ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่น้องพิตบูลหาดใหญ่และจ.ไกล้เคียงใครสนใจไปล่องแก่งที่กิ่งอ.มะนังจ.สตูลบ้างครับ
  • ทีมงานหาดใหญ่ทุกท่านคร๊าบ วันที่ 21-22 นี้ เป็นวันดี เลยอยากจะชวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาวหาดใหญ่และจังหวัดไกล้เคียงไปร่วมสนุกกันซักคืน ที่กิ่งอ.มะนัง จ.สตูล มีกิจกรรมรอบวงเหล้า ย่างหมูหมากาไก่กินกัน และก็ล่องแก่งครับ ใครสนใจแจ้งความจำนงลงชื่อใว้เลยครับ จะได้นัดหมายเรื่องเวลาเดินทาง เรื่องอาหารการกิน และติดต่อจองห้องพักใว้ล่วงหน้าครับ และใครอยากจะเอาหมาไปด้วยก็แจ้งใว้ด้วยน่ะครับจะได้โทรไปสอบถามเรื่องสถานที่ว่าเค้าจะยอมหรือเปล่า
  • เพ่ๆๆผมอยากไปนอนกางเต้นท์เขื่อนบางลาง เดินสูดหายใจอากาศสดชื่นยอดเขาบูโด กินลองกองบันนังสตาร์

ฝันมานานล่ะช่วยทำให้ฝันเป็นจริงหน่อย แต่ผมไม่สะดวกที่จะไปเองเจ็บหูฝากเพ่ไปเที่ยวแล้วถ่ายรูปมาลงให้ดู

หน่อยสิเพ่ๆๆชวยหน่อยน่ะ
    ไฟล์แนบ
    35109_125387210839437_100001044775597_155666_1012236_n.jpg 112K
  • หวัดดีครับเฮียเหลี่ยง
    ถ้าเปลี่ยนเป็น นอนกางดินบนเขื่อนบางลาง เดินหลบลูกปืนบนยอดเขาบูโด กินลองกองแทนข้าวที่บันนังสตาร์ หน้าจะเหมาะกว่าน่ะพี่ช่วงนี้

แล้วหูเฮียไปโดนน้องคนไหนเลียมาล่ะครับถึงได้เจ็บ

พูดเล่นน่ะครับพี่

ก็คิดๆอยู่เหมือนกันครับว่าจะหาโอกาสชวนเพื่อนๆไปเที่ยวที่เบตงอยู่เหมือนกันครับ จะไปดูเยลลี่บีของพี่ตี๋ด้วย
    แต่รอบนี้เอาไกล้ๆก่อน

มีโอกาสลงมาเที่ยวบ้างน่ะครับพี่ เห็นก๊อร์ฟ หลิน และป๋าลิ้งเค้าไปด่านนอกกันเกือบทุกเสาร์เลย
  • จองล่วงหน้า 2 ที่ ท่านไม่พลาดแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    16328_392302.jpg 33K
  • ปายด้วยยยยยย ^^
    ไฟล์แนบ
    picture.jpg 69K
  • ข้าเจ้า ขอไปตวยเจ้า
  • จัดไปครับท่านพี่ ... กลับทันพอดิบพอดี ....
  • ไม่รู้จักอยากไปแจมด้วยได้มั้ยครับ
  • ได้ครับยังไงก็โทรมาคุยได้ที่ 084-8592369
  • :004:ไปคร๊าบแต่อยากกางเต้นได้ไม่คร๊าบ :053: แล้วมีลอบก่อกอง:052:ไม่ครับชอบแบบเมือนอกครับพอมานอนกางเต็นด้วยกันหลายๆคนแล้วมีหมีมากินที่ระคน2คนน๊ะครับพี่ดูแล้วหน้ารุ้นดีครับพี่เอกรัตภูมิครับมันตื่นเต้นดีครับ:033:แล้วเจอกันครับ...ป.ล อยากให้ออกแต่เช้าซัก 8โมงเช้าได้ยิงดีครับเราจะได้มีกิจกรรมทำกันเยอะขึ้นครับพี่:027:
  • ไปด้วยครับ
  • เฮียเหลี่ยง แก่ขยันเที่ยว จริงๆๆๆ เนอ จำกันได้บ๋อ
    ไฟล์แนบ
    18152.jpg 73K
  • ถ้ามีโอกาศ ผมคงไอ้ไปเที่ยวกับ เฮียบ้างนะคับบบบ
  • กำ จริง ยัง เคลียร์ เวร ไม่ผ่าน ที พิ่ เอก

ไม่รู้จะได้ไปเปล่า เซ็ง จริงๆ
  • อ้าวววววๆๆๆๆๆๆๆ

ขอจองสตาฟฟฟ พายให้ เรยนะ เปนห่วงความปลอดภัยยยนิดโหน่อย
  • ด้วยรักและหวังดี พี่จะเป็นหัตถีให้พี่หมอกะน้องหวานเอง พี่จะพายเรื่อพาทั้งสองคนไปยังฝั่งฝันให้จงได้
    ไฟล์แนบ
    P4150397.jpg 98K
  • พีเอก ไม่แน่ คับ เดี๋ยว รอ คอนเฟริม จาก นัก เลง ก่อน

ว่า แต่ว่า ค่า ใช่จ่าย ประมาณ กี่ สตางค์ คับ ได้แงะ กระปุก ถูก 55+
  • :m025:แล้วเจอกันน่ะครับพี่น้อง:m012:
  • ภาพนั้น พี่คิด ยังไง เอกมาลง คับ

ดุน่ารัก อย่างบอก ไม่ ถูก เหมือนกับดี ใจสุด ๆ ที่ได้ มา ล่อง แก่ง

ยิ้ม อย่าง ปลื้ม ปิติ จริง ๆ 55+
  • โปรด แจ้ง เรื่อง ค่าใช้ จ่าย ด้วยคับท่าน

พอดี เดือน นี้ มัน อ็อดๆ อีก แล้ว

เห็นทีต้องทำงานให้หนักกว่าเดิม ซะแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_2464.jpg 84K
  • อยากไปด้วยจังเลย
  • แจ้งความประสงค์แบบชัดเจนหน่อยครับ