ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมาอย่างไร ให้ถูกใจภรรยา
  • บุญนำ

ตื่นขึ้นมาตอนสาย ๆ ของวันเสาร์ เขารู้สึกปวดหัวและเมาค้าง เนื่องจากเมื่อคืนดื่มหนักไปหน่อย

แต่เขาก็ต้องแปลกใจเมื่อเขาพบว่ามียาแก้ปวดหัว ไทลินอล 2 เม็ดกับน้ำหนึ่งแก้ววางอยู่บนโต๊ะข้างหัวเตียง

เสื้อผ้าที่เขาใส่เมื่อคืนนี้ได้ถูกซักสะอาดและรีดอย่างเรียบร้อย ทุกสิ่งทุกอย่างในห้องนอนถูกจัดไว้เป็นระเบียบ

ขณะที่เขาเอายาขึ้นมากิน เขามองเห็นโน้ตวางอยู่บนโต๊ะมีข้อความว่า " ที่รัก อาหารเช้าของคุณอยู่ในเตา

กาแฟอยู่ในกระติกน้ำร้อน ฉันไปซื้อของที่ตลาดประเดี๋ยวกลับมา รักคุณมากที่สุด "

บุญนำขยี้ตาแล้วลองหยิกแขนตัวเอง เมื่อรู้ว่านี่ไม่ใช่เขาฝันไปแน่นอนจึงเกิดความสงสัย

" มันเกิดอะไรขึ้น ? " โดยปกติ เขาจะมีปากเสียงกับภรรยาของเขาทุกครั้งที่เขาเมากลับบ้าน

แต่เมื่อคืนนี้เขาเมายิ่งกว่าคืนใด ๆ แต่ทำไมทุกอย่างมันกลับเป็นตาลปัตรอย่างนี้

เขาเดินเข้าไปในครัว อาหารเช้ากาแฟถูกเตรียมไว้อย่างดีสำหรับเขา

เมื่อยกมานั่งกินที่โต๊ะอาหาร เขาพบว่าลูกชายนั่งกินอาหารเช้าอยู่ก่อนแล้ว

บุญนำ : เมื่อคืนนี้เกิดอะไรขึ้น ?

ลูกชาย : เมื่อคืนนี้พ่อกลับบ้านตอนตีสาม พ่อเมามากเดินโซเซชนตู้แตก เก้าอี้หัก แล้วพ่อยังอาเจียนเลอะบ้านไปหมด

บุญนำ : จริงเหรอ ? แม่ไม่โกรธหรือ ?

ลูกชาย : แม่ลงมาดูแล้วโกรธมาก แม่ลากพ่อไปยังห้องนอน แล้วแม่ก็ถอดกางเกงที่เลอะอาเจียรของพ่อออก

บุญนำ : แล้วไงต่อ ?

ลูกชาย : พ่อไม่ยอมให้แม่ถอด พ่อได้แต่พูดว่า " คุณ คุณ อย่าดีกว่าผมมีเมียแล้ว "
  • :m041::m117:...:m110:
  • 5555+........มุขนี้ดูดีคับ...
  • :o060:มิน่าล่ะ 555
  • ที่จิง บุญนำ น่าจะถีบเมียสักทีแรงๆ
    และบอกว่า อย่ามายุ่งกะผม ผมรักเมียผมคนเด่ว
    อิอิอิออิอิ
  • เออ ๆ ๆ ๆ

ชอบที่ red บอก ได้โอกาส แอบถีบเมียไปในตัว 555
    เคยแต่โดน . . .
  • ที่red บอกน่ะ อยากทำมั่กมาก ขอบอกคร้าบ โดนนนนนนนนนนนนนนน:013: