ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้านตัดหูที่อุบล
  • แถววัดหลวงชื่อร้านอะไรครับ
    กับร้านบ้านสัตว์เลี้ยง
    ร้านไหนดัตสวยกว่ากัน
    อยากดูตัวอย่างทั้ง 2 ร้าน
    ขอบคุณครับ
  • แถวไหนสวยต้องแถวตลาดบ้านดู่ ครับ ถ้าอย่าเห็นตัวอย่างก็มาดูเลย
  • ร้านบ้านสัตว์เลี้ยงไม่แนะนำอย่างแรงครับ ตัดไม่สวย แต่พูดเก่ง อย่าไปหลงเชื่อครับ หูตัดแล้ว ตัดอีกไม่ได้นะครับ ควรศึกษาให้ดีก่อนตัดครับ
  • แล้วตัดไหนดีครับ
  • 1.ตัดสวยหมอตรงข้ามร้าน99*สะพานใหม่ราคาเริ่มที่2800ขึ้นไป 2. ตัดนิยมที่โรงบาลสัด วารินหรือโรงบาลสัดอุบล*หมอก้อยเหมือนกัน ตรง4แยกไกล้ซอยมอเตอร์ไบร์ก็เหมือนกันแต่ไม่ใช่หมอก้อย ราคาเริ่นที่1500 สนใจไหนไปนั้นล่ะ