ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครสนบ๊อกมือ1มั่งค๊าบบบบ
  • ตอนแรกกะจะเอามาใส่นังไดน่าแต่นังไดน่าต้องใส่ใหญ่กว่า
    แต่เอามาใส่บูลลี่ของเพือนอายุ4ปีมันอยู่ได้สบายเลยแล้วดันซื้อมาเยอะแต่ใส่ไม่ได้ก็เลยเก็บไว้แค่2อัน
    ที่เหลือใครสนใจโทรมาคุยกันได้นะคับบ๊อกอันนี้เหมาะกับบูลลี่อย่างเดียวคับไม่เหมาะกับหมาแดงไซด์ใหญ่
    ของยังไม่แกะกล่องถ้าสนใจโทรมาได้คับ
    ยี่ห้อ petmate กับ noz2noz
    ตอนแระกะจะเก็บไว้เหลือไว้ขายแค่2-3ใบ
    แต่ตอนนี้คิดว่ามันคงใส่ไม่ได้เลยขายหมดเหลือแค่2อันพอ
    0845817169ว่านสินค้ามือ1นะคับ
    นี่ชื่อรุ่น Intermediate (32 x 22.5 x 24) Bleached Linen ไซด์ L Vari-Kennel? Ultra Fashion
    Vari-Kennel? provides an updated design with features such as heavy duty plastic shells, wire doors and vents, and plastic wing-nuts that won?t corrode.
    Available in 4 sizes to fit pets from 19? - 28? tall.
    มีทั้งหมดแค่4ใบนะคับใครสนใจโทรมาเลย
    รูปยังไม่ได้ถ่ายนะคับเพราะไม่อยากแกประกอบเด๋วยี่ห้อมันขาด
  • :004:ของจริงสวยครับเห็นที่งานหาดใหญ่:004: