ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลังการทดลองใช้ Bully Whey..
  • หลังการทดลองใช้ผลิตภัฑณ์ Bully Whey เป็นเวลา 3 อาทิตย์..
    ไฟล์แนบ
    5554.jpg 74K
  • น้ำหนักเพิ่มขึ้น และ ลำตัวหนาขึ้นอย่างเห็นได้ชัด..!!
    ไฟล์แนบ
    666.jpg 72K
  • ท่านที่สนใจสั่งซื้อโอนเข้าบัญชี..
    ITSARA PONSUTTHA
    5970029637/ ธ.กรุงไทย
    สาขา พาราไดซ์ พาร์ค

Tel..084-9417278

*สินค้าจะถูกจัดส่งถึงลูกค้าภายใน 3 วันทำการ
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 107K
  • เท่าไรหรอคับ
  • 750 g. ราคา 850 บาท
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15712&page=
  • ขอยืนยันว่าดีมากๆเลยครับแค่อาทิตเดียวเปลี่ยนไปจริงกล้ามขึ้นมาแบบเห็นได้ชัด...กระปุกละ 850 ครับพี่เค้าบริการรวดเร็วครับ
    ตอนนี้ใช้มาประมานอาทิตกว่ากินดีกว่าเดิมแต่ต้องพาเดินกับออกกำลังเยอะหน่อย อิอิ(ถ้าอยากได้กล้ามนะครับ)
    เช้ากินเอฟวัน+บลูลี่เวย์...เย็นพาเดิน+ลาก+วิ่งต่อด้วย เอฟวัน+บลูลี่เวย์..ว่ายน้ำอาทิตละ1-2ครั้งครับ
    รอหมดกระปุกแรก..เดียวจะมาอัพให้ดูเช่นกันครับ..หมดปุกนี้จะจัดบลูลี่แม็ก กับลูลี่เวย์ พร้อมกันละครับ

เลี๊ยงแบบนักศึกษาครับผิดถูกขออภัย
  • กระปุกนึงกินได้นานแค่ไหนคับ
  • 1เดือนต่อหมา1ตัวครับ..ให้ช่วงเช้ามื้อเดียวก็ได้ครับ.แต่ผมลองดูให้เช้าเย็นกะว่าจะให้แบบนี้3กระปุกก่อนปุก4ค่อยมื้อเช้าอย่างเดียว..หนาขึ้นแน่ๆๆครับ(กลิ่นหอมมากๆ)
  • indyunzenzer ขอบคุณมากครับสำหรับ Comment...

1 กระปุกใช้ได้ประมาณ 40-45 วัน
    ปริมาณการใช้ 1 ช้อนโต๊ะ(พูน) / วัน

ตอนนี้ผมทดลองใช้กับหมาอายุ 15 วัน(ผสมนมแพะ)แล้วจะมา Update ให้ดูหลังใช้นะครับ..
  • ไม่เป็นไรพี่ของดี อ้นต้องบอกต่อ 55+
  • ผมก็ใช้ ได้ผลดีมากๆ ขอบอก
    ไฟล์แนบ
    P1020165.JPG 77K
  • มีแววครับ ขอยังไม่ออกตัว เดี๋ยวรอเต็มๆครับท่าน ให้คุณอ้นนำหน้าไปก่อน หุหุหุ

ยินดีด้วยนะครับคุณบิว ขอให้ประสบผลสำเร็จยิ่งๆขึ้นอีกนะครับ
  • :063:คอก BUFFALOBONE SOUTH และเจ้า otto ใช้ BULLY WHEY ครับ

GOF_BB
    ไฟล์แนบ
    my_pets_28623_22.jpg 34K
    otto pic3.jpg 31K
  • Fit and Firm !!!!!

BUFFALOBONE SOUTH USE " BULLY WHEY "
    ไฟล์แนบ
    otto666.jpg 28K
  • ใช่อยู่เช่นกันครับ ...ดีจิงๆ
    ตอนนี้ตัวเริ่มหนาแล้วครับพี่บิว...(รูปเมื่อนานมาแล้ว ปัจจุบันยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    Photo-0031_22.jpg 36K
  • 555+พี่โจลองใช้ดูแล้วจะรู้ อยางหนาตราช้าง...ขนาดของอ้นสายโชว์ No บลูลี่ ยังหนากล้ามออก ขนาดยังเด็กนะนั้น

ปล.แต่น้องพามันเดิน+ว่ายน้ำเหนื่อยหวะ555+
  • อ้นรอบหน้ามาพาลากรถของมุกเลยกล้ามออกแบบเน้นๆ
  • ไม่ลอง ก็ไม่รู้...
    แต่นี่...ลองให้ดูแล้ว...แจ่มเลยครับ :o058:
  • ขอยืนยัน HOTMAN .ใช้ :063::063:BULLY WHEY:063::063: ได้ผลดีมากๆ พี่บิว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0449 (Custom).JPG 27K
  • ขอบคุณทุกการตอบรับนะครับ..เอาไปใช่แล้วได้ผลก็ดีใจด้วยครับ ซุ่มใช้คนเดียวมาตั้งหลายปีรู้สึกเก็บกด 5555+ ใช้แล้วก็เอามาโชว์กันบ้างนะครับ..

นาย บีส ลังเก่าหมดยัง..?? ลังใหม่จะไปอยู่แล้วเน้อน้องงง
  • เวย์โปรตีน หรือ หางนม แนะนำให้สุนัขกินก่อนออกกำลังกายและหลังออกกำลังกายจะได้ผลดีมากๆ ครับ กินโดยกินตามโดสครับ เอาน้ำหนักเป็นเกณฑ์ เช่น หนัก 10 โล ต่อ เวย์โปรตีน 1 ช้อนโต๊ะ ข้อสำคัญออกกำลังกายต้องถึงหน่อยนะครับ ไม่งั้นจากที่ควรจะเป็นกล้ามเนื้อจะกลายเป็นไขมันแทนนะครับ
  • ที่หาดใหญ่ ร้านหมอตั้ม เขต 8 มีอยู่ 10 กระปุกนะจ๊ะ !!! สนใจมาได้เรยยย กำลังลองอัดลูกหมาอยู่ ... อ้วนนนมากกกก
  • ใครที่อยู่แถวหาดใหญ่ เอาที่ร้านหมอตั้มเลยครับ
    โทร..086-3225513

น้องหวาน..ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยครับ
  • :047: 081-4782236 ค่ะ ใช้ดี จึงอยากบอกต่อค่ะ

ฮิฮิ :o069:
    ไฟล์แนบ
    11152.jpg 107K
  • พี่เอก ครับบบบ หมาของอ้น4เดือนกว่าเอง จะให้ลากแล้วหรอออ555+

เห็นด้วยกับน้าผีเป็นอย่างยิ่งครับ..ออกไม่ถึงอ้วนเกินพิกัดแน่นอน
  • :004:พี่บิวไม่มีรุ้นทดลองใช้บ้างเหรอครับเหมือนน้ำหอมในห้าง:063:ผมชอบผมชอบ:013:ของเข้าดีจิงๆครับพี่น้องครับ:006:
  • ที่ไม่ออกตัว ไม่ได้หมายความว่ายังไม่ใช้ครับ ใช้อยู่แต่ยังไม่เผยตัวต่างหาก หุหุ

สัปดาห์ก่อนพาเจ้าฮิปไปตัดหูหมอบอกยังผอมไป

สัปดาห์นี้พาไป หมอบอก แน่นขึ้นเยอะครับ โดนไปแค่สี่วัน แปดช้อนเอง

หากผมไปเลี้ยงที่ทะเล กินของคุณบิว พี่มาร์ค ควบคู่ไปด้วย แล้วก็ออกวิ่งตามชายหาด ว่ายน้ำ .... เหอะๆๆ ไม่อยากคิดครับ :021:

ว่าแต่เจ้าของทิงเกอร์พรุ่งนี้จะไปรึเปล่าน้อ?
  • อดไปแล้ววว ติดถ่ายงานส่งอาจารย์ เอารูปมาฝากด้วยนะ อิอิ