ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิบสายกัดรัตภูมิ ใครสนใจพาตัวที่บ้านมาแม๊ตหรือเทสได้น่ะครับ
  • คลิบสายกัด ใครสนใจพาตัวที่บ้านมาแม๊ตหรือเทสได้น่ะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=_uF4QEuzNjY
  • โหดมากครับ น่ากลัวสุดๆๆ
  • ชั้นเชิงดีทั้งคู่เลย คู่นี้เป็นการเจอกันของ GH.CH ใช่มั้ยครับสุดยอด มันมากกกกกกก
  • น้ำลายสาดกระจายเลย งานนี้
  • สาด กระจายเลย...น้ำลายน่ะ..:m078:
  • กรรมการครับ ไอ่ตัวดำเทิร์นก่อนแล้ว ทำไมไม่แยก ปล่อย SCRATCH .....555
  • รบกวนคุณมาร์ค ลบคลิปนี้ด่วนครับ ภาพมันโหดเกินไป น่ากลัวๆๆๆ
  • :004: เด๋วเอาซีอุสไปแมตท์ ต่ิอให้สอง หนึ่งเลย ฮาฮา :004:
  • คู่โหด... แต่น่ารัก อิอิ
  • คุณหนึ่งติดต่อผมกลับหน่อยผมติดต่อคุณไม่ได้
  • เปิดนนมาเลย ขอhardtestสัก 2 นาที
  • ว่างมากใช่มั๊ยครับ พี่สรเทพ...
  • ว่างคร๊าบบบบบบบบบบ แล้วพี่หล่ะว่างป่าวเดี๋ยวเย็นนี้ผมมีรายการไปส่งอาหารแถวน้านนนนนนนนนนนนนน
  • ไง พี่เอก เป็นคนแบบนี้ล่ะคับ นึกว่าแค่ เลี้ยงเล่น เพราะความชอบ

ไง เอาหมามา แม๊ต กันได้

บาป จริงๆ
  • เห้ย นี่มัน พิตเดิ้ล 555
  • :004:ดีใจจังที่อยู่บ้านดูแลหมาได้แล้ว.นึกว่าย้ายมาอยู่หาดใหญ่ถาวรสะแล้วครับพี่น้องครับ..หมอตั้มบอกว่ากลับมาให้พี่จัดหนักให้หน่อยครับพี่ครับเอาแบบ:027:ไปเลยนะพี่เอกครับ..ช่วงนี้เตาย่างเย็นไปเลยพี่ไม่มีใครไปติดไฟเลยครับ..ว้า..เหงาจังตังอยู่ครบ:013::059::060::061::062::027:
  • เพิ่งพาน้องหวานไปกินกันมาเมื่อกี้เอง ชีวาสอะ
  • :004: เรียบ ร้อย สบาย แฮร์ เลย ตู ไม่ มี ชวน เลย :002:
  • คุณ sorateap เลี้ยงสายกัดคิดจะเทส หรือแมทส์บ้างไหม ตั้งใจเลี้ยงไว้เฉยๆไม่คิดทดสอบแล้วจะรู้คุณภาพหมาได้ยังไง หมาตัวที่เคยแพ้ Jeep ตัวแรก ขอรีแมทส์ดัวยเจ้าของ Jeep ยังไม่เอาเลยลูกมันเป็นยังไงอยากรู้
  • ตอบคุณผี ผมเลี้ยงสายกัดจริงๆแล้วไม่ได้ตั้งใจจะเอามากัด แต่ผมเอามาใช้เฝ้าบ้านครับ ที่บ้านผมไม่มีรั้วเลยต้องใช้หมาล่ามใว้เป็นจุดๆ
    และเรื่องการทดสอบผมตอบว่ายังไม่เคยแม็ตแต่เคยเทสบ้างแล้วกะเพื่อนๆผม
    ส่วนคุณภาพหมานี้ผมก็ได้บอกไปในข้างต้นนี้แล้วว่าผมไม่ได้เลี้ยงใว้เพื่อจะเอาเค้าไปแม็ต แต่ผมเลี้ยงเค้าใว้เฝ้าบ้านผลก็คือดีใช้ได้ครับ ฝั่งซ้ายบ้านเป็นสายกัดตัวเมีย 1 ตัว ขวาบ้านเป็นบลูเทอเรีย 1 ตัว และริมขวาที่ว่าติดกะเขตดินคนอื่นเป็น สายกัดกะเรดโน๊ตอีกอย่างละตัว ผลสรุปว่าข้าวของที่วางใว้ไม่เคยหาย ผมเคยนั่งสังเกตุว่าเวลาคนแปลกหน้าเดินผ่านที่ถนนหน้าบ้านเค้าจะนอนนิ่งไม่เห่าไม่อะไรซักอย่าง แต่ถ้าหากว่าจากถนนปูนหน้าบ้านลงมาที่เป็นดินในส่วนของที่ดินผมก็จะเริ่มเดินออกมาจากบ้านของเค้า และถ้าคนๆนั้นยังเดินเข้ามาอีกพวกมันก็จะวิ่งพุงเข้าหาทันที

และสุดท้ายเรื่องของพ่อเค้าคือ jeep ผมไม่มีความคิดเห็นครับ คงต้องไปสอบถามยังเจ้าของเค้าครับ
  • และถ้าได้มีโอกาสผ่านมาแถวนี้ก็เรียนเชิญแวะเข้ามาที่บ้านผมได้ครับ มีเบียร์ใว้ต้อนรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวพิตบูลและชาวไบร์เกอร์เสมอครับ
  • งั้น เย็น นี้ แวะ เลย ดีกว่า 55+
  • ได้ครับแต่ผมไม่อยู่ บ่ายนี้มีนัดเมากะรุ่นพี่ที่หาดใหญ่ครับ
  • :002::002::002:ชาวหาดใหญ่เดือดร้อนอีกแร้วววว
  • วันนี้ร้านปิดนะ ไม่ต้องเข้ามา

ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    packagehead035110.jpg 62K
  • :m012:เธอจะหนีชั้นไปไหนก็ไม่พ้นหลอก เพราะชั้นจะคอยเป็นเงาหลอกหลอนเธออยู่เสมอ 555555555555555 ขื้นใส้:m026:
  • แจ้งว่าเย็นนี้โทรศัพย์แบตหมด:m047:
  • แล้วเจอกันน่ะครับพี่น้อง
  • ๑๑๑๑๑๑๑๑ฮาครับท่าน๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑
  • กะเอาไว้แล้ววว เอ้า ฮาหน่อยยย 5555555555
  • ให้เสียง ภาษาคน...
    โดย...
    อินทรีย์...???
  • ใจคนทำด้วยอะไร

5555
  • สวัสดี คุณ เอก ว่างๆจะไปเที่ยวซะหน่อยครับ ..
    ไฟล์แนบ
    17302.jpg 15K