตูบ้านออกไป เดินตรงไปที่รถทันที

สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน?.
    ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
    เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า?.

" พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบครั้งนี้มาได้
    เราคงหาคนที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้ว ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา "

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า??..
    จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ!!
  • นึกว่าขึ้นไปจะเจอพี่กะน้องนอนรอบนเตียงซะอีก....เสียรมณ์
  • คืออย่างนี้นะน้าผี
    ผู้ชายเค้ารีบวิ่งออกมาเอาถุงยางอนามัยที่รถ
    ไม่ใช่ว่าจะไม่เอาน้องสาวแฟน
    แต่พ่อตา แม่ยายคิดว่าเค้าจะมาขึ้นรถกลับ
  • อ่านแล้วคิดตาม...เล่นเอาผมคิดไม่ออกเลยว่าจะทำยังงัย ฮ่าๆ
  • คิดได้งัยคับ มันก็เป็น อุทาหรน์ ได้นะคับผมว่า เพราะมันอาจจะเกิดขึ้น กับใครบางคนเร็วๆนี้นะคับ:o028:

นิทานเรื่ิองนี้ สอนให้รู้ว่า อย่าใว้ใจทางอย่าวางใจคน จะจนใจเองคับ:o001:

ดีนะผมแต่งงานแล้ว:o028::o028::o028::o028::o028:
  • วันนี้ไปดูหนังมา 3ย่านโคตรฮาเลยโฆษณาไปดูจริงๆบ่นเหี้ยไรว่ะสาดดดครึ่งเดียวกลับเลยเสียดายตังค์ฉิบหาย
  • หนังที่ไม่ควรที่จะออกมันก็ออกมาได้เรื่อยๆ ขายหน้าตานักแสดง ขายดีไซด์ของโปสเตอร์ คอยดูหนังผมในอนาคติดีกว่าเฮียเหลียง...

ถ้าเรื่องจบโดยการใช้น้องสาวแฟนลงมาเอาให้ที่รถคงฮากว่านี้นะครับคุณปอ...:020:
  • จิงๆผมเปงคนรักเดียวใจเดียวคับ...แต่ถ้ามาแบบนี้ผมถือว่า "ท้าทาย" ยอมไม่ได้คับปอ ฮ่าๆ
  • หนังมันมีสามตอนยิ่งไอ้สองตอนแรกด้วยน่ะ โคตรเลวเลยปัญญาอ่อนสุดๆ
  • ฮาไปเลย 5555+ ดีนะที่เก็บถุงยางไว้ในรถ 55555+:m117:
  • 555+

ขอยืมไปเล่นบ้างน๊า ...

^
    ^
    ^
    ^
    ^

ส่วนเรื่องสามย่าน ใครคิดจะดู เลิกล้มความคิดซะเถอะคับ

หนังเหี้ย ๆ ๆ ๆ ปัญญาอ่อน .... ผมโคตรเสียดายตังค์เลย

ดูไม่ถึงครึ่งเรื่องเดินออกเยย ... เชื่อผมเถอะ
  • 3 ย่านยอดหนังพุ่งกระฉูด แน่ พูดซะ รอออก DVD ดีกว่าใครไปดูมาแล้วบอกด้วยดีไหมครับ

ส่วนเนื้อหาข้างบน ฮ่าดีครับ 55555
  • คิดได้ไง
  • ฮาดีครับ ชอบๆๆๆ สุดๆเลย
    โน๊ต...FDP...
  • เป็นตู จะย้อนศร ใช้พ่อตาไปซื้อถุงให้ แล้วย้อนกลับขึ้นไปใหม่ ฮ่าๆๆ
  • นี่...ถ้าเปนผมแระอดแต่งงานเลย
    เพราะผมคง...ได้กะน้องแฟนตั้งแต่รู้ว่าม่ายมีใครอยู่บ้านแล้ว
    ตั้งแต่ด้านล่างแล้วมั้ง.......อิอิอิอิ
  • accidental hero เลย
  • เป็น ฉาน คงอดแต่งงาน เพราะถึงอารมณ์นี้ก็ไม่ได้ห่วงว่า ต้องกลับไปเอาถุงยางในรถหรอก

สด เลย 55555555
  • ตลกดีคัฟฟฟฟ