ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต้องการรู้จักผู้เลี้ยงพิตบลู จังหวัดสระบุรี
  • ไอ้ควาย
  • สุภาพหน่อยนะ ไอ้พวกไม่สร้างสรรค์ไปแสดงความคิดเห็นที่อื่นเลย
  • ไอ้ผีมึงไปด่าเค้าทำมั้ย เขามารายงานตัวก้อดีแล้ว สมาชิกใหม่รายงานตัวผิดด้วยหรือ
  • หระรีเหมือนกันครับหมาชื่อปาเกียวอยากรู้จักเพื่อนๆอยู่พอดีเลย
  • ยินดีต้อนรับด้วยคนครับบบ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม4.jpg 16K
  • :062:มีพิตบลูตัวค่ะ ชื่อตู้ไฟกะข้าวปุ้น
  • อยู่หระรีสนใจเป็นเพื่อน ส่งรูปมาให้ดูด้วย wow-sutra@hotmail.com