ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

==>ขอเชิญ เพื่อนๆ ชาวพิทบูล มาร่วมสนุกงาน Meeting เล็ก ๆ ของชลบุรี ครับ
  • ขอเชิญเพื่อนๆ มาพบปะสังสรรค์ พูดคุยกัน ในงานมิตติ้งเล็ก ๆ ของ " พิทบูลชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี " ครับ

วันอาทิตย์ที่ 15 สิงหา นี้ครับ สถานที่ตามรายละเอียดนี้เลยครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16922&page=1#Item_11

ขอเชิญชวนทุกท่านเลยนะครับ
    งานนี้เป็นงานเล็กๆ ของพวกเราชาวชลบุรีครับ
    เริ่มตั้งแต่บ่ายสามโมง จนถึง สี่ทุ่ม ครับ
    ไฟล์แนบ
    meeting-pit-120x400cm_12.gif 106K
  • กิจกรรม ก็ไม่มีอะไรมากครับ
    มีการ vote ให้สำหรับน้องหมาที่พามา โดยการลงคะแนนโหวตให้สำหรับสุนัขตัวที่ท่านชื่นชอบที่สุด :063:
    "Poppular vote in meeting chonburi #1 "

พูดคุยกัน ในเรื่องของการเลี้ยงพิทบูล :021:
    ดื่มกิน (ของมึนเมานิดหน่อย ) :027::027::027:

Mini karaoke (ท่านใดเสียงดี ขอเชิญเลยนะครับ) :006:

และงานนี้ surprise เล็ก สำหรับท่านที่มาโสด นะครับ ขออุบไว้ก่อนนะครับ แต่รับรองว่าฮาแน่นอน :021::021:

**และที่สำคัญนะครับ ต้องขอโทษพี่มาร์ค ด้วยนะครับ (จัดตรงกันพอดีเลยครับพี่ ขอโทษด้วยครับ) **:029:

**งานนี้พวกผมจัดขึ้นเพื่อ อยากให้คนที่รักที่ชอบในสิ่งเดียวกัน มาพบปะกันครับ ได้รู้จักกัน มีเพื่อนมากขึ้น ไม่มีผลประโยชน์ใด ๆ ทั้งสิ้นครับ **

และก็ขอขอบคุณ พี่แหย๋ว คล เจ๊พร น้องที โอ๊ต พี่แจ๊ค พี่ตาล และอีกหลายๆ คน ที่เริ่ม และทำให้เรา รู้จักและเป็นพี่น้องกันครับ :022:
  • ขอให้งานนี้ประสพผลสำเร็จนะครับ

Buffalo bone crew
  • เป็นกำลังใจห้ครับ :010:
  • ตามสบายครับท่าน จัดที่ไหนก็เหมือนกันครับ
    เป้าหมายเราเพื่อคนรักพิตบูลอยู่แล้ว

พี่เห็นว่าวันหยุดยาว ใครเหงาๆ ไม่มีที่ไปก็เอาหมามาทำกิจกรรมแก้เซ็ง
    งานนี้เล็กๆ เรียบๆ ง่ายๆ ไม่มีพิธีอะไร ไม่ได้เตรียมอะไรมาก เน้นเอาหมามาทำกิจกรรม และพูดคุยครับ
  • ทำในสิ่งที่ชอบ:005:ชอบในสิ่งที่ทำ:006:
    ว่าแต่ว่าต้องโสดใช่ปะงานนี้:021:
  • สู้ๆขอให้งานมีแต่รอยยิ้มและความสนุกนะครับ อย่าลืมเอารูปมาให้ชมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม14.jpg 16K
  • เห้ยโสดนี่มันไงวะเนี่ย ไม่เห็นบอกกันเลยจะได้ฉายเดี่ยวต่อ5555+
  • ขอบคุณครับ พี่บิว พี่มาร์ค คุณ elephantjoe คุณ indyunzenzer

ใช่แล้วพี่ยอด งานนี้ต้องโสดนะครับ มาป่าวครับ ?

กันเอง ๆ ครับ พี่งานนี้
  • โสดแล้วมีSurpด้วย
    เอาแหล่วๆๆๆๆ
    ตอนแรกไม่แน่ใจว่าว่างไหมอาจต้องทำตัวให้ว่างและ

ฮี่ๆๆๆ
  • ไปด้วยดิน้องแต็ก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0728.JPG 101K
  • อยากไปวะน้องแต็ก

ถ้าหมาที่บ้านพี่ไม่คลอดซะก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0742.JPG 109K
  • จัดที่ใหน งง
  • เฮ้ย!เสี่ยติ่งขอไอ้อึ่งอ่างนี่ไปด้วยดิเพื่อนได้ป่าวอ่ะ555555
    ไฟล์แนบ
    trfftt.jpg 83K
  • ได้ดิ ไปป่าวเสี่ยอ็อด

ผมนะเด็กชลนะ ไปจริงป่าว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0819.JPG 97K
  • เพิ่งเข้ามาอ่าน อาทิตย์นี้บอกตรงๆงานยุ่งที่สุดในรอบปี
    งานดีๆแบบนี้ พลาดไม่ได้นะ พี่น้อง ......
  • ขอโทษนะครับ ไม่ได้เข้ามาอัพเดท เลย

พี่ยุทธ มาไหมครับ เจียดเวลามานิดนึงพี่

พี่ติ่งเชิญเลยนะครับ ยินดีต้อนรับครับทุกท่าน