ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขาย
  • สวยทุกตัวเลยคะ

หัวขาวน่ารักมาก

:063::063::063:
  • น่ารักจัง
    ไฟล์แนบ
    116590253912.jpg 41K
  • ลดราคาอีกได้เท่าไรคับสวยงามมากๆ
    ยังไงเมล์มาบอกด้วยน่ะครับ humbig69@hotmail.com
  • ตัวเมียคือรูปที่เท่าไหร่ครับ
  • ตัวแรกสวยดีครับ
  • สวัสดีครับ ผมที่โทรไปเมื่อซักครู่นี้นะครับ รบกวนเมลมาตามนี้นะครับ ตัวที่ 1-2-5 นะครับ ขอบคุณล้วงหน้าครับ

peeranat55@hotmail.com
  • ไม่ชอบตาสีดำครับ

รบกวนเมล์ตัวแม่กับตัวที่ 1-2-5 ให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอขอบคุณล้วงหน้าด้วยครับ

cosmiccafe@hotmai.com
  • เคยไปดูตัวจริงของพ่อ-แม่ลูกหมาชุดนี้มาแล้ว สกปรกมากเห็บและแผลเต็มตัวเลย และรู้มาว่าสายทางพ่อยังมีเชื้อสายกัดมาด้วยนะ ใครได้ไปคงจะหน้าแหลมเหมือนแม่กะดูกเล็กแบบสายกัดเตี้ยไม่เกินหัวเข่าจริงๆอย่างเค้าว่าจริงๆลองคอยดูสัก2เดือนก็น่าจะเห็นแล้ว ใจเย็นๆกันนะจะซื้อหมาชุดนี้ ลองดูกันไปก็แล้วกัน
  • เอ้าไอ ผี ตัวบนเม้งไบ้แดกเลยมืง อย่ามาพูดมั่วๆอีกๆ สันดาน
  • ไอ้ผีจันไลหมาเขาออกสะอาด มึงนี้มันเด็กแท้ๆไอ้สัสส้นตีน ยุแยงตะแคงรั่ว
  • ราคานี้รวมส่งให้ด้วยรึป่าวครับ
  • เวร! เอาจมูกดำผสมจมูกแดง มึงบ้าเป่าว่ะ มั่วเลยมึงเอาตังแม่งอย่างเดียว กูละเซงอีกหน่อยก็ขายกันตัวละ 4-500 ละมั้งแล้วพิทบ้านเรามันจะพัฒนาได้อย่างไงวะขอกูบ่นหน่อยเหอะ ไอ้บ้า !
    ( ผีข้างพ.ว.น. เอง )
  • สวยดีครับ อยู่ที่ไหนเหรอครับ...อิๆๆๆ
  • ตัวสุดท้ายแจ่มดี เป้