ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่เงียบๆไปนะ
  • รู้สึกว่าระยะนี้พิทบลูเชียงใหม่เงียบๆไปนะครับ
    ไม่ค่อยมีกระทู้อะไรเลย มิตติ้งกันอยู่รึป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    Kebgnean .jpg 66K
  • กัดกันอย่างกับหมาต่างคนต่างอยู่ดีแล้ว
    ยิ่งไอ้เหี้ยเต็กด้วยแล้วเม่งถ่อยใครก็รู้ใส้เหี้ยมาเกิด
  • คุณผีอย่าดูถูกคนเชียงใหม่แบบนี้ซิ ถ้าแน่จริงคุณควรแสดงตัวให้คนอื่นได้รู้จัก อย่าทำตัวเป็นอีแอบหลบซ่อนอยู่แต่ในหลืบ อยากทราบอะไรคุณถามมาได้เลย ผมคิดว่าคงมีคนมาให้คำตอบแก่คุณได้
  • คำตอบก็รู้ๆ กันอยู่ คนนอกแม่งยังดูออกเลย
  • เท่าที่รู้มาพวกคุณไปแอบกัดคุณเต๊กลับหลังมิใช่หรือ พอเต๊กสวนคืนกับความจริงกลุ่มคุณก็รับไม่ได้ คุณมาทําตัวเจ้ากี้เจ้าการเชียงใหม่เขาไม่เอาพวกคุณหลอก ผมคนเชียงใหม่ไม่อยากเอ่ยชื่อพวกที่ดีแต่ปากแต่ไม่ทําอะไรสักอย่าง ที่ผ่านมามีแต่คนนับถือเต๊กในสิ่งที่เขาทํา ไม่เชื่อแวะไปดูในบอร์ดหรือห้องเชียงใหม่ก็รู้ จบ
  • เชียงใหม่คงมีมิ้ตติ้งประจําเดือนนะครับคุณ Phanit ไม่รู้ว่าน้องๆ เค้าเลือกวันไหนกัน
    อย่าลืมดูนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงฉบับเดือนนี้นะครับ ผมลงรูปนี้ไว้ในคอลัมน์ด้วย...

ผมว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาครับ "ในโลกนี้ทุกอย่างมีขื้นย่อมมีลง"
    เชียงใหม่พิทบูล ล้านนาหมาแดงโตวันโตคืนในระยะหนึ่งปีเต็ม
    ที่ผ่านมา ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรที่จะเงียบลงไปสักผักครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03490.JPG 105K