ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากดูรูปลูกๆ blue tank rama 3 ครับ
  • ใครมีรูปลูกๆๆ blue tank rama 3 เอามาโชด์ตัวกันหน่อบคับ ว่าตอนนี้เป็นยังไงกันบ้างแล้วคับ
  • จัดไปคัฟ...........

แต่รูปนี้ ถ่ายตอน 1เดือนที่แร้วนะคัฟ
    ไฟล์แนบ
    01_126.JPG 122K
    01_125.JPG 65K
  • ตอนนี้เป็นไงบ้างคับ เหมือนพ่อมั้ยคับ
  • แหลม มากๆ

ไม่มีส่วนไหนเหมือน blue tank นอกจากสี
  • พี่ผี พูดถูก

แต่ มันเป็นตัวเมียนะคัฟ อยากเห็นตัวผู้ ^^
  • ตัวเมียขนาดนี้ก็สวยแล้วครับน้าผีสุดหล่อ
  • ตัวเมียแบบนี้ไม่สวยก็ไม่รู้จะพูดไงแล้ว ดูจากขาแข้งและหน้าตา สุโคร่ย!!!:063:
  • เพิ่มให้คัฟ ล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    1602.jpg 79K
    1612.jpg 92K
  • ผิวหนังเป็นอะไรครับพี่ดูมันแปลกๆไปจากตอนเด็กอ่าครับ ยุ่งกัดรึป่าวครับ...หรือว่าตอนถ่ายแสงมัน Over ตอนถ่ายครับ ผิดต้องขออภัยครับ
  • อ่อ มันชอบเล่นน้ำอ่ะคัฟ ไอ้สีเขียวๆ เล็กๆ อ่ะ ที่มันชอบอยู่ ในน้ำอ่ะคัฟเกาะตัวอยู่ยังมะได้ล้าง หลังบ้านมีสระน้ำ

เล่นทั้งวัน ผมไม่รุ้จะแก้ยังไง พาไปฉีดยา กะ กินยาก้อหายเป็นพักๆ

เรย จะหาอาไรกั้น ไม่ให้ลงอ่ะคัฟ
    ไฟล์แนบ
    1633.jpg 63K
    1623.jpg 81K
  • สู้ๆๆครับผม..ส่วนตัวชอบ บลูแท้งอยู่แล้วครับ ลูกออกมาดูดีขนาดนี้ เลี๊ยงดีๆก็แจ่มละครับ
  • ตัวขาวหล่อด้วย5555+อายุเท่าไหร่ละครับ
  • โอ้แปลกนะ ไม่ได้ บลูแท๊งค์เลย
  • ตัวขาว เจ้า เรดดี้ คัฟ

ปีนิดๆ แระคัฟ แต่เสียศูนย์ เพราะ ขาหัก

แต่ผ่าตัดเรียบร้อยแร้วคัฟ
  • น้ำหนักเท่าไหร่ครับ
  • ถึงคุณ airbus น้ำหนัง ยังไม่ได้ชั่งเรยคัฟ

ของคุณ airbus น่ารักมากเรย แอบย่องไปดูใน ราม่า3 ของคุณยีนส์ด้วย ใหญ่โครต แหะๆ

ยังไง พรุ่งนี้ จะมาบอกแระกันนะคัฟ ตอนนี้ มันนอนแร้วอ่ะ
  • 555+ อ้นรอฟังเช่นกันว่าน้ำหนักเท่าไหร่ อิอิ
  • ขอบคุณครับ
    ของผมตัวผู้นะ ^ ^ แต่ของคุณ NewSu1000 สวยกว่าของผมอีก ^ ^
  • ไม่หรอกคัฟ ผมว่า คุณ airbus เห็นมันบ่อยอ่าดิ อิอิ :013:

เรยคิดว่ามัน งั้นๆ แต่คนที่ไม่เคยเห็นอ่าดิคัฟ ในสายตาผม ผมว่ามันสวยนะคัฟ กระดูกเบ้อเริ่มเรย:017:

แต่ว่า ดูเหมือนจะผอมไปนิดนะคัฟ อัดอีกหน่อย เยี่ยมเรยคัฟผม :063::063::065::065:
  • คุณ indyunzenzer ซุ่มอาไรไว้รึป่าว อิอิ บอกมาเรยนะคัฟ ^^

:032::032::032:
  • ตอนนี้ยอมตามใจมันแล้ว
    ก่อนหน้านี้ฝึกมันกินอาหารเม็ด ไม่กินก็อด
    สุดท้าย มันยอมอด T T

ตอนนี้จะกินไร จะเอาไร เชิญ พ่อทูนหัว
    รอโตเต็มที่ออกข้างเมื่อไหร่ มีอด หุ หุ
  • ออกไปถ่ายมาเมื่อกี้เลยครับ

เล่นน้ำมาเลยมอมเเมมกันหน่อยนะครับ ยีนว่าชุดนี้ได้กระดูกมาเยอะนะครับ

ไปทางกระดูกหนาๆตันๆมากกว่าสูงใหญ่เบบพ่อมันอะ ดูมาหลายตัวเเละกระดูกใหญ่ทุกตัวเลยครับ

ของยีนนี่ก็ตัวเมียนะครับ หนักประมาน 20 โลอะครับ
    ไฟล์แนบ
    453.jpg 56K
    442.jpg 42K
    462.jpg 57K
    50.jpg 52K
    493.jpg 74K
  • อันนี้รูปเก่านะครับ

สมชื่อเรดบลูลี่ไหมครับ :o022:
    ไฟล์แนบ
    392.jpg 75K
    427.jpg 76K
    4110.jpg 77K
    402.jpg 74K
    433.jpg 90K
  • เจ้านี่ก็พี่น้องครอกเดียวกันครับ

ใหญ่กว่าไอ้สตาร์ครูสหน่อยนึง เเต่หูมันแปลกๆเวลากลัวจะพับออกข้างไม่ตั้งอะ

สงสัยกลัวตกมั้ง ขนไม่ค่อยเนียนด้วยเเห้งๆสงสัยเพราะชอบเล่นน้ำเหมือนกันครับ :o008:

เเต่หน้ามันนี่กวนสุดๆ มองเเล้วอยาก....จริงๆ 5 5 5 :o015:
    ไฟล์แนบ
    712.jpg 67K
    692.jpg 67K
    702.jpg 69K
    732.jpg 92K
  • ไม่ได้ซุ่มแน่นอนครับ คุณnewsu1000 ส่วนตัวชอบเจ้าบลูแท้งมากเลยอยากทราบว่าลูกๆเค้าเป็นเยี่ยงไร อิอิสรุปว่าแอบมองลูกมันอะครับ555+ เพราะ อ้นเล๊ี๊ยงสายโชว ชอบแบบกล้ามๆครับ..แต่ชอบบลูแท้งเท่านั้นเอง อิอิสู้ๆ
  • มาแ้ร้วคร๊าฟฟ

หวัดดีคัฟ คุณแอร์บัส กะ คุณยีนส์

นาร่า ของผม ช่างน้ำหนักมาแร้ว ตะกี๊นี้เอง 20โล พอดี คัฟ

ไอ้นี่ มีไรให้กินก้อกินคัฟ แต่ส่วนมาก อาหารเม็ดซะเยอะ แต่ทุกวัน จันทร์ กะวัน พฤหัส จะซื้อกระดูกหมูติดเนื้อสดๆ มาให้กินคัฟ

คุณแอร์บัส ถ้าไม่รังเกียจ ลองมั่งดิคัฟ ผมว่ามันน่าอ้วนขึ้นนะคัฟ เพราะมันชอบกินกันมาก หมาที่บ้านอ่ะ ซัก50บาทก้อ กินไปได้หลานวันคัฟ

อย่างที่บ้านผม มี5ตัว แต่ละตัว กินไม่เคยอิ่มทั้งนั้น 555 เรยต้องซื้อมาเยอะหน่อย :015::015:
  • หวัดดีคัฟคุณ indyunzenzer

ผมก้อชอบหมากล้ามๆเหมือนกัน ^^

ยังไง ถ้าแวะมาเที่ยว สามชุก ตลาดร้อยปี ก้อ แวะมาหาผมได้นะคัฟ บ้านผม ขี่เรยมาอีกไม่กี่กิโลคัฟ 080-4281939 นิว คัฟ:005:
  • น้องยีนคับ ขอเบอร์ติดต่อคับ อยากถามเรื่องหมาน่ะคับ ขอบคุณคับ
  • โทรมาคุยเล่นได้ระครับเเต่ขอหลังที่ยงนะ :o022:
    ไฟล์แนบ
    724.jpg 67K
  • ของพี่หนุ่ม ไม่เห็นเอามาโชว์ น้องๆบ้างละคัฟ อิอิ

^^ อยากเห็นๆ
  • หมาคุณยีนส์ เทพๆ ทั้งนั้นเรย

เยี่ยมเรย แบบนี้:063::063:
  • ดูท่าจะสู้น้องๆๆไม่ได้
  • หมาน้องยีน แต่ละตัวอกผายไหล่ผึ่งดีจิงๆ
  • ใครมีตัวผู้ลูก blue tank เอามาโชร์กันหน่อยคับพี่น้อง
  • ขอบคุนครับที่ชมเเต่ไม่เทพหรอกครับพี่นิว

หมาเลี้ยงเล่นอะครับชอบสายพันธ์นี้เป็นหลักอยู่เเล้ว

พิทบลูยังไงก็พิทบลูครับไม่มีตัวไหนขี้เหร่หรอก เเต่ดีไปคนละอย่างครับ

ยังไงก็รอดูรูปหมาของพี่หนุ่มอยู่นะครับ :o044:
    ไฟล์แนบ
    275.jpg 99K
    584.jpg 78K
    1711.jpg 79K
  • ถ้าไปแวะไปหาแน่นอนอยากชม อย่างแรงเลย น้ำ20โลไม่เบาๆ...อ้นถามหน่อยครับ ให้อาหารสดเค้าเวลาเราเข้าไปใกล้อาหารที่เค้าทานอยู่เค้าขู่เราป่ะครับ อิอิเรื่องถ่ายพยาธิ อ้นทำ2อาทิตครั้ง อิอิ
  • ของพี่ต้องเอามาขุนกันใหม่คับ ไม่ทราบว่าจะสู้ของ นิว กับ ยีน ไปป่าวว่ะเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • สูตรน้องยีน สุดยอดครับ ไม่ต้องอ้อนวอน ก็กินหมด ^ ^ สบายคนเลี้ยงเลย 555
    เห็นที่บ้านน้องยีนหมาเยอะดีจริงๆ ชักเกิดกิเลสแล้ว
    จะไปเอามาอีกสักตัว ขอความเห็นหน่อยครับ ว่าเป็นตัวผู้หรือตัวเมียดี
    แล้วก็ สีแดง หรือ สีบลูดี (โดยส่วนตัวชอบสีบลู แต่ได้ยินว่า BJ กำลังจะมีทายาท ชอบตา BJ มันเลยชักลังเล)
    สมมุติว่าถ้าเราได้ตัวเมียมา จะให้มันผสมแค่ ครั้งเดียวแล้วทำหมันเลย ดีหรือเปล่า ?
    search หามาพอสมควร ถามสัตวแพทย์แล้ว แต่ผมอยากได้ความเห็นจากผู้เลี้ยงจริงๆ ดีกว่า

ส่วนของคุณอ้น ขออนุญาตตอบ เพราะเคยให้อาหารสด (โครงไก่ดิบ) มันไม่ขู่หรอกครับ
    ไม่เกี่่ยวกับเรื่องอาหารเลย ยกเว้นว่าจะให้มาฆ่าไก่กินเองอ่ะนะครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)
    ของผมมันกินๆอยู่ ไปลากมันออกจากจาน เอามือล้วงปากมัน หรือให้มันกินครึ่งนึงก่อน
    เอามือหยิบขึ้นมันก็ไม่เห็นมีไรเลยครับ นอกจาก มันจะพยายามมุดๆ ไปกินให้ได้แค่นั้นเอง:032::032:
  • ตอนแรกก็คิดว่าจะเลี้ยงตัวเดียว
    แต่อยากให้มันมีเพื่อนบ้าง บางทีผมนั่งเล่นเน็ตอยู่มันอยู่ข้างๆ ไม่รู้ทำไร มันก็นอน
    อยากให้มันมีกิจกรรมไรบ้าง
    ทุกวันนี้ กินเสร็จ นอน กิน นอน กิน นอน
    ชวนออกไปเล่น จะเล่นเฉพาะตอนเย็นๆ ถึงกลางคืนเท่านั้น เพราะมันร้อน
    บางทีผมต้องยืนกลางแดดคนเดียว เรียกหมา มาเล่น แต่มันก็ไม่มา
    ตอนนี้มันก็กำลังนอนอยู่เหมือนเดิม
  • @คุณแอร์บัส ขอบคุณมากคร้าบบบไว้จะลองไปทำดู แรกๆคงต้องฝึกกันหน่อย จร้าา อิอิ
  • ดูท่าทางหมาจะกินดีใช่ไหมละพี่ 5 5 5 ตอนนี้ก็หายห่วงได้เลย

เเต่ถ้ามันหมดเเล้วอย่าไปเติมอีกนะพี่ไม่งั้นมันจะเคยตัวเอาเเค่พอดีน้ำหนักตัวพอครับ

ตอนนี้กลายเป็นของยีนที่กินน้อยเฉยเลยอะพี่ ไอ้สตาร์ครูสอะ อยู่ดีๆไม่ค่อยกินมา 5-6 วันเเล้วเนี่ย

กินประมาน1/5ของปกติอะ ยังงงๆอยู่เลยว่าเป็นไรหว่า :o018:

ส่วนความเห็นจะเลี้ยงเพิ่มอะพี่อันนี้ต้องเเล้วเเต่เเล้วอะ ถ้าเลี้ยงไหวก็เลี้ยงไปเถอะครับ

เลี้ยงเป็นโหลก็ได้ถ้าคิดว่าเราดูไหวเรารักหมดอะพี่ อย่างของยีนนี่มีคนช่วยดูเวลาไม่อยู่บ้านอีก 6 คนได้อะครับ

เลยกล้าเลี้ยงเยอะหน่อย เพราะเวลามันอยู่กันเยอะๆเเล้วมันวิ่งเล่นออกกำลังกันดีนะไม่งั้นเหมือนพี่เลยกินกับนอน :o029:

ส่วนที่เหลือนี่เเล้วเเต่เลยครับเพศกับสีนี่อะไรก็ได้ ของยีนเวลาเลือกนี่ก็เอาที่ชอบอะครับสีกับเพศไม่เกี่ยง

หมาเเดง บลูลี่ เอ็กตรีม คอมเเพ็ค มีหมดเลยเลี้ยงจนงงเเล้วเหมือนกันเนี่ย 5 5 5 :o022:

ส่วนทำหมันอะพี่ถ้าคุมได้ก็ไม่ต้องทำมันหรอกเเต่ถ้ากลัวพลาดก็เเล้วเเต่อะครับ

เพราะทำเสร็จนะหมามันจะอ้วนจนหมดเท่เลยอะ :o070:
    ไฟล์แนบ
    526.jpg 66K
  • หวัดดีคร๊าฟ ทุกคน

เมื่อวานไม่ได้ เข้าเวป เรย

พอดีไปธุระมากลับดึก

คุณยีนส์ เลี้ยง ชิวาว่า ด้วยหรอคัฟ เห็นพี่เอก บอกอยู่ พี่เอกสุพรรณ อ่ะคัฟ

พอดี แฟนผมอยากได้ชิวาว่า มากๆ ^^
  • บ้านน้องยีนเลี้ยงหมดอ่ะครับ
    ถ้าไดโนเสาร์ไม่สูญพันธุ์ไปซะก่อน รับรองเสร็จยีนแน่นอน 555
    ดูจากรูปก็รู้ว่าเลี้ยงดีแค่ไหน เทพทุกตัว

ส่วน
    เลยกล้าเลี้ยงเยอะหน่อย เพราะเวลามันอยู่กันเยอะๆเเล้วมันวิ่งเล่นออกกำลังกันดีนะไม่งั้นเหมือนพี่ เลยกินกับนอน :o029:

ส่วนที่เหลือนี่เเล้วเเต่เลยครับเพศ กับสีนี่อะไรก็ได้ ของยีนเวลาเลือกนี่ก็เอาที่ชอบอะครับสีกับเพศไม่เกี่ยง

เอ่อคือว่า พี่ไม่ได้กินกับนอนนะ แต่หมาพี่กินกับนอนต่างหาก T T

ถ้ารู้ว่าอัธยาศัยดีแบบนี้ โทรไปตั้งแต่แรกแล้ว มัวแต่คุยกับพี่หมีตั้งนาน
  • ครับพี่นิว ชิวาว่าก็เลี้ยงครับ เเต่ช่วงนี้ไม่ได้ผสมเลยอะครับ โทดทีนะครับ

ยีนส์ที่บ้านเค้าชอบหมากันหมดอะครับ เลยเลี้ยงกันเยอะเลย

ตอนนี้เฉพาะพิทบลูก็ 10 ตัวเเล้วอะพี่ ทำกรงรอไว้เยอะเลยเนี่ย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    .9.jpg 88K
    e1.jpg 47K
    o2.jpg 48K
    zv6.jpg 38K
    772.jpg 77K
    783.jpg 89K
  • ยีน นิว นัท วันนี้เอา ลูกชาย มาให้ดูคับ (ห้ามหัวเราะน่ะคับพี่น้อง ) ต้องเอามาขุนเป็นการหนัก แถมโรคผิวหนังมาด้วยตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    P1050326.jpg 113K
  • แล้วจะใหญ่ทันของยีนมั้ยเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1050328.jpg 113K
  • ของเเบบนี้มันมาเรื่อยๆอะพี่ อัดเเปปเดียวจะตกใจ 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    454.jpg 56K
  • คับน้องยีน สู้ตายคับ อัดแหลก จะทันของยีนมั้ยเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    P1050357.jpg 121K
  • ไม่ทราบว่ายังมีใครที่มีลูก เจ้า blue tank แล้วยังไม่มาโชร์ตัวบ้างคับ เอามาดูตัวกันหน่อยคับพี่น้อง เพราะตอนนี้เพิ่งนับได้ 5 ตัวเองคับ ได้เป็นเพื่อนกันคับ