ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูบู้5เดือนกว่าๆแล้วครับ
  • จากเด็กเริ่มจะเป็นหนุ่มแล้วดื้อสุดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    bu3.jpg 79K
    bu2.jpg 64K
    bu1.jpg 77K
    bu6.jpg 78K
  • งานประจำคือปลอกเปลืองมะพร้าวเอาไปใส่กล้วยไม้ครับ
    ไฟล์แนบ
    bu5.jpg 73K
    bu4.jpg 79K
  • แล้วก้ออาบน้ำเตรียมตัวนอนกลางวัน
    ไฟล์แนบ
    bu9.jpg 57K
    bu8.jpg 68K
    bu7.jpg 62K
  • ใครมีรูปพี่น้องบูบู้ลงให้ชมมั่งนะครับเป็นลูกzaimondกะpandaครับ
    เดวจะเอารูปตอนออกกำลังกายมาให้ดูมั่งครับ
  • ลูกชายผม 5เดือนกว่า ๆ เหมือนกันครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    1525.jpg 88K
  • ว้าววโตขึ้นเยอะเลยยยสวยงามครับ
  • ติดตามมาตลอดโตขึ้นเยอะสวยครับใหญ่แน่
  • ของผมก็ 5 เดือนก่าๆ แต่ตัวเมียครับ น้องวุ้นเส้นจ้า(ช่วงนี้แหลมน่าดูเลย555)
    ไฟล์แนบ
    Picture 014.jpg 100K