ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม...สายกัดรัตภูมิ
  • ยังไม่คุ้นครับ นอนอย่างเดียวเลย
    ไฟล์แนบ
    Lady Gaga05.jpg 74K
    Lady Gaga01.jpg 78K
  • :m110: นี่มันหมาเทพนี่หว่า พี่ Kim :m060:
  • หน้าตาโหดได้ใจจริงๆๆ
  • 55+ ถ่ายเพลินแบตขึ้นสีแดงแล้ว
    ขอเวลาชาร์ต ก่อน
    มันนะ..เล่นน่าดูเลย
    กัด สะบัด ม้วนตัว กระโดด
    จินตนาการ ตอนขึ้นนอนเนี่ย ... สูงมาก...!!!
    เล่นจนเหนื่อยก่อน ถึงจะนอนได้
    ไฟล์แนบ
    Gaga07.jpg 51K
  • วันนี้ทำไปถ่ายไปครับ
    เตรียมทำเวปใหม่
    ไฟล์แนบ
    คิมปลอกคอพิทบูล02.jpg 35K
  • น้องหมาน่ารักจัง
  • ใช่ คุณ คิมเจ้าของร้าน ที่ JJ หรือเปล่าครับผม
  • ..ประมาณนี้แหละครับ
    รัดตัว จะเป็นสีดำ-แดง นะครับแต่ห่วงจะอยู่ช่วงหน้า ( อันนี้อยู่ช่วงหลัง )
    หาภาพไม่เจอ...???
    สายจูงก้อ ขนาดนี้เลย
    ...ปลอกคอ ก้อ ได้อันนี้เลยคับ
    ( ทำไว้ 2 เส้น )
    ไฟล์แนบ
    kim0001.jpg 43K
    Kim h001.jpg 62K
    LA001.jpg 48K
    H003.jpg 31K
  • อ้าว...
    ลืมขออนุญาติ เจ้าของรูป ที่ใส่ชุดรัดอกพิทบูลด้วยนะครับ
    ( อาศัยรูป พี่เค้ามาหลายงานแล้ว ... เทห์ทั้งคน ทั้ง หมา ...ของผมเลยดูเทห์ตามไปด้วย...55+ )
  • อยากให้พี่ คิมทำ สีเหลืองบ้างครับ ผมว่ามันเข้ากับหมาแดงดีครับ อยากได้ครับ เพราะไปเดินที่ร้านพี่ก็ไม่มีสีเหลืองครับ อยากๆได้ จริงๆ
  • ( อ้าว...เลยกลายเป็นกระทู้ขายของไปซะงั้น )
    - หมาของคุณสรเทพครับ เลยเป็นหมาเทพโดยปริยาย
    - มีหน้าร้าน ที่จตุจักร โครงการ 15 ซอย 10/4
    - มีครับ สีเหลือง ทำได้ครับ สีส้ม ก้อมีนะ ขอ บอก
    ไฟล์แนบ
    CIMG22611.jpg 39K
  • เป็นเรด โนสสายกัด ที่สวยมาก คับ พี่
  • คือตอนนี้ผมมี เรดโนสสายกัด สีเดียวกันนี้ ตัวผู้ 8 เดือน
    กะว่าจะเอามาเข้ากันครับ
    รู้สึก ดูแล้วค่อยเวอร์ค หน่อย
    ที่บ้านเฮกันก่อนแล้ว ที่เรามีสีไม่ค่อยเหมือนใคร 55+
    +กับความซ่าของ Gaga แล้ว มีฮาตลอดเลย ...
    รออีก ปีครึ่ง จะมี Gaga junior ออกมาอาละวาดแล้วครับ.
  • ตัวนี้เป็นตัวเมียที่ผมชอบมาก และตัวผู้อีกตัวที่เป็นสีแบบนี้เหมือนเลยจะส่งไปให้คุณแจ็คสุโขทัย จัยจริงผมอยากเก็บใว้เองมากๆแต่คุณแม่ไม่อนุมัตเลยอดครับ มีลูกมีหลานอย่าลืมส่งข่าวน่ะครับ จองใว้ล่วงหน้าเลย 1 ตัว
  • เรียนคุณ sorateap ถ้ามีสายกัดครอกใหม่ ขอจองนะครับ ชุดก่อนไม่ทันครับ
  • เยี่ยมมากเลยคับ ลูกสุนักชุดนี้ของของคุณเอกอยู่ที่โคราชกับผม2ตัว ไม่ผิดหวัง ราคาก็ไม่แพง คนขายก็ดูแลลูกสุนักดีมากเลย (หน่อง โคราช 0872562666 )
  • อาทิตย์ก่อนไปเดินเฉี่ยวร้านพี่คิม จะเข้าไปแซวซะหน่อยว่า พี่ขอชมสายกัดที่ตัวเป็นๆหน่อย
    สีสวยมากครับ หน้าตาเอาเรื่องนะครับเนีย
  • สายกัดท่านพี่รัตภูมิ มาแรงมิใช่น้อย ขนาดเจ้าของเมาหลับนอนปั๊ม ทุกวันนะเนี่ย :m026:

ส่วนปลอกคอพี่คิม มาแวะได้ที่ร้านหมอตั้มเขต 8 ก็มีนะคะ (โฆษณาแอบแฝง อิ อิ) :m015:
  • 55+
    อันนี้ปลอกคอ แดง-ดำ ครับ
    ??? แปลกใจ ทำไม ผมไม่มีลงแฮะ...
    สงสัย ... มึน
    ไฟล์แนบ
    ปลอกคอ แดง-ดำ.jpg 53K
    คิมปลอกคอ 16-7-532.jpg 67K
  • หมาเทพ...ตัวที่จะไปสุโขทัย สวยและจี๊ดมาก ๆ คอนเฟิร์ม..
  • ปลอกคอ ดำ - แดง
    ไฟล์แนบ
    ปลอกคอ ดำ- แดง.jpg 50K
    ปลอกคอ 1.5 นิ้ว.jpg 67K