ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 04/07/53 ++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 4/07/53 ++

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 14.00 น. สถานที: หลังสนามฟุตบอล สะพานหิน

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชินสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ

ขอบคุณมากมาย (ช่วยบอกต่อ ด้วยนะคับ)
  • มากันเยอะๆ นะครับ พี่น้อง
  • ถ้ามีโอกาศจะเข้าไปหาประสปการจากพวกพี่ๆนะคับ:m049:
  • เดียวจัดให้เลยคับ พี่น้อง
  • อย่าลืมที่ตกลงไว้นะเฮีย 1 แพ็คเย็นๆ:o065: