ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมสนุกทายผลฟุตบอลโลก 2010
  • เรามาร่วมทายผลแชมป์ฟุตบอลโลกแอฟริกาปี 2010 กันดีกว่าครับ เอาแบบง่ายๆสุด
    ทายแค่ที่ทีมไหนได้ที่ 1, 2 และ 3 พร้อมดาวซัลโว คะแนนที่ได้ก็คือทายถูกที่หนึ่งได้สามคะแนน
    ที่สองถูกได้สองคะแนน ที่สามถูกได้หนึ่งคะแนน ดาวซัลโวถูกได้อีกหนึ่งคะแนน
    ผู้ใดในพิทบูลโซนได้คะแนนเยอะสุด รับไปเลยเสื้อของแท้แมนยูปีที่คว้าแชมป์ยูฟ่า
    แชมเปียนส์ลีก 2008 เป็นรางวัลเล็กๆน้อยๆที่ผมหิ้วมาจากประเทศฮอลแลนด์ครับ

กฏมีอยู่ว่าหนึ่งคนทายผลได้แค่ครั้งเดียว ผีและผู้ที่ลงทะเบียนตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปหมดสิทธ์ครับ
    เริ่มทายผลตั้งแต่วันนี้จนก่อนฟุตบอลโลกคู่แรกจะเริ่มเตะขื้นเท่านั้น เป็นเกมส์สนุกๆให้เราได้เล่นกัน

ผมขอเริ่มก่อนเลยนะครับ
    1 ฮอล์แลนด์
    2 บลาซิล
    3 อังกฤษ
    อาร์เยน ร็อบบินส์เป็นดาวซัลโว...:020:
    ไฟล์แนบ
    World Cup.jpg 39K
    manutd.jpg 32K
  • ตาม ไป

1. บราซิล
    2.สเปน
    3.อาเจนติน่า

ตอเรส ดาวซัลโว ครับบบ
  • แจมด้วย
    1.สเปน
    2.บราซิล
    3.ฝรั่งเศส
    ตอเรส ดาวซัลโว
  • ตามไปคอบอล
    1 อีตาลี
    2 บราซิล
    3 อังกฤษ

รูนี่
  • ผมด้วย
    1Brazil
    2 spain
    3Protuguss
    Rooney
  • 1. อังกฤษ
    2. ฮอลแลนด์
    3. ปาราไกว
    ดาวซัลโว รูนี่ ฟันธงงง !!!
  • :004:ร่วมสนุกด้วยคนครับ:004:
    1 อาเจนติน่า
    2 สเปน
    3 บราซิล
    เมสซี่ ดาวซัลโว
  • ลืมไปเลย ขอบคุณพี่ Mark สําหรับพื้นที่ดีๆในบอร์ดนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    netherlands_6_1024x768.jpg 89K
  • เพิ่งกลับมาอยู่เมืองไทย..ดู Soccer ไม่เก่ง ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร?....ทีมไหนยังไง?..
    แต่ขอทายนะครับ
    1. บราซิล
    2. เสปน
    3. ฮอลแลนด์

ดาวยิง เหรอ? เอาตามเค้าละกัน รูนี่ ละกันครับ....เฮ้อ..จะไหวมั๊ยเนี่ย................:m014:
  • เรดสกินได้ตัว Donovan McNabb ไปปีนี้คงเล่นได้อย่างสบายแน่นอนครับ

แต่ยังดีที่สตีลเลอร์ผมได้ Antwaan Randle El กลับคืนมา...:063:
  • นิ่มเอาด้วย 1. บราซิล 2. โปรตุเกตุ 3. สเปน ดาวซัลโวให้ ตอเรส ไปเลย :033::033:
  • ดูบอลกับเค้าเหมือนกันหรือครับน้องนิ่ม เลือกดาวซัลโวนะไม่ใช่เลือกคนหน้าตาดี...:015:
  • จัดตามไปครับ
    1.เสปน
    2.บราซิล
    3.อังกฤษ
    ดาวซัลโว ให้ รูนี่ย์
  • 1. สเปน
    2. บราซิล
    3. อาเจนติน่า

ตอเรส ดาวซัลโว คับ :062::062::062:
  • จัดไป

1. สเปน
    2. อาเจนติน่า
    3. อังกฤษ

ตอเรส ดาวซัลโวไปเลย
  • อ๋อ เกือบลืม ถ้าทายผิดก็ต้องได้ของรางวัล ด้วยใช่ไหมอ่ะ พี่เต๊ก :032::032:
  • 1 อังกฤษ
    2 อาเจนตินา
    3 โปรตุเกส

รูนี ดาวซัลโว (เด็กผีแดงครับ) :005:
    ไฟล์แนบ
    wayne-rooney-wallpaper-1.jpg 63K
  • 1.อาเจนตินา 2.บลาซิล 3.เยอรมัน ดาวซัลโว เมสซี่
  • มีคำถามครับ ถ้า เกิดคะแนนเท่ากันหละครับ จะทำไงครับผม
  • 1 อาเจนตินา
    2 อังกฤษ
    3 บลาซิล
    เมสซี่ ยิงกระจาย
    ไฟล์แนบ
    S004021154341.jpg 76K
  • ร่วมสนุกด้วยคนครับ
    1 บราซิล
    2 สเปน
    3 อาเจนติน่า
    เมสซี่ ดาวซัลโว
  • 1.อาเจนติน่า
    2.บราซิล
    3.อักฤษ
    เมสซี่ครับ
  • ที่1ฮอนแลน
    2.บราซิล
    3.สเปน
    ดาวยิงคือ ตอเรส
  • คะแนนเท่ากันก็ให้คนโพสก่อนครับ
  • ขอร่วมสนุกบ้างนะครับพี่tek

1.สเปน
    2.บราซิล
    3.อาร์เจนตินา

ดาวยิง : เฟอร์นันโด ตอร์เรส
  • 1. โปรตุเกส
    2. อิตาลี
    3. อาร์เจนติน่า
    สุดหล่อ คริสเตียโน
    ไฟล์แนบ
    images[11].jpg 7K
  • 1. Brasil
    2. Spain
    3. England

ดาวซัลโว ตอเรส คร้าบบบบ
  • 1. อังกฤษ
    2. อิตาลี
    3. แอฟริกาใต้

ดาวซัลโว เมสซี่
  • 1.สเปน
    2.อาเจนติน่า
    3.บราซิล

ดาวซัลโว ดาบิด บีย่า
  • เปอร์เซ็นต์น้อยมากที่คะแนนจะเท่ากันครับคุณ Film แต่ถ้าเท่ากันจริงๆขอวัดกันกับ

ดาวซัลโวที่แต่ละคนเลือกไว้ดีกว่า ใครทําประตูได้เยอะสุดคนนั้นชนะไปเลยครับ...:065:
    ไฟล์แนบ
    arjen-robben-forumfutbol_com.jpg 61K
  • รู้สึกว่าตอนนี้เฟอร์นันโด ตอร์เรสกําลังฮ็อตสุดๆ

ทายผิดก็อดสิครับน้องนิ่ม...:020:
  • เชียร์ อังกฤษ เพราะ รูนี่ย์

แต่ดูแววแล้วแชมป์คงยากแต่ให้ทาย นะ

spain ว่ะพี่น่าลุ้น
    ไฟล์แนบ
    ivn16.jpg 40K
  • 1.อาเจนตินา
    2.สเปน
    3.บาซิล
    ดาวซัลโว เมสซี่ ไปเลย
  • 1ฮอลแลนด์ 2 อาเจนติน่า 3 อังกฤษ ดาวซัลโว เวน รูนี่
  • 1.บราซิล
    2.อาเจนตินา
    3.ฝรั่งเศส
    ดาวซัลโว เวน รูนี่
  • ร่วมสนุกด้วยครับ
    1 อังกฤษ
    2 สเปน
    3 อาเจนติน่า
    ดาวิด บีย่า ดาวซัลโว
  • เอาด้วย ถ้ารางวัลได้จะมอบให้สาวๆที่หน้าตาดีที่สุด
    1.แคเมอรูน
    2.ชิลี
    3.ญี่ปุ่น

ซามูเอล เอโต้ ดาวซัลโว

*ห้ามเลียนแบบนะโว้ย 555
  • 1.บราซิล
    2.อิตาลี
    3.อาร์เจนติน่า

ดาวยิง โรนัลดิญโญ่
  • เอาด้วยคนนะ ตาเต็ก อิอิ . . .

1. Argentina (Win of P.K.) In times 2 - 2
    2. Spian
    3. Holland

High Scorer >>>>> Arjen Robben

เสียดายเสื้อเป็น MU น่าจะเป็น LIV จะดีฟ่า . . . 555
    ส่งมาให้ผมเลย ทายถูกแน่นอน 100% กร๊ากกกกกก
  • เฮีย Yut เลือกทีมม้ามึดได้สุดยอดมากครับ ขอแสดงความนับถือ...:063::013:

คุณหนวดครับ โรนัลดิญโญ่ไม่ติดทีมชาติครั้งนี้ เลือกคนใหม่ยังทันนะครับ

เสื้อแมนยูแท้นี้ได้มาในช่วงลดราคาครับคุณ Samurai ลิเวอร์พูลราคาเต็มๆเลยไม่กล้าซื้อครับ...:020:
  • ขอแจ่มนุกๆครับ

1.บราซิล
    2.สเปน
    3.ฮอลแลน

ดาวซัลโว ดาบิดบีย่า
  • 1.อาเจนตินา 2.สเปญ 3.บลาซิล ดาวยิง เมสซี
  • เยอรมัน

อิตาลี่

บลาซิล

กลุ่มนี้ดิ น่ากลัว เมสซี่โหงวเฮ้งดี
  • ขอทายด้วยคน::o018:

BRAZIL

ARGENTINA

SPAIN

คนนี้ป่าว? ริคาร์โด กาก้า :o056:
    ไฟล์แนบ
    Kaka.jpg 15K
  • เหลืออีกไม่กี่ชั่วโมงแล้วนะครับ!!!

เฮียเหลียงกับคุณอรเลือกมีแต่ทีมแข็งๆ ทั้งนั้นเลย...:063:
    ไฟล์แนบ
    flyer_girls_part_time_jobs_for_africa_world_cup_2010.jpg 86K
  • จัดไปครับพี่.....
    1 สเปน
    2 อาเจนติน่า
    3 เยอรมัน
    ตอเรส ดาวซัลโว ครับ

บอลยังไม่เตะ ยังไม่หมดเวลานะครับ:o056::o055::o037:
  • ยังทันครับคุณ Bombe! เหลือไม่ถึง 10 นาทีแล้วนะครับทุกท่าน

ผมขออนุญาติเปลี่ยนจากดาวซัลโวอาการบาดเจ็บ อาร์เยน
    ร็อบบินส์เป็น Klaas-Jan Huntelaar แทนครับ...:065:
    ไฟล์แนบ
    klaas-jan-huntelaar-dutch-footballer.jpg 52K
  • World Cup 2010 เริ่มเตะแล้ว ตามนี้เลยนะครับ...

Tek 1.ฮอล์แลนด์ 2.บลาซิล 3.อังกฤษ Klaas-Jan Huntelaar

Film_LomSak 1.บราซิล 2.สเปน 3.อาเจนติน่า ตอเรส

tongaoo 1.สเปน 2.บราซิล 3.ฝรั่งเศส ตอเรส

Natee_007 1.อีตาลี 2.บราซิล 3.อังกฤษ รูนี่

kamaboonta 1.Brazil 2.spain 3.Protuguss Rooney

n0om 1. อังกฤษ 2. ฮอลแลนด์ 3. ปาราไกว รูนี่

Hammer_Hadyai 1.อาเจนติน่า 2.สเปน 3.บราซิล เมสซี่

Stykyfingers 1.บราซิล 2.เสปน 3.ฮอลแลนด์ รูนี่

rinrinya 1.บราซิล 2.โปรตุเกตุ 3.สเปน ตอเรส

sampeepee 1.เสปน 2.บราซิล 3.อังกฤษ รูนี่ย์

OFFshokunkungfu 1.สเปน 2.บราซิล 3.อาเจนติน่า ตอเรส

KUM_KLAENG 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.อังกฤษ ตอเรส

thong29 1.อังกฤษ 2.อาเจนตินา 3.โปรตุเกส รูนี

Golf_za 1.อาเจนตินา 2.บลาซิล 3.เยอรมัน เมสซี่

ASPCA 1.อาเจนตินา 2.อังกฤษ 3.บลาซิล เมสซี่

mae_1421 1.บราซิล 2.สเปน 3.อาเจนติน่า เมสซี่

mobmab_55 1.อาเจนติน่า 2.บราซิล 3.อักฤษ เมสซี่

diow5678 1.ฮอนแลน 2.บราซิล 3.สเปน ตอเรส

BenZIIoUIIsJ 1.สเปน 2.บราซิล 3.อาร์เจนตินา เฟอร์นันโด ตอร์เรส

tutie 1.โปรตุเกส 2.อิตาลี 3.อาร์เจนติน่า คริสเตียโน

holdmyown 1.Brasil 2.Spain 3.England ตอเรส

BADPIT 1.อังกฤษ 2.อิตาลี 3.แอฟริกาใต้ เมสซี่

playboymk 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.บราซิล ดาบิด บีย่า

pungpung08 1. Spain รูนี่ย์

rockket 1.อาเจนตินา 2.สเปน 3.บาซิล เมสซี่

bobo2035060 1.ฮอลแลนด์ 2.อาเจนติน่า 3.อังกฤษ เวน รูนี่

ooISoo 1.บราซิล 2.อาเจนตินา 3.ฝรั่งเศส เวน รูนี่

RED_IRON 1.อังกฤษ 2.สเปน 3.อาเจนติน่า ดาวิด บีย่า

yut_scubapit 1.แคเมอรูน 2.ชิลี 3.ญี่ปุ่น ซามูเอล เอโต้

Nuad_Chonburi 1.บราซิล 2.อิตาลี 3.อาร์เจนติน่า โรนัลดิญโญ่

Samurai 1.Argentina2.Spian 3.Hollan Arjen Robben

tiwza 1.บราซิล 2.สเปน 3.ฮอลแลน ดาบิดบีย่า

chalieo 1.อาเจนตินา 2.สเปญ 3.บลาซิล เมสซี

scubapit 1.เยอรมัน 2.อิตาลี่ 3.บลาซิล เมสซี่

aon_patriot 1.BRAZIL 2.ARGENTINA 3.SPAIN ริคาร์โด กาก้า

bombe 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.เยอรมัน ตอเรส

ไม่มีแก้ไขไม่มีเพิ่มเติม โชคดีทุกคนครับ...:057: