ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก HITMAN ติชมได้ครับ CABULL 1ปี1เดือน
  • ขอคำติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    BUII.JPG 49K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    BUII-0.JPG 59K
  • สวย ท่าจะเตี๊ยด้วย อยู่ที่ไหนหล่ะท่าน
  • อยากเลี้ยงอะ

หาได้ที่ไหน ในขอนแก่นอะครับ
  • :013:รูปตอน 8 เดือน:005:
    ไฟล์แนบ
    BULL1.JPG 73K
  • สูงเท่าไรอะคับ

สวยดี
  • เหมือนพ่อมันเนาะ
  • จบข่าวไปนานแล้วครับพ่อหมาตัวนี้ให้ลูกหน้าโคตะระแหลม+กับอกก็แฝบซะขนาดนั้นหน้ามืดชมกันอยู่ได้
  • สวยมากครับอิจฉาจังหมาสวย
  • เจออย่างนี้ใครจะติลง สวยอ่ะ...:015:
  • สวยอย่างมากมายเลยทีเดียว
  • สวย!!!! คัฟ..
  • มันแหลมตรงไหนอ่า สวยดีออก อิอิ
  • สวยตรงไหนว๊ะ พ่อหมาก็ไม่จ่ายลูก คนที่เสียเงินหลายหมื่นไปผสมก็หวังจะได้ลูกออกมาเหมือนพ่อ ลูกกลับออกมาเหมือนแม่แทบทั้งนั้น แล้วแบบนี้ไปผสมทำหย่องอาไร ไม่ได้โจมตีพ่อหมา รองคิดดู ตั้งแต่เอาเข้ามาผสมไปกี่แม่แล้ว มีลูกออกมาเกือบร้อย มีตัวที่พอดูได้กี่ตัว ขายได้กับพวกที่บ้า สายเลือด เพรด แถมต้องโง่อีก(แบบว่าไม่รู้อะไรเลย คนขายพูดอาไรมาก็ไม่รู้ เชื่อ ฟัง ทุกอย่าง)
  • คุณนทีผมขอติครับ... มันสวยเกิ้นนนนน รูปยังขนาดนี้ ตัวจริงคงจะสวยน่าดู

วันที่ 11 พามาด้วยสิครับ อยากเห็น
  • ต่างคนต่างความคิด ก็ว่ากันไป ขอบคุณ แทนเจ้า HITMAN ทุกความคิดเห็นคับ 20แม่แล่ะ ได้เงินทุกแม่ ฮิฮิ
  • ขนสวย และ ตูดใหญ่ดีครับ
    ถึงไม่เท่า hitman แต่ผมว่ามันก็ใกล้เคียงอยู่น้าาาา
  • ทุกคนความคิดแตกต่างกันไปครับ นา นา จิต ตังครับ แต่ส่วนตัวผม ชอบครับสวยครับ รอฟอมมาอีกหน่อยครับยังไม่เต็มที่ครับ ได้อีกครับ
  • ฮิตแมนจ่ายลูกหุ่นไม่สวยครับ อกไหล่ไม่มีถ่างสักตัวยืนขาหนีบทุกตัว หน้าหัวยังพื้นๆทั่วๆไปถ้าเทียบกับคอกอื่น
    ได้หนาอย่างเดียว คะแนนเต็ม 10 เอาไป 6 พอ ไม่สมราคา
  • :013:ขอบคุณทุกคำ ติ และ คำชม ครับ พี่ต้อมวันที่11ถ้าผมว่างเจอกันครับ :013:
  • ไอ้ ผี มรึงนี่ก็พูดจริงเกินไป เดียวพ่อหมาเค้าก็หาแด็กไม่ได้ ยิ่งตอนนี้มีคู่แข่งหลายตัว แถมลูกออกมาสวยๆ อีก อ้าว..กรูก็ผีนี่หว่า 5 5 5
  • ช่วยติชมหมาผมบ้างครับว่าเป็นไงบ้างโตมาหน้าตาจะเหมือนหมาของพวกคุณไหมบอกหน่อยครับ เป็นตัวเมียนะครับ 3เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    221.jpg 37K
    130.jpg 30K
  • คูณ Natee 007 มีเบอร์ไหมครับ หรือส่งให้ผมหน่อยครับ chan.8923@hotmail.com ครับ