ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้ามุกโตขึ้นอีแล้วครับ
  • กำลังซนเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0149 (Large).jpg 78K
    IMG_0145 (Large).jpg 72K
    IMG_0150 (Large).jpg 98K
    NiNG010.jpg 75K
    NiNG006.jpg 76K
  • หลับ ยังไงก็มีอะไรแนะนำก็บอกมาเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0136 (Large).jpg 49K
  • อายุเท่าไหร่แล้วว แลดูน่ารักดีตาสวย เลี๊ยงดีๆนะครับ
  • ผอมไปนิสน่ะ
  • น่ารักดีค่ะ
    เหลือแต่ไปตัดหู
    เดียวก้อหล่อแระ
    เอะหรือตัวเมียหว่า
  • ตัวเมียครับ ผอมไปเหรอครับควรบำรุงอะไรดีนี่ก็ให้กิน F1สีม่วง3เวลา
  • ผอมไปหน่อย 1 แต่สวย.

อัด วิตตามิน แคลเซียม ซักหน่อย สวยเลยคับ

น่า ดุ ดี คับ
    ไฟล์แนบ
    Arka14.jpg 30K
  • ขอบคุณครับ
  • น่ารัดดีค่ะ
  • ผอมไปนิดครับ เช่นเดียวกับคุณnawaponบอกสวยแน่นอนครับ
    ของผม5เดือนครับ
  • potterครับ5เดือน
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[3].jpg 57K
  • ดูอย่างไรว่าหมาตัวนี้ผอม ผมว่ากำลังดีครับ
    หมาผอมคือเห็นซี่โครง หากไม่เห็นซี่โครงเขาเรียกกำลังดี
    แต่ถ้าอ้วนจนผิวหนังกระเพื่อมได้ อันนั้นไม่ดีแน่ขาจะเสีย โรคผิวหนังก็ตามมา

พวกโรคจิต ชอบอัดอาหารหมา เลี้ยงหมาให้อ้วน ทำให้หมาสุขภาพไม่ดี
    เพราะหมาอ้วนขี้เกียจ จะนอนมากกว่าเดิน ทำให้การออกกำลังกลายไม่เพียงพอ เป็นสาเหตุของหลายๆโรค

การอัดแคลเซียม จะทำให้หมาแคะแกรน เพราะหัวกระดูกปิดเร็ว
    อย่าแนะนำมั่วๆครับ สารอาหารที่จำเป็นอันดับแรกๆ คือ โปรตีน ไขมัน และวิตามิน
    ส่วนแคลเซียมอยู่อันดับท้ายๆเลยครับ