ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุทาหรณ์...ทิ้งเด็กไว้กับบลูเทอเรีย (ใจไม่ถึงอย่าดู)
  • อย่าทิ้งสุนัขพันธุ์นี้ไว้กับเด็กเด็ดขาด

เด็กคนนี้ไม่น่าจะเกิน 4 ขวบ
    สงสาร...ก็แต่พ่อกับแม่.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ไฟล์แนบ
    post-4908-1279034118.jpg 86K
  • ขึ้นหัวข้อซะน่ากลัว พอเห็นภาพแล้วฮาครับ
  • :013::013:
    ไอ้น้องหมาก็นอนไม่สนใจซะงั้น.....น่ารักมากคะ
  • เสียหมาเลยครับ 555

ขอแนบทิ้งท้ายบอลโลกให้ดูด้วยนะครับ

waka waka..... This time to PITBULLZONE !!!

ขออำภัยที่ต้องให้ตะแคงคอดูหน่อย อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=q6cXKEnX3Us
  • ก่อนจะดูเสียวแว้บบ
  • 555
    ฮาดี
    น้องหมาเป็นยังไงบ้างครับ หายดีรึยัง
    ไปหาหมอที่ใหม่มารึยังครับ
  • เล๊ะเลยงานนี้
  • อาการไม่ดีขึ้นเลยครับพี่แต๊ก....ใจไม่ดีเลย รอตอนเย็นอยู่ครับ งานยุ่งมากด้วยช่วงนี้
  • ตกใจนึกว่าหมากัดเด็กเละ เข้ามา งง เลย :001:
  • โหววฮิปโปตู ไปเป็นนักเต้นละ
  • พี่ว่า รีบพาไปหาหมออีกสักทีดีกว่านะครับ
    ที่เมืองชลสัตว์รักษ์ ก็ได้นะครับ

จะได้แก้ไขได้ทันนะครับ หายไวๆนะครับ เอาใจช่วยครับ
  • ตูก็กะว่า ทำใจก่อนเข้ามาดู อุตส่าห์ทิ้งไว้ไม่เปิด

โธ่ บักหำ เล่นตูซะแล้ว
  • ก่อนเข้าดู ตกใจแย่ :o015:

เข้ามา ฮา แทบไม่ทัน 555++:o028:
  • 55555+น่ารักเกิน
  • เล่นผมสะใจหายเลย 55555
  • โอ่โห...เขียนลายเพลินเลย เด็กติสท์
  • :o008:ใจนี่แป้วเลย:m036:
  • ท่านโจโครตขำเลย อิอิ :m084:
  • โดน โดน ที่รัก :o028::o028::o028:
  • 555 ฮากันเข้าไป
  • 55555555 คัยกันแน่เนี่ย ที่น่าสงสาร 555555555+:013::013::013::063::063:
  • จั่วหัวซะน่ากลัวเลย แต่เข้ามาดูแล้วอมยิ้มเลย555
  • อนาถเรย ไอเทอเรียตัวนี้
  • .....เห็นชื่อกระทู้แล้ว ต้องไปอึ ไปฉี่ ก่อนเข้ามาดู กลัวช๊อกกับภาพสยอง
    .....พอทำใจได้สักพัก ก็ลองเข้ามาเปิดดู โอ้ววววแม่จ้าวววว!!!!!!............อ่ะจ๊ากกกกก ตูโดนแว้วววว...
  • ไม่น่าเลยเรา...555
  • โห ทนดูไม่ได้ครับ ทานข้าวอยู่ แทบพุ่ง ลบภพออกเถอะครับ โหดจริงๆ พันธ์นี้
  • สงสารจังเลย