ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โอนหมาไม่ได้อ่ะคับ
  • เนื่องจากผมซื้อหมาตัวนี้มาจาก คุณบอย ฝั่งธน ในเวปนี้อ่ะคับเมื่อประมาณ 7-8เดือนก่อน
    แต่หมาตัวนี้เจ้าของเดิมไม่ได้เซนต์ชื่อโอนสิทธิ์ด่านหลังใบเพดดีกรีมาให้อ่ะครับ ผมจิงโอนเปงชื่อผมไม่ได้
    จิงฝากพี่ๆสมาชิกท่านใดรู้จัก Mr. YEW KEAN CHUAN ช้วยให้ติดต่อกลับผมด้วยครับ (เห็นว่าเป็นคนมาเลเซียอ่ะคับ)

พอดีวันนี้ได้มีโอกาศเจอกับพี่ Big Chill ที่สมาคมฯ พี่เค่าก็รู้จัก และก็ให้เบอร์ติดต่อมา
    แต่โทรไปไม่มีสัญญาณเลยอ่ะคับ ไม่รู้ว่าเค่าใช้เบอร์นี้อยู่อ่ะเปล่า แต่ก็ขอบคุณมากครับ

โต้ง Tel.089-148-4751 Email : sorajin41@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    tattoo_12.jpg 92K
    tattoo_22.jpg 87K
    hgkuk_resize.jpg 86K
    gjsrjrtj_resize.jpg 112K
  • พี่ลิ้งค์ / หมอตั้ม / ไอ้กอฟ ยังไงเจอพี่ ชุ้น บอกแกทีว่าให้ส่งแฟ๊กซ์ สำเนาบัตรประจำตัว พร้อมลายเซ็น ไปที่ TKC ด้วย
    น้องเค้าเดือดร้อน..!!
    งานนี้ใครทำสำเร็จเดี๋ยว 26 เดือนหน้าจัดให้ ติ่มซำ กลางเมืองหาดใหญ่ 555+

ขอบคุณ
  • *** ของพี่เค้าแรงๆๆจิงๆๆๆๆ มีจัดให้ ติ่มซำ ด้วยเรอะวะนั้น

อยากไปฉิบ............. *****
  • เบอร์แฟ๊กซ์ TKC 02-990-3619 พร้อมระบุว่าโอนกรรมสิทธิ์สุนัข Name : tattoo NO. C07820317 ขอบคุณพี่ๆสมาชิกมากครับ
    ปล.เรียบร้อยแล้วตอบเมลกลับผมด้วยนะครับ
  • รักเว๊ปนี้จัง ... พี่ ๆ ทุกคนมีน้ำใจดีจัง
  • อนาคิน..น้องรัก ติ่มซำอ่ะมันแค่อาหารว่างยามเช้า แต่ตอนดึกมันจะเป็นอะไรกลางเมือง ด่านนอก อันนี้ ความลับ..!!
    ปล.อยากรู้ไปก๊ะพี่ไม๊เล่าน้องชาย..??
  • ของผมก็ไม่ได้เซ็นโอนด้านหลังเจ้าของบิกว่าให้เซ็นเอง.....ไม่รูจะพูดยังไงอีก..กว่าจะตามใบได้..พอได้ก็ไม่เซ็นมา...มาบัดนี้หมาจะครบปีแล้วผมยังไม่โอนเลย.....เซ็ง..เลยเลิกติดต่อเลิกคุยเลิกทุกอย่างเวลาใครถามก็บอกหมาตัวนี้ไม่มีที่มาที่ไปแต่ตอนนี้มันอยู่บ้านนี้เป็นของผมรักของผม.....ชอบในตัวของมันที่มาที่ไปของมันเลิกคิด....มันชื่อว่าเจ้าแทรกเตอร์ มีรูปพ่อแม่ให้ดูด้วยเพื่อใครมีพี่น้องคอกเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF26864.jpg 65K
    DSC04523.jpg 42K
  • ไม่ยากครับท่าน ใจเย็นๆ เดี๋ยวฝากบอกไปให้นะคร้าบบบ
  • ขอบคุณคร้าบบบบ