ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ทายผล World Cup 2010
  • คืนนี้จะได้รู้แล้วครับว่าใครจะได้เสื้อแมนยูตัวนี้ไปครอง
    ผู้ที่มีสิทธิ์ทายแชมป์ถูกและเก็บสามคะแนนเต็ม:

Tek 1.ฮอล์แลนด์ 2.บลาซิล 3.อังกฤษ Klaas-Jan Huntelaar

tongaoo 1.สเปน 2.บราซิล 3.ฝรั่งเศส ตอเรส

sampeepee 1.เสปน 2.บราซิล 3.อังกฤษ รูนี่ย์

OFFshokunkungfu 1.สเปน 2.บราซิล 3.อาเจนติน่า ตอเรส

KUM_KLAENG 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.อังกฤษ ตอเรส

diow5678 1.ฮอนแลน 2.บราซิล 3.สเปน ตอเรส

BenZIIoUIIsJ 1.สเปน 2.บราซิล 3.อาร์เจนตินา เฟอร์นันโด ตอร์เรส

playboymk 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.บราซิล ดาบิด บีย่า

bobo2035060 1.ฮอลแลนด์ 2.อาเจนติน่า 3.อังกฤษ เวน รูนี่

pungpung08 1. Spain รูนี่ย์

bombe 1.สเปน 2.อาเจนติน่า 3.เยอรมัน ตอเรส

รองแชมป์ถูกและสองคะแนน:

Film_LomSak 1.บราซิล 2.สเปน 3.อาเจนติน่า ตอเรส

kamaboonta 1.Brazil 2.spain 3.Protuguss Rooney

n0om 1. อังกฤษ 2. ฮอลแลนด์ 3. ปาราไกว รูนี่

Hammer_Hadyai 1.อาเจนติน่า 2.สเปน 3.บราซิล เมสซี่

Stykyfingers 1.บราซิล 2.เสปน 3.ฮอลแลนด์ รูนี่

mae_1421 1.บราซิล 2.สเปน 3.อาเจนติน่า เมสซี่

holdmyown 1.Brasil 2.Spain 3.England ตอเรส

rockket 1.อาเจนตินา 2.สเปน 3.บาซิล เมสซี่

RED_IRON 1.อังกฤษ 2.สเปน 3.อาเจนติน่า ดาวิด บีย่า

Samurai 1.Argentina2.Spian 3.Hollan Arjen Robben

tiwza 1.บราซิล 2.สเปน 3.ฮอลแลน ดาบิดบีย่า

chalieo 1.อาเจนตินา 2.สเปญ 3.บลาซิล เมสซี

และที่เหลือครับ:

Natee_007 1.อีตาลี 2.บราซิล 3.อังกฤษ รูนี่

rinrinya 1.บราซิล 2.โปรตุเกตุ 3.สเปน ตอเรส

thong29 1.อังกฤษ 2.อาเจนตินา 3.โปรตุเกส รูนี

Golf_za 1.อาเจนตินา 2.บลาซิล 3.เยอรมัน เมสซี่

ASPCA 1.อาเจนตินา 2.อังกฤษ 3.บลาซิล เมสซี่

mobmab_55 1.อาเจนติน่า 2.บราซิล 3.อักฤษ เมสซี่

tutie 1.โปรตุเกส 2.อิตาลี 3.อาร์เจนติน่า คริสเตียโน

BADPIT 1.อังกฤษ 2.อิตาลี 3.แอฟริกาใต้ เมสซี่

ooISoo 1.บราซิล 2.อาเจนตินา 3.ฝรั่งเศส เวน รูนี่

yut_scubapit 1.แคเมอรูน 2.ชิลี 3.ญี่ปุ่น ซามูเอล เอโต้

Nuad_Chonburi 1.บราซิล 2.อิตาลี 3.อาร์เจนติน่า โรนัลดิญโญ่

scubapit 1.เยอรมัน 2.อิตาลี่ 3.บลาซิล เมสซี่

aon_patriot 1.BRAZIL 2.ARGENTINA 3.SPAIN ริคาร์โด กาก้า

ขอบคุณที่ร่วมสนุก ขอโชคดีทุกท่านครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06424.JPG 84K
    Final 2010.jpg 65K
  • ถึงจะชนะได้ไม่สวยงาม แต่คืนนี้ต้องชนะให้ได้ Go Holland...!!!
    ไฟล์แนบ
    article-0-0A587AD7000005DC-2_468x294.jpg 39K
    netherlands_6_1024x768.jpg 89K
  • วันนี้ ผมเองลุ้นทั้งสองทีมให้ทำประวัติศาสต์ดีๆทั้งคู่คับพี่เต๊ก

แล้วก็ลุ้นอีกอย่าง คือ ให้มีเกมส์มันส์ๆ ดีๆ ดูตามคู่นี้แล้วคงเปิดเกมส์มันส์ๆ

ผมแอบเอียงใจไปทางบอลสเปนครับ หุหุหุ :015:
  • อาร์เจน สเปน ฮอลแลนด์ >>>> ผมขอ ยกเลิก อาร์เจนได้ป่าวครับ 5555

555 ผมนึกว่าจะลืมไปแล้ว ขอบคุณมากครับ

ผมคงไม่ได้รางวัล 555 ผิดนิดเดียวเอง
    รอ คอลั้มเดือนนี้อยู่นะครับ
  • เกมส์คืนนี้ต้องมันส์สุดๆ แน่นอนครับคุณโจ ทั้งสองทีมบุกได้เยี่ยม และเกมส์รับ
    ไม่เป็นสองรองใครทั้งคู่ ดูทีมที่เชียร์มาตั้งแต่เด็กและยังไม่เคยได้แชมป์เลยมัน
    ตื่นเต้นมากครับ เบียร์หมดไปสี่ห้าขวดแล้วทําไมไม่แข็งสักที...:028:

ถ้าคุณ Samurai เรียงจาก 3-2-1 ผมว่าชนะแน่นอนครับ มีสิทธิ์รับห้าคะแนนเต็มๆ...:013:
  • 555 พี่เต๊กครับ เพลาๆเบียร์หน่อยครับ หากเผลอหลับไปแล้วตื่นมาตอนจบแมต เซงเป็ดแน่ๆ

ผมชอบฮอลแลนด์มาตลอดครับ เพราะบอลขับเคลื่นอมันส์ดี

แต่รอบนี้แอบเอียงไปสเปน เพราะว่า มองว่าหลังฮอลแลนด์น่าจะพลาด อิอิ

แต่ทุกอย่างมีกลับกันครับ หากปีนี้ไม่ใช่ของบีย่าตามคาด

มันก็ตกเป็นปีของร๊อบเบน กับ ชไนเดอร์หละ

เหมาะสมทั้งนั้น

แต่ถ้า ฟานเดอรืซายังเฝ้าเสา จะแอบลุ้นฮอลแลนด์ถึงไหนถึงกัน ห๊า ห๊า

ดูบอลให้สนุกนะครับทุกท่าน
  • ยิงกระจายแน่คืนนี้ สเปนเล่นดีเกินไม่น่าจะได้แชมป์ ไม่มีทีมไหนเล่นดีเกินแล้วได้แชมป์ ผมสีส้มครับ
  • ฮอลแลนกลัวแพ้เล่นแรงเกินเหตุ
  • ครึ่งแรกฮอลแลนด์เป็นรอง ต้องปรับเปลี่ยนเกมส์ใหม่ไม่งั้นแย่...:003:
  • สเปนแชมป์ เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับพี่น้อง
  • เสียดายมาก อีกแค่นิดเดียวเอง แต่ล้างแค้นบราซิลได้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วปีนี้...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC06442.JPG 99K
  • เห็นคุณเต็กรูปนี้แล้ว ผมรู้สึกชอบบราซิลเป็นพิเศษแบบไม่เคยเป็นมาก่อนเลยครับ :032:
  • ผมมาถามผลคะแนนครับ พี่......
    เอ่อคือว่า..อยากรู้ ทายถูก 2 ทีม ที่1 กะ ที่ 3 ได้กี่คะแนนครับ
    พอมีลุ้นรางวัลมั้ยครับ:o018:
    เสียใจเรื่อง เนเธอร์แลนด์ ด้วยนะครับ:o060:
    กีฬามี แพ้ มีชนะ และอภัยครับ:o061:
  • แมร่งอุตส่าห์ทนรอดู เกมส์แข่งได้สิบห้านาที ทนง่วงไม่ไหว ของีบแปบเดียว ตื่นอีกที่เช้าเลย สาดดดดดดดดด
  • :m117::m117::m117:เสียดาย ชิมิ ป๋า..............ฮา...........:o028:
  • เค้าหนักกว่า ตั้งนาฬิกาไว้ เสือกมาถ่านหมดเอาคืนนี้ สะดุ้งตื่นมาตีสี่ สเปนรอรับถ้วยซะงั้น

แล้วใครจะรับผิดชอบวะเนี่ย ฮื้อ....
  • กระพริบตานานไปหน่อย เช้าเลย ตรู ฮา................
  • ผมยังงงอยู่ว่าเจ้าเบิกไปเชียร์บราซิลได้ยังไงครับคุณโจ :015:

อดดูทั้งคู่เลยพี่ Mark เฮีย Yut เสียดายสี่ปีมีหนครับ...

คุณ bombe ได้ 4 คะแนนเต็มครับ 3 คะแนนจากสเปน 1 คะแนน
    จากเยอร์มัน เป็นผู้ที่ได้คะแนนสูงสุด ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
    ทายได้แม่นมาก ขอชื่อและที่อยู่ด้วยเดี่ยวจะส่งรางวัลไปให้ครับ...:063::063:
  • ครับ พี่เต็ก..
    นาย ดนัย จันทร์คุ้ม
    708 หมู่ 9. ต.วังทอง อ.วังทอง
    จ.พิษณุโลก 65130

ขอบคุณมากครับ สำหรับ รางวัล..
    ถ้ายังงัย ค่าส่ง กรุณาเรียกเก็บปลายทางได้มั้ยครับ
    เพียงแค่พี่ส่งมาให้ก็ดีใจละครับ..ถือว่าช่วยๆกัน รักในสิ่งเดียวกัน

แต่ยังงัยผมบอกไว้ก่อนนะครับ จริงๆแล้วผมชอบหงษ์แดงครับ
    แต่เสื้อ ผีแดงจะเก็บไว้ครับ เป็นที่ระลึกบอลโลกปีนี้..ขอบคุณครับ:o030::o030::o030:

นี่ครับ โฉมหน้าผม และร้านของผมครับ...ขอบคุณอีกครั้งกับของรางวัลครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    เเดงเดือด.jpg 97K
    หล้า.jpg 65K
  • :063: ยินดีด้วยคร้าบบบบ :063:
  • ขอบคุณครับ คุณ Hammer_Hadyai...:o030:
  • บ้า แท้ อด ดูเหมือน กัน มั่ว แต่ ดื่ม อย่างเดียว เมาจนดูไม่ไหว 55+

รออีก 4ปี คับ 55+
  • ด้วยความยินดีครับ จะขอรับนํ้าใจดีๆ ไว้เรียกเก็บปลายทางและส่งเสื้อตัวนี้ไปให้
    พรุ่งนี้เช้าก่อนไปทํางานเลย แต่วันนี้ขอนั่งทําใจกับฮอลแลนด์ก่อนครับ...:003:

ยังจําหน้าได้แม่นครับ ปีที่แล้วที่งานตะพานหินไง ยืนอยู่ด้านหลังพี่
    ที่ร้านขายของแบบนี้แสดงว่าคอบอลพันธ์แท้จริงๆ มาทายผลหลังเค้าเพื่อน
    ก่อนบอลคู่แรกเตะไม่กี่ชั่วโมงเอง แถมทายชนะอีกด้วย สุดยอดครับ...:010:
    ไฟล์แนบ
    DSC04112.JPG 59K
    DSC06448.JPG 93K
    DSC06446.JPG 51K
  • ขอบคุณครับ พี่เต็ก..ที่ยังจำกันได้..:o030:.
    เรื่องทายผลบอล...สงสัยฟลุคครับพี่ อิอิ....:o008:แฮ่ๆ:o061:
  • ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ...:015:
  • ขอบคุณ มาก ครับพี่..............:o030::o030::o030: