ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไฟล์แนบ
    l;p.jpg 69K
    DSC02014.JPG 122K
    DSC02011.JPG 121K
    DSC02008.JPG 125K
    DSC02003.JPG 113K
  • ไดุ้คุณพ่อมาเต็มๆ.สวย..อวบ..น่ารัก ครับ
  • หน้าโหดจัง...ตัวของผมหน้ามัน...เเอ๊ป....แบ้วๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ddd2.jpg 69K
  • พ่อ ใหญ่ มักๆ
  • เนี่ยเหรอ.............ที่จะเรียกว่าเรสโน๊สต่อไป พ่อแดงแม่ดำ
  • อิอิอิ ...
  • ...รูปนี้ตอนอายุได้ 10 กว่าวันค่ะ...
    ...ขอบคุณทุกคำติชมค่ะ..
    ไฟล์แนบ
    11042010343.jpg 99K
    IMG_33012.jpg 74K
  • พ่อใช่เรดโนสเปล่าสวย...
  • ... คุณพ่อเค้าเป็นbig bully ค่ะ..
    ...รูปชัด ๆ ...
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 65K
    ;.l.jpg 22K
  • เเล้วใครบอกว่าพี่กูจะทําเรดโนสวะอย่ามากากจุจุเงียบเหอะ อย่าไม่ได้ศัพเเล้วจับไปกระเดียดได้ม่ะ
  • :004:น้องน้ำหวาน หน้าโหดเชียว ดูท่าน่าจะเหมือนพ่อนะ:004:
  • ชอบพ่อมัน ขอเบอร์หน่อย ได้ไหม...
  • สวยดีคับ แต่ทำไมตาแดงจังเลยคับ
  • อ้ายผีข้างบนโน้นนนน หนะ ที่พิมพ์มาว่า "เนี่ยเหรอ.............ที่จะเรียกว่าเรสโน๊สต่อไป พ่อแดงแม่ดำ"

สงสัยจะรู้จักแต่เรสโน๊ตอย่าเดียวม้าง...555 แคบจีงนะคุน

รู้จัก big bully ป่าวคับ ...

แหมมมมม คุนน้อง sanomans ตอบแทนด้ายจัยจีงจิง...5555555

" ลูกพ่อ ขู่เค้าหน่อยดิ "
    ไฟล์แนบ
    DSC020115.JPG 121K
  • :m113:เมื่อไรจะโชว์รูปตอนตัดหูมาให้บ้างครับ
    รอชมอยู่นะ น้ำหวานสวยงามมากครับ
  • ...น้องน้ำหวานจะไปตัดหูที่วัดไผ่ตันวันอาทิตย์ที่ 13 นี้จ๊ะ...
    ...แล้วจะลงรูปให้ดูนะ...

..ตอบคุณ sirichi ที่ขอเบอร์...
    ..เจ้าของชื่อพี่เดช เป็นประธานกลุ่มลพบุรี...
    ..085-9405552
  • เสียดายตัวนี้เกือบมาอยู่กับผมแล้วช่วงนั้นมีธุระนิดหน่อยเลยไม่ได้ติดต่อคุณน้ำ..แต่อยู่กับคุณtatdy ก็ดีครับได้เจ้าของที่น่ารักและใจดี..ส่งรูปมาให้ดูเรื่อยๆนะครับ
  • ...คือว่าน้ำหวานเค้ามีฝาแฝดอีกตัวชื่อน้ำตาล...
    ..ของคุณที่จองไว้ก็คงเป็นน้ำตาลคงไม่ใช่น้ำหวานหลอกค่ะ...
    ..เพราะว่าน้ำหวานเราไปจองตั้งแต่วันแรก ๆ ที่เค้าเกิดเลย...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3296.jpg 93K
  • ครับขอโทษด้วย....ขี้หลงขี้ลืมอีกแล้ว:m105::m014::m041:
  • ปล่อยโต้งเลยนะเพ่ กั่ก กั่ก กระต๊ากกก...!!!! เอิ๊กๆ
  • ไปตัดวันที่13กี่โมงหรือคับอยากไปดูตัวเป็นๆอ่ะพี่เป๋า
  • ...พี่นัดหมอไว้ตอน 9.30 จ๊ะ..
    ...ถ้าป้อนอยู่แถวนั้นก็มานะ...
  • คุณหยกอยู่คลองหก ช่วงไหนเพื่อถ้าไป big c จะได้แวะไปหา ผมอยู่คคลอง3